• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

thông báo off ĐỀN LỪ

atula

Active Member
Kính mời toàn thể ACE,bà con cô bác tất cả có chung niềm đam mê yêu cún .Đúng 9h30 ngày 13.3.2011 có mặt tại HỒ ĐỀN LỪ rất mong mọi người đến đúng giờ.

Con Lợn Lòi

Active Member
Sáng chủ nhật này hả pác, hay đây. Hôm đó nhất định phải tới để gặp Beo và Boy mới được ...:D:D:D

Scoobydoo

Member
đi tuốt.....................................................................................

maxleo

Member
em mang chó bé đi off được không bác ới !
Các bác toàn chó to thấy cho bé đuổi về thì chết :p:)):praying:

hai198x

Member
Các bác đọc kĩ lời mời của bác atula đi kìa . Bác ý mời tất cả mọi người mà có phân biệt giống chó đâu nhỉ :D . Nên ai đi cũng được mà :-@

Vâng anh ! Để em hỏi xem anh em có đèo em cả bull đi được không . Chứ nếu không trả biết đi bằng gì anh ạ :(

Con Lợn Lòi

Active Member
mèo đi cũng được mà, miễn là mèo không cắn chít chó là được thui :D:D:D Off pet thì mèo với chó same hết ka ka :D:D:D

trời ơi, đen thế.sao các bác không hẹn đến chủ nhật tuần sau đi, nếu mà chủ nhật tuấn sau thì em có cơ hội tham gia of cùng với anh em HN rồi:-bd

oheylona

Member
trời ơi, đen thế.sao các bác không hẹn đến chủ nhật tuần sau đi, nếu mà chủ nhật tuấn sau thì em có cơ hội tham gia of cùng với anh em HN rồi:-bd
ở HN tuần nào cũng off mà bạn ở trên đó phát triển lắm tuần trước mình đi cong tác đem luôn em nó tham gia mà.

ở HN tuần nào cũng off mà bạn ở trên đó phát triển lắm tuần trước mình đi cong tác đem luôn em nó tham gia mà.
bạn ở Hà tĩnh hiện giờ làm ngoài HN à.giờ nuôi con gì vậy, cho mình sđt được ko,có gì chủ nhật tuần sau mà of thì mình alô

oheylona

Member
bạn ở Hà tĩnh hiện giờ làm ngoài HN à.giờ nuôi con gì vậy, cho mình sđt được ko,có gì chủ nhật tuần sau mà of thì mình alô
Không mình ở HÀ TĨNH chỉ đi công tác rồi tham gia cùng thôi .Trước mình nuôi pitbul nhưng không thích đem cho cậu em sắp tới mình nuôi buly .

hoanghai82

Member
mấy tuần vừa rồi bận quá.chủ nhật này cho vài em nhà mình ra giao lưu với mọi người cho khí thế!