• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thông báo lịch OFF mèo hà nôi 25.07.2010

bichdiep

Member
bạn cun0206 ơi, sáng mai là đi rồi mong bạn ra quyết định sớm, đi hay không đi rõ ràng vì có liên quan nhiều đến việc chuẩn bị.Mong gặp bạn tại buổi giao lưu

cun0206

Member
mình có đi mà. Nhưng chỉ sợ nhỡ sáng mai có chuyện gì đột xuất thôi. mình sẽ đi

bichdiep

Member
Mai chắc sẽ có rất nhiều việc phải làm, mọi người đến đúng giờ nhé

TrungAC

<font color="Orange"><strong>Ban liên lạc GSD Viet
Chào các bạn,

Đã lâu lâu rồi tôi không vào diễn đàn, hôm nay tình cờ đọc topic này thấy các bạn đang rất hào hứng cho buổi offline sáng 25/7. Tôi hiểu đây là 1 hoạt động rất vô tư,bổ ích và lý thú đối với những người yêu mèo nói riêng và thú cưng nói chung.

Đối với tôi, Hội hoặc CLB thú cưng nào sinh hoạt lành mạnh,xây dựng quan hệ đoàn kết hỗ trợ nhau và đem lại cho nhau những cảm giác thoải mái,thân thiện thì tôi mong muốn được tham gia.
Tôi rất ủng hộ hoạt động của Hội yêu Mèo diễn đàn Vietpet, nếu có thể được tôi xin được đăng ký là hội viên hoặc cộng tác viên nhé ( có lẽ tôi sẽ là 1 trong những cộng tác viên già nhất,không sao,chúng ta đều là bạn và tôn trọng,bình đẳng với nhau ).

Ngày mai, tôi xin đăng ký mang 02 chú mèo Anh lông ngắn thuần chủng được gần 2 tháng tuổi của gia đình đến tham gia thêm phần vui vẻ ( 1 trong 2 chú mèo này sẽ tặng cho gia đình ca sĩ Mỹ Linh và 1 tặng cho người bạn thân gia đình. Nếu thuận tiện,tôi sẽ mang theo 1 mèo bố hoặc mèo mẹ ).
Tôi cũng sẽ tham gia đóng quỹ và chút tiền tài trợ cho Hội yêu Mèo của các bạn.

Chúc Hội của các bạn luôn vui vẻ,đoàn kết và chia sẻ,giúp đỡ lẫn nhau và Hội ngày càng phát triển.

Thân mến,

TrungAC

Mr Long K

Member
Chào các bạn,

Đã lâu lâu rồi tôi không vào diễn đàn, hôm nay tình cờ đọc topic này thấy các bạn đang rất hào hứng cho buổi offline sáng 25/7. Tôi hiểu đây là 1 hoạt động rất vô tư,bổ ích và lý thú đối với những người yêu mèo nói riêng và thú cưng nói chung.

Đối với tôi, Hội hoặc CLB thú cưng nào sinh hoạt lành mạnh,xây dựng quan hệ đoàn kết hỗ trợ nhau và đem lại cho nhau những cảm giác thoải mái,thân thiện thì tôi mong muốn được tham gia.
Tôi rất ủng hộ hoạt động của Hội yêu Mèo diễn đàn Vietpet, nếu có thể được tôi xin được đăng ký là hội viên hoặc cộng tác viên nhé ( có lẽ tôi sẽ là 1 trong những cộng tác viên già nhất,không sao,chúng ta đều là bạn và tôn trọng,bình đẳng với nhau ).

Ngày mai, tôi xin đăng ký mang 02 chú mèo Anh lông ngắn thuần chủng được gần 2 tháng tuổi của gia đình đến tham gia thêm phần vui vẻ ( 1 trong 2 chú mèo này sẽ tặng cho gia đình ca sĩ Mỹ Linh và 1 tặng cho người bạn thân gia đình. Nếu thuận tiện,tôi sẽ mang theo 1 mèo bố hoặc mèo mẹ ).

Chúc Hội của các bạn luôn vui vẻ,đoàn kết và chia sẻ,giúp đỡ lẫn nhau và Hội ngày càng phát triển.

