• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thông báo off đầu xuân .

vanglai213

Active Member
Club malinois off đầu xuân, kính mới toàn thể anh em yêu malinois đến dự buổi off đầu xuân ngày 12/2/2012 tức chủ nhật tuần này , vừa đi chơi, vừa mang chó, thêm nữa là có 1 buổi tiệc tùng nhỏ anh em ta nâng ly chúc mừng xuân mới vào phần cuối .

- Địa điểm : Quán gió công viên thống nhất

- Thời gian : 8h30

Phần 1 :mang chó dạo khơi xuân (giới thiệu những chú chó giống mới )
Phần 2 :Tham gia huấn luyện của vài chủ và chó trong tết tập được những gì ?
Phần 3 : giao lưu , nói chuyện , bàn bạc phương án và định hướng năm nay .

Buổi off sẽ là bước khởi đầu xuân mới, rất mong anh em đến dự đông đủ ,ai biết rồi gọi cho người chưa biết .

Thay mặt anh em club .

Cảm ơn Đạo.

Tiếc quá hôm đó mình không đi được vì dẫn mọi người ở trường đi Chùa Bái Đính. Chúc mọi người đầu năm vui vẻ cùng các chú cún.

vanglai213

Active Member
Cảm ơn Đạo.

Tiếc quá hôm đó mình không đi được vì dẫn mọi người ở trường đi Chùa Bái Đính. Chúc mọi người đầu năm vui vẻ cùng các chú cún.
Tiếc quá tiếc quá , đúng ngày đi chùa đầu năm thế này , không biết mấy bác kia có thế không nữa ^^

Mit2011

Member
Nhà Mít xác nhận sẽ tham gia cũng với Bean

Mít cũng vừa nói chuyện với Hội trưởng, Hội trưởng đồng ý tuần tới OFF nhưng vì bận quá nên chưa trả lời được....

2man

Club malinois off đầu xuân, kính mới toàn thể anh em yêu malinois đến dự buổi off đầu xuân , vừa đi chơi, vừa mang chó, thêm nữa là có 1 buổi tiệc tùng nhỏ anh em ta nâng ly chúc mừng xuân mới vào phần cuối .

- Địa điểm : Quán gió công viên thống nhất

- Thời gian : 8h30

Phần 1 :mang chó dạo khơi xuân (giới thiệu những chú chó giống mới )
Phần 2 :Tham gia huấn luyện của vài chủ và chó trong tết tập được những gì ?
Phần 3 : giao lưu , nói chuyện , bàn bạc phương án và định hướng năm nay .

Buổi off sẽ là bước khởi đầu xuân mới, rất mong anh em đến dự đông đủ ,ai biết rồi gọi cho người chưa biết .

Thay mặt anh em club .
Bác Đạo ơi thế là OFF vào ngày nào ạ? Em chỉ thấy thời gian và địa điểm. Bác Mit lại nói là tuần tới, em chưa hiểu thế nào hehehe

vanglai213

Active Member
Bác Đạo ơi thế là OFF vào ngày nào ạ? Em chỉ thấy thời gian và địa điểm. Bác Mit lại nói là tuần tới, em chưa hiểu thế nào hehehe
Hehe khởi động sớm quá quên không nói rõ ngày cho các bác hình dung.Chủ nhật ngày 12/2 này nhé .

tran van hoan

Active Member
Là buổi of đầu xuân nên mong anh em đến of cho đông đủ sau đó bàn kế hoạch định hướng cho cả năm .

Rất mong sự nhiệt tình tâm huyết của tất cả anh em cho dòng chó trận ưu thích huấn luyện này .

Thân chào .

minhcuong

Active Member
Nhà Mít xác nhận sẽ tham gia cũng với Bean

Mít cũng vừa nói chuyện với Hội trưởng, Hội trưởng đồng ý tuần tới OFF nhưng vì bận quá nên chưa trả lời được....
Em vừa mới xong việc. Thú vui mới của em dạ này bận bịu quá. Cứ toàn từ 8h30 đến 10h đêm mới kết thúc.

CN này em sẽ cố gắng chạy ra tập tành. Nếu không ra được vì phải đi xa, sẽ báo cáo các bác từ thứ 7. Để dụng cụ ở tầng 1, dặn dò người nhà để đưa đại diện của Malinois club.

Dạo này đúng là bác Trưởng bận thật. Lâu lâu không thấy bài và các phản hồi của bác là em đoán ngay! Công việc vẫn là trên hết bác ah. Năm mới chúc bác và gia đình mạnh khỏe tài lộc đầy nhà!

Mit2011

Member
Trời mưa và rét quá... tình hình ọp ẹp có thay đổi gì không anh Trưởng và các anh Phó?

teen-2010

Member
Dạo này em cũng bận một số công việc đầu năm nhưng cũng sẽ tham gia buổi off ngày mai. Nếu có thay đổi thì các bác báo lại sớm nhé. Chúc mọi người năm mới mọi điều tốt đẹp nhất và đừng từ bỏ đam mê cùng ace:x

tran van hoan

Active Member
Dạo này em cũng bận một số công việc đầu năm nhưng cũng sẽ tham gia buổi off ngày mai. Nếu có thay đổi thì các bác báo lại sớm nhé. Chúc mọi người năm mới mọi điều tốt đẹp nhất và đừng từ bỏ đam mê cùng ace:x

Anh cũng biết rằng là đợt này em hơi bận nên cũng ít giao lưu với anh em trên diễn đàn . ngày mai cố gắng tham gia với anh em cho đông đủ . Lucky là người mẫu xuất sắc nhất lứa B nhà Tùng Linh mà không đi là các anh Dai hơi bị buồn đấy ..hihi... vì thiếu Mái ... =))=))

Hy vọng ngày mai trời sẽ không mưa các bác nhỉ .

Vì là off đầu xuân nên nhà TungLinh rất muốn tham gia , nhưng đầu năm quá bận nên không thể tham gia được , mong hội thông cảm cho nhà TL ạ.:(:(:(:(:(:(

minhcuong

Active Member
Các anh em trong hội cho ý kiến sớm nhé.

Sáng này từ cửa sồ, minhcuong nhìn ra công viên thấy trời mưa, đường ướt, cỏ ướt. Nếu mai trời còn mưa lạnh, các anh em không nên mang chó đi off, đặc biệt với chó đàn B, đàn C, đàn D. Dầm mưa 2-3 tiếng trong trời lạnh, không tốt cho sức khoẻ của chó.

Nếu off không mang chó thì ok, nhưng chúng ta nên chọn quán nào đó, ngồi cho đỡ lạnh.

8:00 ngày mai nếu trời vẫn mưa, minhcuong sẽ nhắn tin cho anh Hoan, anh Đạo ... để các anh nhắn lại cho các anh em khác để chuyển buổi off sang một ngày ấm trời.

Mit2011

Member
Tình hình tối nay mưa đã dứt, đường khô ráo, Bean vẫn đi tập bình thường...
Hy vọng sang mai trời không mưa... Bean nhớ các anh chị em quá rồi