• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thông báo buổi giao lưu dã ngoại của thành viên Clb GSD Hà Nội

Kính gửi anh chị em thành viên Câu lạc bộ GSD Hà Nội.

Ban chủ nhiệm Câu lạc bộ GSD Hà Nội xin thông báo tới toàn thể anh chị em chủ nhật này ngày 30/11 có tổ chức 1 buổi giao lưu tại trại chó của anh Hoa Hùng Vương, ban tổ chức xin thông báo để các anh chị em nào muốn tham gia giao lưu xin đăng ký tại topic này. Buổi gặp mặt này ngoài mục đích giao lưu, dã ngoại còn thêm một nội dung nữa là bàn bạc về việc phối hợp tổ chức Festival VietPet 2008 cùng CLB Offline VP Hà Nội. Rất hoan nghênh nếu anh chị em nào có thể mang theo cún của mình.

Do nhiều người còn chưa biết địa điểm của trại anh Hoa Hùng Vương nên có lẽ chúng ta sẽ gặp nhau ở cổng nhà hát lớn sau đó sẽ cùng sang trại.

Chương trình dự kiến như sau:
9g - 9g30 Gặp mặt các thành viên tham gia
9g30 - 10g Cùng đi sang trại Hoa Hùng Vương
10g - 11g30 Giao lưu và hội đàm
11g30 - hết : tiệc đứng (he he )

Ban tổ chức đang dự định sẽ làm thịt 1 - 2 chú bê nướng kinh phí sẽ do tất cả các thành viên tham gia gao lưu đóng góp vì vậy anh chị em nào tham gia xin đăng ký trước để ban tổ chức được biết để đặt hàng.

Thay mặt Ban chủ nhiệm Câu lạc bộ
Khương - Sói đồng hoang

dieuthuy

Phó chủ nhiệm CLB cuối tuần Hà Nội.
Hay quá, nghe danh trại của anh Hoa từ lâu, nay ACE tổ chức sang thăm quan, nên chị đăng ký đi Khương nhé:-bd. Nhất lại có vụ BÒ, BÊ gì nữa:D:beer:beer

Rose1402

Vietpet sponsor
Cho em đăng ký với nhé :D nghe cái từ "bê nướng" mà không cầm lòng được, quyết phải đi mới được, hehe... :p

hoan_nc

Member
Cho em đăng ký với nhé :D nghe cái từ "bê nướng" mà không cầm lòng được, quyết phải đi mới được, hehe... :p
Hâhâ Em đăng ký thì được, chứ đi khó phết đấy, heêe "hôm ý lại có chút việc nho nhỏ ấy mà".
Tôi cũng xin chính thức đăng ký một chân, cái j chứ sang bên Trại Hoa Hùng Vương thì phong cảnh hữu tình, và có khi còn được đi đổ dế nữa. Mà nhất là cái món " BÊ" con nướng cộng với rượu nếp cái hoa vàng đã hạ thổ thì đúng là không còn gì để nói... nữa :beer
Bà con hãy đăng ký sớm để biết số lượng thành viên tham gia. BTC còn chuẩn bị BÊ

Long Lawyer

Chào các bạn,

Mình là lính mới to te của VP. Mình mơ ước sở hữu một chú GSD đã lâu nhưng bây giừ mới có điều kiện (Time & Money), nên rất mong được gia nhập Gia đình GSD VP Hà nội, trước là để giao lưu học hỏi (đặc biệt là các bác sư phụ GSD như bác Trung, bác Hoa ...), sau là nhờ các bác tư vấn để có thể sở hữu được một em GSD thuần chủng ứng ý. Thông tin của mình như sau:

Họ tên: Nguyễn Đức Long
Nick: Long Lawyer
Mobile: 0913226040
Địa chỉ: 372 - đường Cầu giấy - Hà nội
Email: longnd@trivietlaw.com.vn

Rất mong Ban quan trị cho mình gia nhập sớm để có thể tham gia giao lưu với anh em.
Đợt off 12/10/2008 vừa rồi không biết thông tin nên không tham gia được, tiếc đứt ruột, nhưng chủ nhật tới (30/11) đi giao lưu tại trại của bác Hoa, cho mình tham gia với nhé.

Rất vui được gặp và giao lưu với anh em CLB GSD VP HN.

dieuthuy

Danh sách cập nhật đi thăm quan trang trại của anh Hoa

1. Khương_ soi dong hoang- Phó CN CLB GSD VP HN
2. Diệu Thuý_ dieuthuy
3.Thanh Hải_ Rose- Mod
4. Hoàn_ Hoan_Nc
5 Đức Long_ Long Lawyer.....Mời tiếp tục đăng ký....
6

Danh sách thành viên tham gia sẽ chốt lại vào tối ngày 29/11 vì vậy những anh em nào muốn đi xin đăng ký sớm để ban tổ chức còn chuẩn bị rượu thịt. Rất mong các ace tham gia cho thêm phần vui vẻ.

vhungvhn

Member
Bác cho đăng kí 1 vé nhé, nghe tiếng trại bác Hoa đã lâu nhưng chưa có dịp tới tham quan. Lần này cũng muốn tham quan 1 chuyến cho biết đây biết đó.

lmnam2003

Member
Kính gửi anh chị em thành viên Câu lạc bộ GSD Hà Nội.

