• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thông báo ACE CLB American Bully Hà Nội ..!

Status
Không mở trả lời sau này.

Khánh Nhữ

Active Member
Vừa qua như ACE của cả 2 bên đã biết, 2 bên đã có sự hiểu nhầm do 1 số cá nhân khơi mào ra gây mất hòa khí, nay cá nhân tôi có lời nhắc nhở ACE vui lòng sử dụng ngôn ngữ cẩn thận khi comment topic, tuyệt đối ko sang Box VBKC reply để tránh trường hợp đáng tiếp như vừa rồi xảy ra. Dù chơi theo cách nào, chính thống hay ko chính thống thì chúng ta đều có đam mê chung là Bully, ngồi xuống giao lưu với nhau được thì tốt còn ko thì việc ai người đấy làm, đừng đả kích hay có thái độ khiêu khích khinh miệt nhau, đôi lời chia sẻ cùng " quý bạn " ..!

hanoifo

Vừa qua như ACE của cả 2 bên đã biết, 2 bên đã có sự hiểu nhầm do 1 số cá nhân khơi mào ra gây mất hòa khí, nay cá nhân tôi có lời nhắc nhở ACE vui lòng sử dụng ngôn ngữ cẩn thận khi comment topic, tuyệt đối ko sang Box VBKC reply để tránh trường hợp đáng tiếp như vừa rồi xảy ra. Dù chơi theo cách nào, chính thống hay ko chính thống thì chúng ta đều có đam mê chung là Bully, ngồi xuống giao lưu với nhau được thì tốt còn ko thì việc ai người đấy làm, đừng đả kích hay có thái độ khiêu khích khinh miệt nhau, đôi lời chia sẻ cùng " quý bạn " ..!
Biết điều như thế từ đầu thì đâu đến việc phải cải nhau. Chúc các bạn bán được nhiều chó để có tiền nuôi vợ con nhé.:-h

Khánh Nhữ

Active Member
Biết điều như thế từ đầu thì đâu đến việc phải cải nhau. Chúc các bạn bán được nhiều chó để có tiền nuôi vợ con nhé.:-h

" Có khi nhẫn để vị tha
Có khi nhẫn để thêm ta bớt thù
Có khi nhẫn tỉnh giả ngu
Hơn hơn thiệt thiệt đường tu ai tường... "

manh tien

Hì hì, mình thấy vừa thỏa mãn được niềm đam mê mà lại vừa tạo được thêm thu nhập trang trải cuộc sống và chi phí duy trì sở thích là người giỏi đấy chứ. Thấy bạn có vẻ khinh miệt những người sống nhờ vào chó như vậy có lẽ mấy bác đầu tư làm trại chó ra đường xấu hổ ko dám nhìn mặt bạn quá. Có mấy lời nhận xét chân thành thôi, thân!

Khánh Nhữ

Active Member
Hì hì, mình thấy vừa thỏa mãn được niềm đam mê mà lại vừa tạo được thêm thu nhập trang trải cuộc sống và chi phí duy trì sở thích là người giỏi đấy chứ. Thấy bạn có vẻ khinh miệt những người sống nhờ vào chó như vậy có lẽ mấy bác đầu tư làm trại chó ra đường xấu hổ ko dám nhìn mặt bạn quá. Có mấy lời nhận xét chân thành thôi, thân!
Tặng Tiến mấy câu thơ hay :

Có khi Nhẫn để an toàn,
Có khi Nhẫn để rõ ràng đúng sai.
Bạn bè giao thiệp nào ai,
Có khi Nhẫn để kính người trọng ta.

Nói chung là đường ai nấy lo, mỗi người 1 sở thích. Còn chẳng biết chó nào đẹp hơn, chuẩn hơn đâu. Mình về thứ 2 thôi còn ai thích về nhất thì nhường người ta cả. ko cần biết chó của bạn ra sao miễn sao bạn thích va yêu quí bully là điều quan trọng. :D:D:D

Khánh Nhữ

Active Member
Mọi việc đã " thông " yêu cầu ACE ko bình luận vấn đề này nữa, thân ái ..!

