• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thông báo nghỉ off ngày 18-08

Mit2011

Member
Tình hình là dự báo thời tiết có bão lớn và áp thấp nhiệt đới... ảnh hưởng nghiêm trọng đến tình hình thời tiết khu vức Hà nội và đồng bằng Bắc bộ

Hà Nội
Nhiều mây, có mưa rào rải rác và có nơi có dông, từ chiều tối và đêm có mưa, mưa vừa, mưa to. Gió bắc đến tây bắc cấp 3 - 4.
Nhiệt độ thấp nhất từ : : 25 - 28oC
Nhiệt độ cao nhất từ : : 28 - 31oC

Do vậy xin thay mặt ban chủ nhiệm CLB xin thông báo nghỉ tập tuần này (18/8/2012)

Tuấn sau (25/8/2012) CLB sẽ lên kế hoạch OFF dã ngoại ngoài Hà nội.. kế hoạch chi tiết sẽ gửi tới anh em sau...

Tuần sau nữa (1/9/2012) CLB sẽ nghỉ quốc khánh... để chủ và chó có thể toàn tâm vui quốc khánh với gia đình...

Trong thời gian này, sân tập sẽ tiến hành bảo dưỡng và bố trí lại mặt bằng, nếu thời tiết cho phép, lịch tập tại sân của CLB sẽ quay lại từ ngày 8/9/2012...

Vậy kính báo để anh em trong CLB Malinois và các bạn đến giao lưu được biết và chủ động kế hoạch cá nhân...

Kính báo!

CLB Malinois Việt nam.

.

tran van hoan

Active Member
Anh ơi anh lên lịch dã ngoại cho toàn thể anh em trong CLB đều biết , để anh em nào mà việc còn vướng bận công việc thì có thời gian để thu sếp đi dã ngoại cùng anh em cho đông vui . Theo thông tấn xã vỉa hè thì vụ đi dã ngoại này cũng là 1 hình thức of hl vui vẻ trên mảnh đất rộng khoảng 6,000 m2 của anh Ngọc không cách bao xa từ chỗ sân tập của anh em ta , trên mảnh đất đó cũng có khung cảnh hữu tình có rừng cây và ao hồ rộng rãi thao hồ cho các chú Malinois nhảy nhót vui đùa Khoản có ao hồ là Kenton nhà em thích lắm , lâu lắm rồi cu cậu chưa được bơi lội thỏa thích <:p:-h:-h:-h

rongbien

Member
các bác mà dã ngoại ra ngoài ,thì nên làm một cuộc dã ngoại ra bãi giữa sông hồng (đoạn giữa cầu long biên) thì khung cảnh ,sông hồ ,chỗ chạy và hl sẽ rất thú vị .các bác nghiên cứu thử xem nhé .>:D<>:D<>:D<

Mit2011

Member
các bác mà dã ngoại ra ngoài ,thì nên làm một cuộc dã ngoại ra bãi giữa sông hồng (đoạn giữa cầu long biên) thì khung cảnh ,sông hồ ,chỗ chạy và hl sẽ rất thú vị .các bác nghiên cứu thử xem nhé .>:D<>:D<>:D<
có 1 trang trại rộng lớn, có đồi, có cây, có suối có hồ... thoải mái cho cả người và chó... thậm chí bác nào vác cả gia đình hay Gà đi cũng ổn....rất Privite..... Kế hoạch đi đang được lên chi tiết và sẽ thông báo ở topic riêng đầu tuần tới để các thành viên đăng ký....
Chương trình sẽ được thiết kế bởi 1 công ty du lich hàng đầu hẳn hoi nhé... ai có xe dùng xe không có xe thì CLB bố trí xe hẳn hoi....

.

DoDuyHoa

Member
Tình hình là dự báo thời tiết có bão lớn và áp thấp nhiệt đới... ảnh hưởng nghiêm trọng đến tình hình thời tiết khu vức Hà nội và đồng bằng Bắc bộ

Hà Nội
Nhiều mây, có mưa rào rải rác và có nơi có dông, từ chiều tối và đêm có mưa, mưa vừa, mưa to. Gió bắc đến tây bắc cấp 3 - 4.
Nhiệt độ thấp nhất từ : : 25 - 28oC
Nhiệt độ cao nhất từ : : 28 - 31oC

Do vậy xin thay mặt ban chủ nhiệm CLB xin thông báo nghỉ tập tuần này (19/8/2012)

Tuấn sau (25/9/2012) CLB sẽ lên kế hoạch OFF dã ngoại ngoài Hà nội.. kế hoạch chi tiết sẽ gửi tới anh em sau...

Tuần sau nữa (1/9/2012) CLB sẽ nghỉ quốc khánh... để chủ và chó có thể toàn tâm vui quốc khánh với gia đình...

Trong thời gian này, sân tập sẽ tiến hành bảo dưỡng và bố trí lại mặt bằng, nếu thời tiết cho phép, lịch tập tại sân của CLB sẽ quay lại từ ngày 8/9/2012...

Vậy kính báo để anh em trong CLB Malinois và các bạn đến giao lưu được biết và chủ động kế hoạch cá nhân...

Kính báo!

CLB Malinois Việt nam.

.
Anh mít toàn nhầm tháng 8 với 9 thế.Hôm nay e đi qua bãi tập có cây bị đổ và hơi ngập chỗ tập các anh ạ.

tran van hoan

Active Member
Mặc dù tình hình do ảnh hưởng của cơn bão đi qua , nhưng với sự nhiệt huyết cộng với sự nhiệt tình các anh em nòng cốt của CLB vẫn cố gắng xuống xem tình hình sau sự ảnh hưởng của cơn Bão đi qua , hương khắc phục hậu quả sân tập sau cơn Bão , làm sao để cho anh em trong CLB đi vào hoạt động HL sớm nhất có thể

Và đây là hình ảnh của sự ảnh hưởng của sau cơn bão đi qua

DoDuyHoa

Member
hiz hiz.Nhìn cảnh đấy thật là chán.Cho e nói nhỏ với các bác nhé.Hình như e thấy ở Vạn Phúc xxxxxxxxxxx

From Malinois VN: nói nhỏ thì bạn dung chúc năng PM của diễn đàn nhé...

Mit2011

Member
Sau khi khắc phục hậu quả của mưa bão và các hạng mục cải tạo, mọi sinh hoạt của CLB sẽ bình thường.......

.

DoDuyHoa

Member
Sau khi khắc phục hậu quả của mưa bão và các hạng mục cải tạo, mọi sinh hoạt của CLB sẽ bình thường,,,
Vậy à anh Mít.Thế khi nào thì cải tạo lại?Cải tạo lại anh em ra làm chứ a.Khi nào cải tạo anh alo cho e với e ra tham gia làm cùng anh em cho vui.
SDT của e: 0904282852 a nhé...