• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thông báo off bully Hà Nội tại cv Thống Nhất

Thông báo off bully Hà Nội tại cv Thống Nhất ( Phía Đại Cồ Việt ) vào 9h ngày Chủ Nhật ngày 6/3
Mời tất cả anh em yêu thích bully tới tham dự

hoangtkv

Active Member
một thông tin quá sơn sài. Phía Đại Cồ Việt có khoảng 1km giáp với công viên Thống Nhất không hiểu bác chủ Toppic định ám chỉ chỗ nào. Hiệu triệu anh em offline thì bác phải gì rõ địa điểm, thể lệ ra để mọi người còn đi chứ. Thân.

mình chỉ nói về địa điểm và thời gian thôi ... còn 3 tuần nay hội bully hn cuối tuần nào trả off ... mọi người đều biết hết địa điểm rồi .... mà gần như toàn quen nhau hết ... còn ai không rõ thì gọi điện hỏi mình ... mình có thông báo riêng qua sms cho hội bully hn ... còn thể lệ thì như những lần trước mình đăng : giao lưu học hỏi và ý thức khi tham gia :)
Cám ơn bạn đã nhắc nhở !