Ban chủ nhiệm Câu lạc bộ GSD Hà Nội xin thông báo tới toàn thể anh chị em chủ nhật này ngày 30/11 có tổ chức 1 buổi giao lưu tại trại chó của anh Hoa Hùng Vương, ban tổ chức xin thông báo để các anh chị em nào muốn tham gia giao lưu xin đăng ký tại topic này. Buổi gặp mặt này ngoài mục đích giao lưu, dã ngoại còn thêm một nội dung nữa là bàn bạc về việc phối hợp tổ chức Festival VietPet 2008 cùng CLB Offline VP Hà Nội. Rất hoan nghênh nếu anh chị em nào có thể mang theo cún của mình.

Do nhiều người còn chưa biết địa điểm của trại anh Hoa Hùng Vương nên có lẽ chúng ta sẽ gặp nhau ở cổng nhà hát lớn sau đó sẽ cùng sang trại.

Chương trình dự kiến như sau:
9g - 9g30 Gặp mặt các thành viên tham gia
9g30 - 10g Cùng đi sang trại Hoa Hùng Vương
10g - 11g30 Giao lưu và hội đàm
11g30 - hết : tiệc đứng (he he )

Ban tổ chức đang dự định sẽ làm thịt 1 - 2 chú bê nướng kinh phí sẽ do tất cả các thành viên tham gia gao lưu đóng góp vì vậy anh chị em nào tham gia xin đăng ký trước để ban tổ chức được biết để đặt hàng.

Thay mặt Ban chủ nhiệm Câu lạc bộ
Khương - Sói đồng hoang
Khương ơi, chủ nhật nào không chọn lại chọn đúng vào chủ nhật này, mình không biết có thể thu xếp kịp công việc để đến với anh em không nữa, vì vậy chưa dám đăng ký chính thức hãy thông cảm cho mình, nếu mình thu xếp được công việc thì sáng chủ nhật mấy anh em ở Hưng Yên sẽ đến chỗ anh Hoa luôn.

minh nuôi chó khác có được tham gia ?nếu được cho minh đăng ký 1 chỗ
Bạn ơi nuôi chó gì không quan trọng miễn là bạn yêu thích dòng GSD là đều có thể tham gia vây tôi xin phép ghi cho bạn 1 chỗ nhé. Mong sẽ được gặp bạn trong buỏi giao lưu.

dieuthuy

2. Diệu Thuý_ dieuthuy

3.Thanh Hải_ Rose- Mod

4. Hoàn_ Hoan_Nc

5. Đức Long_ Long Lawyer

6. Hùng_ vhungvhn

7.Trung_ Trung1977
8. Khánh_ Hnpetlove.....Mời tiếp tục đăng ký.......:wel:

2. Diệu Thuý_ dieuthuy

3.Thanh Hải_ Rose- Mod

4. Hoàn_ Hoan_Nc

5. Đức Long_ Long Lawyer

6. Hùng_ vhungvhn

7.Trung_ Trung1977
8. Khánh_ Hnpetlove.....Mời tiếp tục đăng ký.......:wel:
Bổ sung thêm danh sách:
- Anh Kỳ nick Kỳ Cầu Gỗ
- Anh Cường nick Cường tosa
ngoài ra còn một số anh em khác nếu anh em nào có ý định tham gia buổi giao lưu này xin đăng ký sớm để sáng thứ 7 chúng tôi còn kịp đưa ra chương trình giao lưu và điểm hẹn để mọi người cùng biết.

KyCauGo

Chủ Nhiệm CLB Cuối Tuần Hà Nội
Anh soidongkhongmongquanh ơi ! Hình như topic lập ra này chỉ dành cho thành viên CLB GSD HÀ NỘI phải không ạ ? hay mở rộng ạ để nếu mở rộng em mời cả bạn gái em đi nữa ạ,vì bạn gái em chẳng thích chó cũng chẳng yêu mèo ,nhưng rất thích Lợn he...he

Anh soidongkhongmongquanh ơi ! Hình như topic lập ra này chỉ dành cho thành viên CLB GSD HÀ NỘI phải không ạ ? hay mở rộng ạ để nếu mở rộng em mời cả bạn gái em đi nữa ạ,vì bạn gái em chẳng thích chó cũng chẳng yêu mèo ,nhưng rất thích Lợn he...he
Kính anh thành viên gsd là những người có lòng yêu thích gsd ạ chứ đâu phải là cứ có gsd đâu nếu bạn gái anh mà cũng thích gsd thì cứ tham gia cho vui còn nếu ko thì thích em cũng đươc :D:D:D

khangvcb

Member
Chương trình giao lưu dã ngoại này nằm trong kế hoạch của Ban chủ nhiệm CLB Berger Hà nội Vietpet, tạo điều kiện cho những bạn nào chưa am hiểu rõ về dòng Berger có nhu cầu nghiên cứu thêm. Vì vậy, rất mong các bạn là thành viên, hội viên của Vietpet tham dự. Mục đích chính giới thiệu với các bạn về phương pháp nuôi dưỡng, chăm sóc chú chó Berger thông qua phó chủ nhiệm Nguyễn quang Hoa trình bày và giới thiệu. Ngoài ra, đây là dịp các bạn có thời gian để gặp nhau, trao đổi và bày tỏ tình cảm nhân dịp có buổi giao lưu này.
Phó chủ nhiệm Khương_Sói đồng hoang sẽ thông báo lại giờ giấc, điểm hẹn thật cụ thể để các bạn biết.

khanhtungbk

Member
Anh Soidonghoang cho em đăng ký 1 chân nhé ! 1 phần Em vẫn chưa được thăm đàn chó nhà chú Hoa và món bê nướng nghe có vẻ rất hấp dẫn ...^^

Cho em đăng ký 02 chân nhé. Đây đúng là chương trình giao lưu dã ngoại đã (Bổ) lại rất (Ích)