• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thì ra cái thằng hienchim là V___q6......

carlos

Member
Diễn đàn này riết rồi bấy nhầy vì mày đó con chó ạ....

Xin đính chính với mọi người xem topic này là mình chưa mua bán giao dịch với con chó này.

Tao chưa mua bán giao dịch với mày mà mày còn sủa um beng là biết con người mày sao rồi..........

Tao chỉ là thằng chơi chim nhỏ lẻ mà mày còn dìm hàng phá đám....thì đủ biết mày như thế nào rồi...........

Nhưng xin lỗi tao ko khốn nạn giống mày đâu.........

Nhưng mày cũng chờ đi nhé......

Đời này có quả báo cả.............

Mày sủa thì cứ sủa tiếp đi nha.....anh ko rảnh để ngồi chung mâm với mày.

Ngồi chung mâm với mày ng ta nói tao giống mày sao.......

duongtu91

À. thì ra thằng hiền chim là thằng có tính bẩn vặt. Con người dấu mặt. chắc loại này ngoài đời không làm gì to tát dc đâu. Chỉ quẩn quanh xó nhà làm vài thứ vặt vãnh thoi=))

Sao bạn biết nick đó là của vũ-q6 vậy bạn? Thấy nick này lâu lắm rồi. Đọc cũng ức chế lắm:D .

carlos

Member
Bỏ công dò lại bài viết từ agriviet.com qua tới vietpet.com......

Nó là thằng thù dai mà và hay làm mấy trò ruồi mà.........

Nó còn 1 số nick ảo khác nữa................

vuq6

Member
chào carlos
từ trước giờ tôi và bạn chưa từng giao tiếp bạn gọi đích danh tôi chữi củng không sao nhưng bạn vui lòng xem cho rỏ kẻo hiền chim được nước làm tới vì cái kiểu đón mò của bạn nhé . bạn thích uống cà phề củng được 0907205942 buổi chiều tôi thường ngồi quán cóc góc Ngô quyền và nguyển chí thanh hẹn gặp bạn
thân

carlos

Member
Mình đâu có nói là vuq6 mà là v___q6, Vu_q6. Nếu bạn sử dụng các nick này thì chỉ có bạn biết nhé.

Qua lượm lặt thông tin mình cũng chỉ suy đoán được vậy. Còn đúng hay sai thì bạn rõ.

Ai rảnh có thể xem lại các bài viết ở đây nhé:

http://forum.vietpet.com/163097-thanh-lap-cau-lac-bo-bo-cau-kieng-sai-gon-4.html

Còn ai là hienchim thì quí vị đọc xong sẽ rõ. Có cần thêm thông tin có thể gọi cho 1 số người chơi lâu năm ở đây.

vuq6

Member
minh bị mấy đứa nhỏ chơi game hu ổ cứng cài lai win nhưng yahoo lâu rôi không sử dụng khong nhó mật khẩu nhưng nếu bạn tinh ý bạn sẻ thấy cho du thế nào vẫn có thể đọc được là vu_q6 . không phải mổi lần ai đó có chuyện thì vuq6 bi lôi ra .mình lâu rồi củng không tham gia vietpet hôm nay o xa vao xem o nha có gì mới không thì thấy bạn chửi mình tùm lum . bạn coi lại đi
không riêng gì bạn tìm Hienchim đâu

carlos

Member
Nói vậy thì bạn là v___q6, vu_q6.......

Còn nếu như ko phải thì có thể quận 6 còn nhiều ng chơi chim khác tên Vũ. Làm sao mình có thể biết đc chuyện đó chứ.

vuq6

Member
vu____q6 vu_q6 và vuq6 tấc cả là tôi tôi biết bạn hiểu lâm nên tôi không có ý trách bạn nhưng có điều bạn cần coi kỷ là tôi cảm ơn rồi hơn nữa chưa ai nói là tên vu ở q6 thì bạn đả chửi tôi um sùm cần bình tỉnh bạn nhé
thân

carlos

Member
Vậy còn cái nick v___q6? Nếu vậy bạn có biết ở quận 6 còn ai tên vũ chơi chim nữa ko.

Thật sự mà nói mình cũng chẳng thích mấy cái trò chửi qua chửi lại này đâu. Mình cũng nuôi chơi cho vui. Nhưng thằng các đảng đó nó chửi giống như mình có thù truyền kiếp nên mới phải lên đây chửi lại.

Nó lại lôi má mình vào nữa chứ. Nếu bạn biết nó là ai cho mình biết nhé.

vuq6

Member
thôi bỏ đi củng như bạn nói tình hình là bấy nhầy rôi hơi đâu ma nói vây đi khi nào thuận lợi cứ gọi mình uống cà phê . thân