Thân mến,

TrungAC

Cháu cảm ơn chú, ngày mai cháu cũng đến ạ. Nhaats định cháu sẽ bắt tay hết các em mèo và đặc biệt là các em mèo của chú nhé.

meomunxibatun

1.Ngủ dậy muộn
2.Bigbibi
3.Bích diệp
4.Bizonzon (2 người )
5. Lê Tố Anh
6.Moimm
7.Chienvet
8.Diepmeo (2 người)
9.Hoangmocuong
10.Ruoibep
11.Mimi83
12.Hoalinh
13.Zunnie (3 người)
14.Leanh8(2 người, cho thêm suất mình cũng nhận:D, bọn bạn mình hóng hớt lắm:blusshing:)
15.Sadmouse137
16.Kúnyeu
17. Toysdog
18. Nguyenthuy
19. Vĩnh An
20. linhlamhn ( 2 người)
21. Nga beo (3 người)
22: Huyenhuong (Chức vụ bảo vệ + trông xe)
23. Meomunxibatun ( + 2 người +2 mèo )
24. Tranzito (2 người)
25. Con mèo nâu (3 người)
26. Hạnh chủ Đom (2 người)
27. Phamthanhhuyen
28. hanul2121987 (2 người)
29. Vietnamese
30. lolalola
31.Miuchubby
32. Mr Long K (2 người)
33. Bapcaixinhdep
34. ponpon111 ( 2 người)
35. fat.L.T (2 người)
36. cun0206 (2 người)

he he, em rủ rê thêm đc người nữa ạ :D

hoangmoccuong

Vietpet sponsor
Chào các bạn,

Thân mến,

TrungAC
Nhiệt liệt chào mừng chú Trung AC tham gia vào hội yêu mèo của chúng ta.

luckyoluke

Member
Cho mình đăng ký 1 chỗ nhé. Nhưng hiện mình không có mèo để mang đi đâu. Mình ôm nhờ các bé mèo của các bạn thôi :)

linhlamhn

Member
Hix, xin lỗi mọi người, mặc dù cả 2 vợ chồng rất háo hức đi off lần này cùng mọi người, nhưng lại có chuyện đột xuất, CN này mình không thể tham dự được, cho mình xin rút khỏi danh sách, tiếc quá, xin lỗi mọi người một lần nữa ...

bizonzon

Active Member
1.Ngủ dậy muộn
2.Bigbibi
3.Bích diệp
4.Bizonzon (2 người )
5. Lê Tố Anh
6.Moimm
7.Chienvet
8.Diepmeo (2 người)
9.Hoangmocuong
10.Ruoibep
11.Mimi83
12.Hoalinh
13.Zunnie (3 người)
14.Leanh8(2 người)
16.Kúnyeu
17. Toysdog
18. Nguyenthuy
19. Vĩnh An
20. luckyoluke
21. Nga beo (3 người)
22: Huyenhuong
23. Meomunxibatun (2 người)
24. Tranzito (2 người)
27. Phamthanhhuyen
29. Vietnamese
30. lolalola
31.Miuchubby
32. Mr Long K (2 người)
33. Bapcaixinhdep
34. ponpon111 ( 2 người)
35. fat.L.T (2 người)
36. cun0206 (2 người)
37. Trung AC

Luckyoluke thay chỗ bạn Linhlamhn ở số 20 nha. Tiếc quá, vậy lần off sau vợ chồng Linhlamhn cố thu xếp đi nha, còn rất nhiều dịp mà :)
Hiện nay theo danh sách đã có 54 người tham gia off, Huyenhuong lưu ý sắp xếp chỗ nha.
Mong là mai đẹp trời :)

luckyoluke

Member
Sáng mai mong trời mát như hôm nay. Mấy năm rồi mình không nuôi mèo, bao giờ lấy vợ thì nuôi tiếp :)

docoi24t2

Member
đăng kí đi off

1.Ngủ dậy muộn
2.Bigbibi
3.Bích diệp
4.Bizonzon (2 người )
5. Lê Tố Anh
6.Moimm
7.Chienvet
8.Diepmeo (2 người)
9.Hoangmocuong
10.Ruoibep
11.Mimi83
12.Hoalinh
13.Zunnie (3 người)
14.Leanh8(2 người, cho thêm suất mình cũng nhận:D, bọn bạn mình hóng hớt lắm:blusshing:)
15.Sadmouse137
16.Kúnyeu
17. Toysdog
18. Nguyenthuy
19. Vĩnh An
20. linhlamhn ( 2 người)
21. Nga beo (3 người)
22: Huyenhuong (Chức vụ bảo vệ + trông xe)
23. Meomunxibatun ( + 2 người +2 mèo )
24. Tranzito (2 người)
27. Phamthanhhuyen
29. Vietnamese
30. lolalola
31.Miuchubby
32. Mr Long K (2 người)
33. Bapcaixinhdep
34. ponpon111 ( 2 người)
35. fat.L.T (2 người)
36. cun0206 (2 người)
34.docoi24t2

