• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thông báo lịch off nhóm Toydogs hàng tháng!

Ms Linh

Member
Xin thông báo các anh chị có các Cún con thuộc nhóm chó nhỏ Toydogs!

Nhóm chó nhỏ Toydogs đã được thống nhất off đều đặn mỗi tháng 1 lần, và đây là buổi off thứ 2 dành cho các bé Cún giao lưu và cũng là nơi để các chủ Cún gặp gỡ làm quen, chia sẻ kinh nghiệm về chăm sóc và nuôi dưỡng!

Địa điểm: Bãi cỏ đường ven Hồ Tây, ngõ 27 đường Xuân Diệu (hay đối diện với số nhà 112 Xuân Diệu)

Thời Gian: 9h sáng Chủ Nhật ngày 19/9/2010

Kính mong các bạn và anh chị tham gia đông đảo và hưởng ứng nhiệt tình cho buổi off thêm vui vẻ và ý nghĩa!! :D

Em xin chân thành cảm ơn sự nhiệt tình của các anh chị và các bé Cún từ lần off tháng 8 và tiếp đến là lần off tháng 9 tới ạ! :love struck::D

phamhuyhoang

Active Member
hehe!vậy thì phải bàn với anh Kỳ đi trung quốc sớm hơn hoặc lùi lại không lại mất buổi off thì phí lắm ^_^ Linh cho anh đăng kí 4 em nhé ^_^

ngoclap68

Member
hehe!vậy thì phải bàn với anh Kỳ đi trung quốc sớm hơn hoặc lùi lại không lại mất buổi off thì phí lắm ^_^ Linh cho anh đăng kí 4 em nhé ^_^
anh Hoàng đi Trung Quốc bao giờ đi cho em đi với!
nhé!
em năn nỉ đấy:praying:

phamhuyhoang

Active Member
không cho con nít đi cùng được ^_^ mè nheo không chiều được ^_^chuyện riêng tư này pm hoặc qua yahoo :hoangnam5850,dạo này anh Kim cương hay doạ ban nick anh nên cẩn thận chút

Supermeo

Member
em fox nhà mình nó ít được đi chơi = xe , nên bây giờ cho chẳng biết mang đi kiểu gì đây :(

ngoclap68

Member
em fox nhà mình nó ít được đi chơi = xe , nên bây giờ cho chẳng biết mang đi kiểu gì đây :(
Nếu bạn là Girl có thể cho bé vào trong áo để mang đi (bật mí các bé rất thích khoản này)
còn boy thì đút túi quần:p
fox bé nên mang rất đơn giản
bạn cứ cho bé vào trong túi nhỏ hoặc ba lô hoặc túi xách của bé!
nhớ phải có ô thoáng cho bé thở nhá
chứ không là hôm đấy không ai mang theo riềng mẻ mắm tôm đâu nhá

Ms Linh

Member
uồi!! 4 em à?! Thích thế!! Đông vui thế!! Nhiệm vụ của anh là cho chúng nó đi xa thì phải để ý kỹ đấy nhé!! :D

Supermeo

Member
Nếu bạn là Girl có thể cho bé vào trong áo để mang đi (bật mí các bé rất thích khoản này)
còn boy thì đút túi quần:p
fox bé nên mang rất đơn giản
bạn cứ cho bé vào trong túi nhỏ hoặc ba lô hoặc túi xách của bé!
nhớ phải có ô thoáng cho bé thở nhá
chứ không là hôm đấy không ai mang theo riềng mẻ mắm tôm đâu nhá
cho vào túi thì em nó cứ lồng lên à , nan giải phết đấy :worried:

thaihoang

Member
mình thấy off ở trong bách thảo cũng được đấy chứ nhiều bãi cỏ mà cũng rất tiện đi lại cho nhiều người....anh không buôn đâu anh cũng đi mua chó đấy chứ

SheraLinh

Member
ặc xinh quá đi mất
sao anh mua được ở đâu thế?? huhu
đợt em cần mua tìm mãi mà không có chỗ nào bán

Supermeo

Member
mình thấy off ở trong bách thảo cũng được đấy chứ nhiều bãi cỏ mà cũng rất tiện đi lại cho nhiều người....anh không buôn đâu anh cũng đi mua chó đấy chứ
mình cũng bách thảo là rất ổn đó , rộng và ít người