• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thông báo off CLB mèo Việt Nam 8/1 tại Hà Nội và Sài Gòn

vo hoang

Member
Tũn nhà em được xuất hiện nhiều trên hình thế nhỉ:).hôm bữa off ko để ý hôm nay lên thấy hình Tũn làm Live Show luôn:)). Cảm ơn chi Gema đã chiếu cố chụp hình e nó nhiều nha.:).Thân!
Ps:tiếp tục ngóng hình tiếp của chị Gema:-*
cu Tũn này vừa quậy vừa hung dữ , hình như trong buổi họp nó làm trùm thì

phãi :))

Gemma

Active Member
Hình cuộc họp VCC tại Sài Gòn tiếp theo

Ruby, mẹ của bé Ran

Xem cả nhà cưng cu Tũn chưa này!

Mem Vohoang và Cu Tũn

Vohoang và Tân - bố của Cu Tũn

Julioboy và cục cưng Ruby

Ruby được bố sắm cho bộ vía đi dự họp rất đẹp

Bà mẹ trẻ Ruby mới sinh lứa thứ hai được 3 tuần trông vẫn xinh đẹp như ai

Bố đang mặc áo cho con gái làm Ruby xấu hổ quá chừng

Chris, cục cưng của mẹ Whitexsnow rất hay mắc cở nên khó chụp hình

Đẹp giai nhưng lại hay xấu hổ

Báo cáo cả nhà hình Gemma chụp chỉ có nhiêu đấy thôi ạ! Hy vọng mọi người đã hình dung bao quát cuộc họp đầu tiên của VCC Sài Gòn. :x

Gemma

Active Member
hơ hơ có hình hình rồi :X , cám ơn chị Gemma đã chụp vai pic cho nhóc Nobita đệp zai

>>>lừa tền nhé :)) , bé nào chụp cũng xinh phết , chủ cũng đẹp nữa =))=))=)) kaka , chị

Gemma làm phó nháy cũa hội là quá chuẫn luôn , kết chị chụp hình quá đê >:D<:x:) ,

tks so much ^_^>:D<
Hôm ấy canh chụp nhiều tấm của Nobita lắm, nhưng vì lông bé tối màu mà bé toàn núp dưới gầm bàn nên khó canh nét, toàn bị nhòe hết cả :-o:))

vo hoang

Member
Hôm ấy canh chụp nhiều tấm của Nobita lắm, nhưng vì lông bé tối màu mà bé toàn núp dưới gầm bàn nên khó canh nét, toàn bị nhòe hết cả :-o:))
điều đó đương nhiên mà @_@ màu no tối thui chị chụp vậy quá chuẫn rồi nhìn

hơi bị nét đó :) , e chụp cã ngày củng không được tấm nào thấy con méc nó =)) ,

chụp đèn plas nháy là nó nhắm mắt , khỗ lắm cơ :)):)) .... em hóng hình nhoc

NobiTa bữa giờ hỳ , và hôm nay đã thấy ku cậu rồi T_T .... mà chị Gemma lại

không có pic nào nhễ :(

Gemma

Active Member
Không sao đâu, nhìn thấy ảnh nhớ đến người chụp là được rồi, người chụp luôn đứng sau những bức ảnh, ai tinh mắt mới thấy <:p:)):x

whitexsnow

Active Member
Mẹ Whitexsnow và Gray

Hic, ôm con, con ngoan và hiền nữa, giống như Moon vậy, nằm dựa đầu vào tình cảm quá, hic, nhớ cái cảm giác ôm con lúc trước, tưởng tượng tưởng tượng 8->8->8->

PeMiuNgoan

Member
ôi ! Con gái mình có quá chừng hình luôn . Cám ơn chị Gem nhiều . Chụt chụt chụt .
Cám ơn " mẹ " zobra chăm con gái nuôi , trộm vía trông béo hơn thấy rỏ :x

p/s: bạn Gray có cái đầu 2 mái hình trái tim trông hay quá chừng

cả nhà cho em hỏi bé này thuộc giống gì ạ? nhà em có 1 bé hệt thế này nhưng mắt màu đồng và là gái ạ

wendy1993

Mình có thắc mắc là mọi người dẫn mấy bé đi off vậy rồi ở đó có chỗ cho mấy bé đi vệ sinh hok?