Em xin một suất luôn rồi nha,em tự điền tên rồi nha mọi người để ý giùm em;);)

Kún¥êu

Member
-Cả ngày Thứ 7 mình ngồi phân vân mãi để chọn ra 1 hay 2 trong tổng số 4 em miu nhà mình đi off. Dạo này đứa nào đứa nấy ngoan ngoãn quá trời, thành ra cho đứa này đi chơi mà để đứa khác ở nhà cũng tủi thân nó.
-Mình chưa đến chỗ off lần nào, không biết chỗ off có thể để xe ô tô con được không để mình đánh ô tô cho cả 4 em mèo nhà mình đi off hết.
-P/s : có khi mai phải làm con lô 16 ;))

bizonzon

Active Member
1.Ngủ dậy muộn
2.Bigbibi
3.Bích diệp
4.Bizonzon (2 người )
5. Lê Tố Anh
6.Moimm
7.Chienvet
8.Diepmeo (2 người)
9.Hoangmocuong
10.Ruoibep
11.Mimi83
12.Hoalinh
13.Zunnie (3 người)
14.Leanh8(2 người)
16.Kúnyeu
17. Toysdog
18. Nguyenthuy
19. Vĩnh An
20. luckyoluke
21. Nga beo (3 người)
24. Tranzito (2 người)
27. Phamthanhhuyen
29. Vietnamese
30. lolalola
31.Miuchubby
32. Mr Long K (2 người)
33. Bapcaixinhdep
34. ponpon111 ( 2 người)
35. fat.L.T (2 người)
36. cun0206 (2 người)
37. Trung AC
38. docoi24t2

moimm

Member
Ủng hộ CúnYêu mang cả 4 em đi nào !!! Dọc Hồ Tây (cách 1 phút đi bộ) có chỗ để xe, ở ngay trước mặt quán có cái parking không biết có cho xe lạ vào để không, hay là bạn hỏi huyenhuong đi

linhlamhn

Member
Mọi người đi off nhớ chụp nhiều ảnh về nhé, hix, mình đề nghị mọi người add FB của nhau đi, trên FB cũng có 1 hội những người yêu mèo, nhưng không thấy thành viên của VP nhà mình.

teddy278

Member
hic, mình là anh của Zunnie, e mình hnay nó hơi ốm không biết mai có đi được không nữa, nên mình xin phép là xóa tên khỏi danh sách đăng ký đi off :( nếu mai mà đi được thì ae mình sẽ cố gắng đi, huhu

chienvet

Chuyên gia thú y
1.Ngủ dậy muộn
2.Bigbibi
3.Bích diệp
4.Bizonzon (2 người )
5. Lê Tố Anh
6.Moimm
7.Chienvet
8.Diepmeo (2 người)
9.Hoangmocuong
10.Ruoibep
11.Mimi83
12.Hoalinh
13. Gau1721987
14.Leanh8(2 người)
16.Kúnyeu
17. Toysdog
18. Nguyenthuy
19. Vĩnh An
20. luckyoluke
21. Nga beo (3 người)
24. Tranzito (2 người)
27. Phamthanhhuyen
29. Vietnamese
30. lolalola
31.Miuchubby
32. Mr Long K (2 người)
33. Bapcaixinhdep
34. ponpon111 ( 2 người)
35. fat.L.T (2 người)
36. cun0206 (2 người)
37. Trung AC
38. docoi24t2
Bạn Zunnie đề nghị xóa tên, đã được xóa. Thay vào đó là thành viên Gau1721987 ( do thành viên này mất internet nên nhờ mình đăng kí hộ)
Chúc cả nhà off vui vẻ!:love struck:

Gửi mọi người, mình đã rất háo hức đến buổi sáng mai để có thể gặp mặt mọi người, để các em mèo được giao lưu với nhau, nhưng thật tiếc là 2 hôm nay tự nhiên em Tý Ty & em Tý hon nhà mình chẳng chịu ăn, cứ nằm một chỗ, ko biết có chuyện gì ko nên dù muộn thế này rồi mình phải thông báo vì nếu các em ý ko đỡ thì chắc mình ko thể đi được, mong mọi người thông cảm & đừng trách nhé. Chúc mọi người có một buổi off thật thành công, nhớ up nhiều ảnh lên để cùng chiêm ngưỡng nhé.