• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thông báo lịch chụp ảnh cho các cún

TiTinTin

Member
Kính gửi lời chào và lời chúc tốt đẹp nhất với tất cả các thành viên tại box kéo xe và toàn thể các bạn yêu cún cưng.

Thông báo cho toàn thể anh em cũng như tất cả các thành viên đã xây dựng box mình trong thời gian qua. Vào ngày 1-4-2012 là chủ nhật tuần này sẽ làm một bộ ảnh mới cho các em nó đồng thời cũng đưa các em nó lên báo luôn.

Thời gian : 9giờ sáng
Địa điểm : Tượng đài Lê-nin ( Phía sau )

Một số lưu ý cần nhớ :
1 : Vì là địa điểm công cộng nên chúng ta cần giữ vệ sinh chung.
2 : Mỗi người chúng ta mang theo một ít đồ dùng cá nhân cho cún để chuẩn bị dọn dẹp sau chiến trường.
3 : Nếu chú cún nào dữ quá các bạn nên mang theo rọ mõm , để tránh xảy ra trường hợp xấu giữa cả chủ lẫn cún.
------------------------------------------------------------------------
Mong tất cả các ace đến đông đủ cho buổi chụp thêm vui và cũng có nhiều tấm ảnh đẹp

TiTinTin

Member
Bully dữ quá thì nên thôi bạn ạ. Còn nếu mà gần đc thì bạn cứ đeo rọ mõm cho e nó vào nhé