• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thông báo lịch off nhóm Toydogs hàng tháng!

Ms Linh

Member
anh Duy ơi!! anh hay bạn Supermeo muốn off ở Bách Thảo thì anh hay bạn biết vào cổng nào với đứng tụ tập ở chỗ nào thì chỉ em với ạ!! Để em thống nhất lại ạ!! :D
Em thì nói thật khéo từ 5, 6 tuổi đến h em chưa vào CV Bách Thảo!! Nên em ko biết rõ thế nào để thông báo địa điểm nữa!!:blusshing::blusshing::blusshing:

Ca? nha` du*ng` vao` bach' thao? bao? ve^. lua` ra da^y' minh thu*? off ro^i`

p/s may' em bi. lo^i~ VK mong mod du*ng xoa' bai` em

Than!!

ldhanoi

Member
Mình nghĩ nên tôn trọng ý kiến của chủ topic đi, đừng đổi đâu cả, ngày off đã đến gần rồi mà cứ đòi đổi thế nào cũng có nhiều người nhầm chỗ. mà chỗ mới có thực sự tốt hơn không?? tốt cho những ai??

Supermeo

Member
Bách thảo k cho chó mèo vào đâu ạ...
1 2 con nhỏ nhỏ còn ok..chứ 1 đàn vào là đuổi ngay đấy ạ...
mình off husky và rott trong đó mà có sao đâu :( , không thì tùy mọi người cứ chon địa điểm tốt nhất , ai cũng biết thế là ổn

ngoclap68

Member
Địa điểm cũ tuy xa nhưng đẹp,mát, có nước uống, có trỗ để xe ( tầu hỏa khéo cũng để được)
Bãi cỏ rất rộng và thoáng mát các bé vui đùa rất tốt
còn hơn 1 tuần nữa là off rồi chúng ta nên tuyên chuyền kéo thêm các thành viên khác đi off cho đông vui
Còn địa điểm vẫn như cũ nếu có sự thay đổi sẽ mang ra bàn bạc tại buổi off lần này

Tobixinh

Member
mình off husky và rott trong đó mà có sao đâu :( , không thì tùy mọi người cứ chon địa điểm tốt nhất , ai cũng biết thế là ổn
vậy à...
lần trước e cho Phốc sóc nhà e vào chụp ảnh với quay clip còn ok..
anh em cho Samoyed vào bị nó đuổi ngay...

thaihoang

Member
thì mình cũng off chó xoáy thái với phú quốc có sao đâu nhưng mà thôi vẫn chỗ cũ mà off không có vấn đề gì quan trọng là mọi người cùng tham gia đông đủ

Tobixinh

Member
thì mình cũng off chó xoáy thái với phú quốc có sao đâu nhưng mà thôi vẫn chỗ cũ mà off không có vấn đề gì quan trọng là mọi người cùng tham gia đông đủ
ơ thế mọi người mua vé vào hẳn Bách Thảo hay chỉ ở ngoài thôi ạ..

Ms Linh

Member
mới có em yêu mới!! Em ý xinh lắm, yêu lắm, ngoan lắm, mỗi tội mồm hơi to với cả khóc đêm làm chị Bon sủa cho ầm nhà!! :blusshing: Cả đêm qua mới đón em về chả ngủ được tý nào vì phải nằm ôm em với cả quát Bon!! :blusshing:
Em còn bé quá với chưa tiêm phòng đầy đủ!! Lớn chút nữa sẽ cho em đi off cùng các anh chị nhé!! :love struck: Lúc đấy các anh chị sẽ đc chiêm ngưỡng dung nhan em! :love struck::love struck::love struck:

Supermeo

Member
chỗ off các bác cho em hỏi có phải gần chỗ phủ tây hồ , hay hcỗ cuối đường nhật bản đúng không ạ

ngoclap68

Member
mới có em yêu mới!! Em ý xinh lắm, yêu lắm, ngoan lắm, mỗi tội mồm hơi to với cả khóc đêm làm chị Bon sủa cho ầm nhà!! :blusshing: Cả đêm qua mới đón em về chả ngủ được tý nào vì phải nằm ôm em với cả quát Bon!! :blusshing:
Em còn bé quá với chưa tiêm phòng đầy đủ!! Lớn chút nữa sẽ cho em đi off cùng các anh chị nhé!! :love struck: Lúc đấy các anh chị sẽ đc chiêm ngưỡng dung nhan em! :love struck::love struck::love struck:
Chị Linh up ảnh em bé mới cho em chiêm ngưỡng với nào=))

thaihoang

Member
không hề chứ vì hôm nọ gặp Linh đang chơi đùa thì biết là mới bắt được em ý mà

Ms Linh

Member
nuôi bé mạnh khỏe nhé
...mà em có thích cullie không thế Linh ơi
Em thích lắm!! Vẫn mơ ước lắm!! Chưa biết bao h thành hiện thực!! Khổ mỗi cái nhà em ko có sân vườn, nuôi giống ý to quá!! :blusshing: Để nó loanh quanh leo cầu thang thì tội nó ra! :D
Em đang cố gắng giăng lưới anh nào nhà nhiều đất!! :)) =)):blusshing: