• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thông báo họp mặt thân mật tv Hội chó PQ Sài gòn và ..dog fan Vietpet

Status
Không mở trả lời sau này.

CENTIMET

Member
Hội những tv yêu chó PQ _Tp HCM

Do nhu cầu tìm hiểu và giao lưu của hội chó PQ và gia tăng sự chân thật của mỗi nickname..Cent xin mở topic này mong BQT thông cảm vì đây không phải là công việc tổ chức của Cent..

Sau khi đã họp mặt, bầu chọn người có tâm huyết cũng như có khả năng lèo lái con tàu PQ , khi ấy sẽ chọn trưởng ban offline và đăng kí với BQT...MOng được xem xét cho trường hợp này!

Theo yêu cầu của số tv :

Chúng ta sẽ gặp và giao lưu với nhau vào 02 ngày chủ nhật của tháng

Chủ nhật đầu tiên của tháng, và chủ nhật giửa tháng ( như vậy mỗi tuần gặp nhau là 02 lần và cách nhau 02 tuần...những trường hợp ngoại lệ sẽ được chủ xị xem xét và giải quyết)

Như vầy, cuộc họp đầu tiên của hội sẽ là :

thứ 1/ : 1/6/2008
thứ 2/: 15/06/2008
thứ3/...

Địa điểm sẽ cập nhật sau vì chưa thống nhất được..

Xin vui lòng không spam, chỉ đăng kí để tv dể theo dỏi

Những thành viên không phải là hội viên của hội chó PQ sẽ là khách mời danh dự...Hội chó PQ chúng tôi rất hân hạnh được giao lưu . (Thay mặt hội trưởng gởi lời mời thân thiết )

Thay cho thư mời!

Centimet... kính gởi!

Đoàn kết và quyết thắng!!!

Chúng tôi cam kết không dùng danh nghĩa của 4r VP vi pham nội qui của diẽn đàn cũng như qui định của Pháp luật!

yennhi

Member
Việc cần thiết hiện nay là cần thông nhất ý kiến địa điểm hợp mặt chứ đên hôm nay là 18/5 rồi sợ đến 1/6 chắc không kịp.
Mà hợp mặt như vạy có cần mang theo chó của mình không ạ, Anh Cent đai diện cho biết thể lệ xem, các anh chị cứ cho ra địa điểm em thì sao cũng đ.c...!

KHIEMTN

Member
Không còn con PQ nào nhưng cũng ...bon chen với anh em tí !!! Cho đặt một chân các bác nhé !!!

trung2t3c

Active Member
như đã từng nói với bác Cent.E ủng hộ bác hết mình.cho e 1 chân làm khách cũng được e ko hề nà gì sau này bác thấy em khả năng tiếp thu tốt thì kết nạp e sau :D

johns

Member
Chao Cent, mình chỉ có 1 con GSD gần 3 tháng có tham gia được ko vậy?

tiennh

Member
Cho tôi đăng ký với nhé. Giờ này chưa thông báo địa điểm cho anh em biết với.

NeoOne.VN

Phó chủ nhiệm CLB cuối tuần
nhà em có hơn 10 em phú quốc ( chả biết thuần chủng không mà đẻ nhiều quá) nhưng không phải em nuôi. Dù sao cũng đăng ký một chân khách mời để học hỏi kinh nghiệm về truyền đạt lại cho bố.

CENTIMET

Member
Địa điểm:

cafe yesterday là điểm hẹn lí tưởng có các lí do sau:

Ngày hôm ấy bên quán có tổ chức Dogshow..Như vậy hội chó PQ lại được giao lưu với những hội chó khác như Cocker, Chihuhu,..v.v

Mặc dù chi phí khá cao so với sv học sinh: nghe nói khoảng 50/1phần thức uống.Nhưng Cent nghĩ không đến nổi nào đâu.Cent cũng sẽ tiết kiệm từ bây giờ đến ngày 1/6 chắc sẽ đủ...hi hi

Cái cần nhất hiện nay là thể hiện được mối quan hệ thân thiết của hội viên hội chó PQ, vì trên 4r chúng ta chưa đồng quan điểm, cần 01 nơi có không khí thân tình , để hội viên được tự nhiên...

Khi tiến hành buổi gặp mặt, chúng ta sẽ bàn kế hoạch cụ thể , cho lần gặp mặt sau: có thể là nói nào đó, tĩnh lặng hơn, tập trung hơn...

.2/3 số thành viên chó biết nên gặp nhau tại cafe Yesterday.!

Vậy mong ACE , yên tâm về điểm hợp măt nhé!

ACE muốn tăng 2 tăng 3 thì từ bây giờ chạy bộ , tập tạ bảo toàn sức khoẻ nhé!..hi hi

Chi phí là tự túc ...!

Centimet..kính gởi!

Mời tiếp tục đăng kí offline tiếp ạ!

Vậy là thống nhất Yesterday nhé

Đăng ký ngay Kimkwanlee - các bạn là SV cũng đừng lo có mặt là vui rồi
đóng góp tới đâu thì đóng góp còn Kimkwanlee mời mà

cent phải lo đặt chỗ trước đi vì tình hình này chắc khoảng 20 người đó

Khủng long

Active Member
KL khỏi cần đang ký vì KL cũng là thành viên bên SGpetlove bác Cen ơi! :eek:h go on::eek:h go on::eek:h go on:

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
thấy ngày Offline CPQ ngày càng nhiều người tham gia . hy vọng sau bữa họp mặt thân mật này CLB chó PQ sẽ thành lập và phát triển thì sao . chúc thành công

CENTIMET

Member
thấy ngày Offline CPQ ngày càng nhiều người tham gia . hy vọng sau bữa họp mặt thân mật này CLB chó PQ sẽ thành lập và phát triển thì sao . chúc thành công
vào đăng kí hả anh?:wel:...hi hi:-bd
Cám ơn ủng hô...edit name liền!

thienminh

cho mình 1 vé với mình cũng thích nuôi chó phú quốc lắm nhưng kô biết hội lịch off của hội người yêu chó phú quốc

quangnhoc

Member
mấy anh ơi cho em hỏi là cafe yesterday nằm ở chổ nào vậy. em hong biết có ai biết chỉ đường dùm em với

Tina Ng

Member
Em là dog fan Viet Pet, nhiêu đó đủ cho em đăng ký hông ^^
Cho 1 vé nha anh ơi !

Status
Không mở trả lời sau này.