• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thông báo lịch off nhóm Toydogs hàng tháng!

Ms Linh

Member
Ngọc ai chả cà hả anh?! Xấu bụng nó thế!! Bản chất che đậy ko đc đâu Ngọc ạ!! Em chẳng phải nói ng ta cũng biết Ngọc ra sao!! Thấy chưa?! =))

chjpbong

Member
sao lúc nào cũng là off sáng CN thé ạ...em toàn phải đi học...chẳng được đi hôm nào cả :((

ngoclap68

Member
Mình để ý thấy Ngọc toàn cà Linh nhỉ. Vừa xem dự báo thấy mai trời không mưa yên tâm cho Si đi off rồi
em chỉ nói thế thôi mà hihi anh nói thế người ta hiểu lầm em xấu bụng chết
sao lúc nào cũng là off sáng CN thé ạ...em toàn phải đi học...chẳng được đi hôm nào cả :((
có ngày chủ nhật được nghỉ mà cũng phải đi học à bạn!
đề nghị bạn làm 1 cái đơn tố cáo, tố cáo ba mẹ và thầy cô giáo bóc lột sức học của bạn nha:praying:

*CheRRy*

sáng mai off rùi ạ ^^ sáng mai em gọi cho anh ngọc với chị linh rủ xem có ai đi cùng em hok,mún gặp mấy em cún quá :x

ngoclap68

Member
sáng mai off rùi ạ ^^ sáng mai em gọi cho anh ngọc với chị linh rủ xem có ai đi cùng em hok,mún gặp mấy em cún quá :x
Không biết Cherry có tham gia buổi off sáng nay không? buổi off rất vui và các em đã rất phấn khởi khi được đi off
Rất mong lần sau có thêm nhiều sự hiện diện của các gương mặt mới

*CheRRy*

Không biết Cherry có tham gia buổi off sáng nay không? buổi off rất vui và các em đã rất phấn khởi khi được đi off
Rất mong lần sau có thêm nhiều sự hiện diện của các gương mặt mới
huhu,sáng nay em dậy muộn,9h mới dậy nên hok đi :(( mọi người off đến mấy h hả anh?tiếc quá đi mất,lần sau nhất định em sẽ đi T_T

kimthuan

ui thích nhi?
mà anh hoàng ui, anh mua dc ở đâu cái chuồng cún bằng may tre đan xinh vậy? chỉ em với.kimthuan 0976123818

kimthuan

mình cũng có 1 con foc sóc rất là xinh. nó rất nghịch hay đùa và thân thiện nữa, mong sao được tham gia off cũng với ACE xem ntn...

ngoclap68

Member
mình cũng có 1 con foc sóc rất là xinh. nó rất nghịch hay đùa và thân thiện nữa, mong sao được tham gia off cũng với ACE xem ntn...
Hội toydogs vietpet rất hoan nghênh bạn tham gia và ủng hộ hội
rất mong buổi off tháng sau sẽ có sự góp mặt của bạn
ui thích nhi?
mà anh hoàng ui, anh mua dc ở đâu cái chuồng cún bằng may tre đan xinh vậy? chỉ em với.kimthuan 0976123818
anh ấy tên Huy chứ không phải Hoàng đâu,
anh ấy mua bên Trung Quốc thì phải