• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thông báo off đầu xuân .

ntdatcnsh

chán thế mình muốn tham gia quá mà mai bận mất rồi ^^! xin chào các mem cũ mình là mem mới:D

ngoc tuan 92

vướng 3 đám cưới bạn ko đi đặt gạch cho chú vanglai231 đc .. hy vọng là vẫn còn chú đực cuối cùng 3:-O

minhcuong

Active Member
Thông báo

Hiện giờ trời đã hết mưa, đường ở công viên đã khô. Thời tiết đã ấm lên. Anh em clb Malinois có thể off muộn một chút vào lúc 9:30. Tuy nhiên anh em vẫn nên mặc một áo ngoài cho cho cún.

Off ở quán gió không tốt, vì gió đưa hơi ẩm từ hồ vào. Do đó anh em cứ ra cho sân khấu mọi khi hay tập là được.

minhcuong,

vanglai213

Active Member
Thank bác hùng đã bắn tỉa cho club đầu xuân những tấm ảnh đẹp ...Rất chân thật

Hung.tinhyeu

Active Member
Thank bác hùng đã bắn tỉa cho club đầu xuân những tấm ảnh đẹp ...Rất chân thật
Gọi là vài tấm phóng sự đời thường Đạo ơi, cơ bản nhất vẫn là vui xuân mới không quên tình cảm.

bưởi

Member
khấm phục . Giơì rét thế , cuối tuần rơì chăn ấm nệm êm , rơì tiếng thủ thỉ của con tho đề ra sân chó ...
Xin ngả mũ .
Bưỡi .

vanglai213

Active Member
khấm phục . Giơì rét thế , cuối tuần rơì chăn ấm nệm êm , rơì tiếng thủ thỉ của con tho đề ra sân chó ...
Xin ngả mũ .
Bưỡi .
Rét cũng bình thường anh ơi chưa bằng chút xíu bên anh phải chịu,quân số club ta hôm nay chưa đông lắm, nhưng như vậy khai xuân rất khởi sắc và vui vẻ khởi đầu cho năm 2012 được nhiều cái mới và thuận lợi .

tran van hoan

Active Member
Cám ơn bác Hùng đã bắn vài kiểu ảnh đầu xuân góp vui cùng anh em , và được sự ưu ái đặc biệt của Mod dành cho CLB Malinoi VietNam .

Và cũng cám ơn bác đã bắn vài kiểu ảnh rất đẹp tự nhiên của thằng KenTon nhà em . còn hình của em thì nhìn như gã răng vàng đầu làng ý ...

Mit2011

Member
Video đầu xuân các cháu vui đùa..
tiếc là sáng sớm trời mưa nên đàn B không dám cho ra sân (trừ chú Bingo)

[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=yMI8C4r3znE&list=UUaup_N2zUD-wpvl7fBziQPw&index=2&feature=plcp[/YOUTUBE]

Anh Hoan với Kenton

[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=8dvVCdvDypk&feature=youtu.be[/YOUTUBE]

Đáng khen nhất hôm nay là Bingo...
Bingo được anh Hòa chăm rất tốt, nghe lệnh tốt, đềm tĩnh.. khác hẳn ngày đầu ra sân
Ra dáng một chàng Malinois rồi...

.

emily_vn

Member
Kenton đẹp quá...Ngoài con Mars ra, có lẽ nó là con đẹp nhất ở VN mình từng thấy.
Mới nghe cập nhật chuyện con Mars, hi vọng các bác sớm tìm lại được em nó.

tran van hoan

Active Member
Tặng các bác đoạn dạy KenTon tính hung dữ lên . vì KenTon mới về với chủ lên vẫn chưa có sự gắn kết với chủ do đó tính bảo vệ chủ vẫn còn chưa hình thành . đoạn này là đã kích thích tính hung dữ bảo vệ chủ khi trước đó quân xanh Hoàng Khuyên mơ giả vờ đánh chủ trước mặt nó , và sau đó Hoàng đến gần nó thì nó đã có thái độ như thế này . Đặc biệt lúc trước đó Hoàng còn bảo được nó nằm ngồi và sủa gần như chủ nó bảo nó .

KenTon nói chung vẫn có tính cảnh giác nhưng ý thức bảo vệ chủ chưa cao , do vậy trong thời gian tới sau khi đã học những lệnh cơ bản rồi thì sẽ tập chung chuyên sâu vào lĩnh vực trông đồ bảo vệ chủ . chắc là do KenTon mới về với mình lên vẫn chưa có sự gắn kết sâu sắc . nhưng mình tin vào khả năng của KenTon sau 1 tháng sẽ khác và thay đổi hoàn toàn .

Clip của cháu nó đây : http://www.youtube.com/watch?v=3OfM_uQBb2A&feature=mfu_in_order&list=UL

các anh em xem xong rồi thì nhận xét nhé cho em nó mau tiến bộ . đặc biệt là cần sự trợ giáo của sư phụ đại ca Bưởi 8->

emily_vn

Member
Em thấy hay nhưng có vẻ nguy hiểm quá các anh ah. Một là nó xổng xích thì sao? Hai là sau này nếu nó cứ thấy anh HK lại gần tỏ thái độ, anh em đi off ko để ý, nó xông thẳng vào mà bớp thì làm thế nào ah?

Em thấy hay nhưng có vẻ nguy hiểm quá các anh ah. Một là nó xổng xích thì sao? Hai là sau này nếu nó cứ thấy anh HK lại gần tỏ thái độ, anh em đi off ko để ý, nó xông thẳng vào mà bớp thì làm thế nào ah?
việc HL kích này còn phải đi kèm việc HL kìm và kiểm soát nữa anh ạ....còn nếu mà có tai nạn thì...đã gọi là tai nạn thì tránh làm sao???

john-sam

Member
Kentong đẹp quá các bác nhỉ. chúc mừng bác Hoan nhé. ấn tượng quá. Kentong chỉ 20 ngày nữa bác Hoan chỉ đạo nghiệp vụ là em Kentong này đâu vào đấy luôn. Đẹp quá .................
Nghe chuyênj em Max ma tiếc quá. AE cố gáng truy tìm cho ra em Max mới được. Mali không phải nhiều trong phạm vi hẹp HN sẽ tìm ra.

tran van hoan

Active Member
Kentong đẹp quá các bác nhỉ. chúc mừng bác Hoan nhé. ấn tượng quá. Kentong chỉ 20 ngày nữa bác Hoan chỉ đạo nghiệp vụ là em Kentong này đâu vào đấy luôn. Đẹp quá .................

Bác cứ quá khen . KenTon nhà em chỉ to hơn cún GSD nhà bác 1 tí thôi . thằng em khoe khéo 1 tí với ông anh hè hè...............:)):)) . cùng máu chơi GSD ngày trước lên thằng em khoái cái đầu tiên là phải thân pháp đủ to để dọa người cái thứ 2 với đến màu mảng . nhưng mà màu mảng KenTon nhà em lại bị nhuộm hết ở bên Paris mất rồi ,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,, toàn 1 màu hung đỏ như tuổi Ten nhuộm tóc xanh tóc đỏ luôn ...... nhưng nhuộm bằng công nghệ gì mà em không biết nhưng chỉ hiểu được 1 điều là màu đó KHÔNG PHAI ĐƯỢC MÀU ;;)