• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thông báo buổi tập ngày 07/10/2012

Mit2011

Member
Mặc dù sân tập chưa xong nhưng các cháu Malinois đòi đi tập nên buổi tập ngày mai vẫn diễn ra tại sân Vạn Phúc...

thay mặt BCN CLB thông báo tới anh chi em buổi tập sẽ bắt đầu từ 7:00

đề nghị Anh Ngọc cho chuyển 4 cọc tiêu, 1 bộ giáp và bao tay ra sân
Chó đi tập bắt buộc phải có đầy đủ dây buộc, tròng cổ và rọ mõm để đảm bảo an toàn vì hàng rào vẫn chưa làm xong.

Sau buổi tập sẽ có buổi họp CLB nên đề nghị anh em đi đầy đủ.

Trân trọng,

.

tran van hoan

Active Member
Ngày mai mong các anh em sẽ đến đầy đủ để anh em sẽ họp bàn chuyện về sân tập , và thứ hai là mừng cho Hoan có một con giống mới toại nguyện , thông báo là ngày mai Hoan sẽ mời các anh em MƯA RƠI TRÊN PHỐ HUẾ để mừng cho Gueta và cũng là mừng cho Clb

Thân báo .

Mit2011

Member
sao lại "mưa rơi trên phố Huế"... phải "bia ngập sân Vạn Phúc" chứ....

Ngày mai còn là sinh nhật một nhân vật cực kỳ đặc biệt của CLB nữa...
anh em ta sẽ phải chuẩn bị quà tặng đặc biệt nhân dịp này....

DoDuyHoa

Member
hố hố.mai e phải 7h30 mới có mặt được ạ^^nhưng tiếc là sau buổi tập e xin khiếu vì mai nhà có giỗ...chúc mừng anh Hoan....

emily_vn

Member
Anh chị em nào có thể cho em xin lại bản đồ được không ah? Mai anh em Bos kéo đàn kéo đống đến học lỏm mà chả ai biết cụ thể.

emily_vn

Member
Hôm nay qua rồi, chuẩn không phải chỉnh...Sang tuần sau mang 1 Bos Rossie tới, cho các bác kích. Hiền như bụt ;)

Alo Alo! Ông bạn tôi tối qua về lại chót dại hay sao mà giờ này vẫn chưa thấy hình anh đưa lên Box nhỉ? Ông bạn tôi đâu rồi nhỉ?

Ha Tuan Anh

Member
Hôm qua bác Hoan cho đi thác loạn về em mệt quá. Các bác cho em nợ ảnh nhé.
To: Pumpkin. 2 anh em nhà ông đi săn gà móng đỏ ko rủ tôi đi cùng nhớ đấy nhé.Sói đi ăn theo bầy đấy nhé anh Mít ơi sử lý vụ này đi

bugatti

Member
Có mỗi Tuấn anh mệt thôi, anh em có ai than mệt đâu nhỉ? Hỏi vì sao Tuấn Anh mệt đi Hòa Trương ơi. %-(%-(%-(

Hôm qua bác Hoan cho đi thác loạn về em mệt quá. Các bác cho em nợ ảnh nhé.
To: Pumpkin. 2 anh em nhà ông đi săn gà móng đỏ ko rủ tôi đi cùng nhớ đấy nhé.Sói đi ăn theo bầy đấy nhé anh Mít ơi sử lý vụ này đi
Ơ thì chờ ông bạn phản hồi vụ ảnh ọt lâu quá nên mệt mỏi và chán nản, lúc đó ông Hoan lại alo vậy là gật đâu luôn! Hay lắm!!!!!

tran van hoan

Active Member
Kết nhất quả kỹ thuật hướng dẫn quân xanh do Hòa Nét Vét tận tình chỉ bảo ! Người làm chó , chó làm người ...... Hjhj .... Anh mình biến thành Malinois hết mất rồi ... Khakha ......:)):)):)) =))=))=))

Anh Hòa phải thí nghiệm àh :)) cảm phục sự hi sinh cho công cuộc huấn luyện chung của anh quá :) há há

Inbob

Hôm 7/10 em có đi xem các bác tập, em thấy thích lắm!

Nhưng lượng sức mình, tay em bé bằng một nửa tay các bác, tay các bác cơ bắp cuồn cuộn, tay em lẻo khẻo. Em lại là nữ, chạy thì lạch bạch, chậm và vụng về, em đứng làm quân xanh cho mấy chú chó thiện chiến của các bác cắn thì nó cắn em một cái chắc em gãy tay luôn, nó cắn vào mặt thì tàn phai hết nhan sắc :)):)):))

Em hỏi tí ạ, có gì không phải các bác bỏ quá, sao các bác không thuê một anh ở chợ lao động đứng làm quân xanh, thuê anh này một buổi chắc chỉ 100K/buổi, nhiều người góp tiền trả thì mỗi người đóng mấy chục thôi.