• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thông báo off ngày 21-7

WOLF-BROS

Member
17h , mỗi ông quân xanh chơi bốn quả trứng gà tươi vơí hai thẻ phomai là ổn ngay . Không tụt được đâu .
ui xời, nếu ăn chế độ này thì lại bổ quá chú ơi, vớ vẩn sung quá, tối về lại tập thể dục tiếp thì còn nguy hơn :">

bưởi

Member
ui xời, nếu ăn chế độ này thì lại bổ quá chú ơi, vớ vẩn sung quá, tối về lại tập thể dục tiếp thì còn nguy hơn :">
*
Không ăn thua gi đâu bạn trẻ . Vờn vơí chó chừng 15 phút . 4 trái trứng không thấm tháp vào đâu để bù trừ .
Nên nhờ các ông có bụng làm quân xanh nhiều nhiều . Một công đôi việc lợi , điều này thì các bà sẽ rất khoan khoái để cho các ông đi dợt chó .

Mit2011

Member
*
Không ăn thua gi đâu bạn trẻ . Vờn vơí chó chừng 15 phút . 4 trái trứng không thấm tháp vào đâu để bù trừ .
Nên nhờ các ông có bụng làm quân xanh nhiều nhiều . Một công đôi việc lợi , điều này thì các bà sẽ rất khoan khoái để cho các ông đi dợt chó .
Quân xanh của CLB đâu rồi? Vào chứng thực anh Bưởi đi nào???? Các bà có khen " dạo này Anh khỏe hẳn ra" không? Sao các Anh giấu kín thế... Định làm bí quyết riêng à? Điệu này buổi sau không ai được làm quân xanh cả... Để dành tất cho nhà Mít :D:D:D

.

john-sam

Member
*
Bác Bưởi nói chí phải, tập huấn với chúng thật ra cũng mệt, nhưng sau khi tập lại thấy sảng khoái, khỏe khoắn ra nhiều, từ khi huấn tập cùng CLB tôi đã ngót được 3kg bác Bưởi à, cứ đà này bụng tôi sẽ co vào cũng khoảng 5cm thì thật tốt.:)
Còn khoản vợ khen thì vẫn vậy bác Bưởi, vì nó là tố chất mất rồi8->

WOLF-BROS

Member
*
các bác quân xanh mà cho chó tập đánh mỏ đấm vào bụng bia thì còn nhanh rau ngót hơn ý chứ ạ :))

tran van hoan

Active Member
Bác Bưởi nói chí phải, tập huấn với chúng thật ra cũng mệt, nhưng sau khi tập lại thấy sảng khoái, khỏe khoắn ra nhiều, từ khi huấn tập cùng CLB tôi đã ngót được 3kg bác Bưởi à, cứ đà này bụng tôi sẽ co vào cũng khoảng 5cm thì thật tốt.:)
Còn khoản vợ khen thì vẫn vậy bác Bưởi, vì nó là tố chất mất rồi8->

Lại một anh có một câu nói bất hủ Còn khoản vợ khen thì vẫn vậy bác Bưởi, vì nó là tố chất mất rồi đại loại giống câu nói rất Nét Vét của một đại danh thủ Khổ vì khỏe

Lại một anh có một câu nói bất hủ Còn khoản vợ khen thì vẫn vậy bác Bưởi, vì nó là tố chất mất rồi đại loại giống câu nói rất Nét Vét của một đại danh thủ Khổ vì khỏe
KHỔ VÌ KHỎE nghe câu này quen quen, hình như trước đây có người bên Lệ Mật nuôi chó Malinois đăng ký với Cục sở hữu trí tuệ rồi thì phải. Anh Hoan Saiiii ... có muốn theo kiện tác quyền không hở???

tran van hoan

Active Member
thì anh có dám í ới gì đâu , anh cũng biết thân biết phận Bà để bà ........ chứ ...không ăn , lên anh chỉ dám nói vậy thôi chưa gì đã bắt bẻ anh rồi ..... ghớm quá

bugatti

Member
Hôm nay Bác Mít "vặt chân Hoan ra nhậu", " đè Thuận Hoà ra nhậu", "phạt Tuấn Anh trận bia". Ôi chạy thôi, chạy thôi.

tran van hoan

Active Member
Mấy cái ông này, Admin vừa nhắc nhở rồi mà còn nói lóng hả... coi chừng bị tuýt còi=;=;
http://forum.vietpet.com/121285-chu-y-ngon-ngu-chat-va-tieng-viet-khong-dau.html

Cái ông Tuấn Em đâu.. sao 3-4 ngày rồi mà chả có cái hình nào thế? phạt trận bia bây giờ....

.

anh Tuấn đang đi nghỉ mát cùng gia đình chắc tuần này là of cùng anh em được anh ạ , chứ anh Tuấn là chịu khó tham gia lắm đấy trừ hôm nào ốm hoặc gia đình có công việc bận thôi . mà dạo này hay ốm lắm cơ không biết tại làm sao 8->

Mit2011

Member
Mít đâu có nhắc bác phamtuan68, Mít nhắc cái ông em Tuấn Anh hôm rồi tập vác cái máy ảnh rõ khủng mà chưa thấy pót lên cái nào...
Tuần này ảnh hưởng của Bão... nhà Mít đi vắng nhưng anh em phải vẫn "trời mưa thì mặc trời mưa" đấy nhé....:)):)):))

vanglai213

Active Member
Mít đâu có nhắc bác phamtuan68, Mít nhắc cái ông em Tuấn Anh hôm rồi tập vác cái máy ảnh rõ khủng mà chưa thấy pót lên cái nào...
Tuần này ảnh hưởng của Bão... nhà Mít đi vắng nhưng anh em phải vẫn "trời mưa thì mặc trời mưa" đấy nhé....:)):)):))
chụp quay có được gì đâu , em về thấy đen xì..up lên anh em dán mắt nhìn không thấy luôn .