• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thông báo lịch OFF mèo hà nôi 25.07.2010

Kupo Ngu

Em là Trung và Như nè anh Chiền ơi!!! Lâu lắm mới lại mò vào forum nên đến tận giờ mới biết có thông tin offline,em xin đăng kí 2 chỗ ngồi be bé cho 2 người được không ạ? :D
Xin phép cho em hỏi. 2 bé mèo nhà em thì đều lớn tuổi rồi,chúng cũng rất nhát và không bao giờ ra ngoài nên em sẽ không thể mang chúng theo đc. Em chỉ có bé Mun là cún lai loại nhỏ,hiền,ko cắn mèo; bé thỏ ta đã 4 tuổi; một vài bé hamster ngộ nghĩnh là có thể cho đi cùng. Không biết mọi người có cho phép em mang 1 hay là 0 lựa chọn nào trong mấy lựa chọn trên không? :(

cun0206

Member
Tình hình là trời HN đang mưa rất to. hy vọng đến giờ G trời sẽ tạnh. Bao nhiêu hôm không mưa sao lại mưa hôm nay:((

hoangmoccuong

Vietpet sponsor
Tình hình là trời HN đang mưa rất to. hy vọng đến giờ G trời sẽ tạnh. Bao nhiêu hôm không mưa sao lại mưa hôm nay:((
Mưa đã ngớt rồi, các bạn nhớ che mưa cẩn thận cho các bé mèo nhé. "Nắng mưa là việc của trời, đi off là việc của hội yêu mèo chúng mình".

may mắn làm sao mình đọc được topic này trước khi giờ off diễn ra. Hiii
Bây giờ là gần 8h sáng ngày 25/7
Hn vẫn đang mưa to quá!

Cho mình đăng ký off luôn nhé
Tý nữa mình đi bộ lên Thụy khuê vậy!

Kún¥êu

Member
Sao mưa to thế nhỉ, thôi đành để mấy bé mèo ở nhà, vợ chồng mình đội mưa đi off vậy. Mưa thế này đem chúng đi tội nghiệp bọn nó ra :(

thuan81

Active Member
off mèo là phải có mèo mới vui mới đầy đủ và ý nghĩa các bạn à!mình che các bé cẩn thận là được rồi!vô quán Huyenhuong rất ấm áp mà!cố gắng mang các bé đi đầy đủ để có thật nhiều hình cho mình xem các bé với!các bạn ngoài Bắc sao hạnh phúc quá!mình ở Bến Tre có mình ên!

1.Ngủ dậy muộn
2.Bigbibi
3.Bích diệp
4.Bizonzon (2 người )
5. Lê Tố Anh
6.Moimm
7.Chienvet
8.Diepmeo (2 người)
9.Hoangmocuong
10.Ruoibep
11.Mimi83
12.Hoalinh
13. Gau1721987
14.Leanh8(2 người)
16.Kúnyeu
17. Toysdog
18. Nguyenthuy
19. Vĩnh An
20. luckyoluke
21. Nga beo (3 người)
22: Huyenhuong
23. Meomunxibatun (2 người)
24. Tranzito (2 người)
25. Con mèo nâu
26. Hạnh chủ Đom (2 người)
27. Phamthanhhuyen
28. hanul2121987 (2 người)
29. Vietnamese
30. lolalola
31.Miuchubby
32. Mr Long K (2 người)
33. Bapcaixinhdep
34. ponpon111 ( 2 người)
35. fat.L.T (2 người)
36. cun0206 (2 người)
37. Trung AC
38. docoi24t2
Em chỉ đi một mình thôi ạ,xin lỗi mọi người vì cứ thay đổi xoành xoạch như thế này:blusshing:.Mà vì trời mưa nên bât tiện:sigh:

vietnamese

T.T mưa có chiều hướng to dần chứ chả ngớt :(...đang đắn đo k b" có nên mang mèo đi ko >.<

cun0206

Member
mọi người thông cảm vì trời mưa có thể mình đến muộn 1 chút. Mọi người cố gắng đi đủ nhé

toysdog

Member
mấy hôm trước thì không mưa hôm nay đùng cái trời mưa :| cofn 15 phút nữa ... may mà nhà mình gần :))

ruồi bẹp

Active Member
mưa quá, hix chẳng vác mèo đi được mà nhà mình lại xa lắc lơ -_-

cái này chắc là hệ quả của việc hôm qua cả nhà tổ chức tắm mèo tập thể đây

teddy278

Member
chán quá ... e mình nó ốm rồi nên 1 mình chẳng mang mèo đi được :worried: mà đi off mà vác mỗi mình đi ko vác mèo thì cũng chán :(( huhuhu

bachtuyet27

Tớ cũng mới biết thông tin nên cứ lên đăng kí trước , còn h đăng kí điểm mặt ở diễn đàn nhé :D

Thích đi off quá quá. Nhà tớ có 3 mèo nhỡ (3,5 tháng), 1 mèo lớn (1 tuổi) đang nuôi 5 con nhỏ. Hic. Biết mang đứa nào đi off bây giờ. Đứa nào cũng xấu và nghịch hết.

beheo92

chị ơi có off dành cho chó ko a? e thấy ngta bảo ở trên công viên thống nhất 2 tuần 1 lần nhưng e ko biết ngày nào cả. Chị biết thì chỉ e với đc ko ???