AE chơi Bully vì thỏa mãn đam mê, hiếu kỳ và giao lưu thân thiện là chính. Chứ vì mấy cái tờ giấy khai sinh cho chó mà khinh miệt nhau thì quá trẻ con rồi đấy. Chó cũng chỉ là thú nuôi. Nếu thích đọ thì đưa Sổ Đỏ nhà đất chính chủ lên.

bullbull2008

mình xin mạn phép nhắc nhở bạn hà nội phố một chút nhé.ben bully hà nội chúng mình chơi chó la để thỏa mãn niềm đam mê,và cho chó đẻ là để xem anh chị em trong gia đinh ai thích chó thì tặng cho vui.nói thế chắc bạn hiểu một điều là anh em bên bully hà nội nó như thế nào.thankssss

legion90

Member
mình xin mạn phép nhắc nhở bạn hà nội phố một chút nhé.ben bully hà nội chúng mình chơi chó la để thỏa mãn niềm đam mê,và cho chó đẻ là để xem anh chị em trong gia đinh ai thích chó thì tặng cho vui.nói thế chắc bạn hiểu một điều là anh em bên bully hà nội nó như thế nào.thankssss
vâng nếu như lời bác nói nuôi để cho tặng em rất ủng hộ, nhưng nếu em rất đam mê và muốn xin 1 em bull thì bác có dám cho em không, thời buổi khó khăn chăm 1 bé không đơn giản gì, nếu có buôn bán cũng là để chăm nom cho các bé thôi, còn nói như bác chỉ cho người thân thì nhưng người đam mê nhưng điều kiện không có làm sao mua nổi, và chỉ thêm một tờ chứng nhận là giá lại vài ngàn $, như thế phong trào AB làm sao phát triển được hay các bác lại định giữ riêng cho mình để thành hàng độc
P/S :em không hề có ý định gây mâu thuẫn, chỉ là suy nghĩ của em thôi ạ, mong các anh thông cảm

Khánh Nhữ

Active Member
Xin các bạn vui lòng ko " bình luận " thêm vè vấn đề này nữa, cảm ơn ..!

chekute

Member
con bully của em mua 1000$ mà trả có giấy tờ gì cả đẹp vãi luyện luôn =))))))))), chân dài miên man luôn :)) , mai này hót boy với đại gia theo sau lêu lêu nhé =))

hanoifo

to hanoifo : Êu thằng nhà quê ăn cựt . :D, ra ngoài làm tý không con bệnh
Mình là người có học thức không chấp những lời của những kẻ vô học và ko được gia đình dạy dỗ đàng hoàng hi hi hi

Khánh Nhữ

Active Member
Mình thật sự thất vọng với những thành phần vô học như thế này. Đúng là bên clb bully hà nội toàn những thành phần vô học mình là người có gia giáo mình ko thèm chấp hi hi hi
Xin lỗi bạn, bạn cho rằng chúng tôi là người ko có học vậy bạn vào đây sinh hoạt chung với chúng tôi làm gì, nói người hay nghĩ đến ta, nếu là người tử tế đàng hoàng như chúng tôi bạn vui lòng ghi tên tuổi - địa chỉ - số điện thoại bên dưới chữ kí giống tôi để chúng ta giao lưu:-??

golden-sr

Member
Mình thật sự thất vọng với những thành phần vô học như thế này. Đúng là bên clb bully hà nội toàn những thành phần vô học mình là người có gia giáo mình ko thèm chấp hi hi hi
Bác Hanoifo đừng vơ đũa cả nắm, động chạm đến nhiều ACE... Bác không thích thì cũng đừng nhảy vào chọc ngoáy, ai cũng có lòng tự trọng, tức lên chửi là chuyện bình thường... Cái cụm từ " vô học " của bác nghe hơi khó nghe...x-(

my_lucky

Active Member
Các bác vui lòng viết bài đúng với chủ đề topic...........................:x

Status
Không mở trả lời sau này.