• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thêm 1 địa chỉ mua sắm uy tín cho hội Toydog

tuanpham

Member
Shop DogParadise vừa khai trương hôm qua, nơi đây có bán rất nhiều hàng cao cấp cho hội nhà mình. Địa chỉ cửa hàng 155 NGuyễn Thiện Thuật Q3.
Hình ảnh ngày khai trương:

bebe6383

Member
Úi nhiều đồ đẹp quá nhưng mình ở xa làm thế nào bây giờ .Shop này co Web không bạn ơi làm ơn cho mình địa chỉ đi cảm ơn nhiều !

sandara

Member
Thích mấy cái mũ bảo hiểm quá :(( không biết ở HN có chỗ nào bán không nhỉ :love struck:

bebe6383

Member
Đây là mail của mình nếu có thể bạn gửi giúp mình một số sản phẩm đặc biệt là nón bảo hiểm nhé.Cảm ơn bạn nhiều và chúc cửa hàng làm ăn phát đạt .
Ngocgiang6383@yahoo.com

kjenty

Bạn Sandara ơi,Mìh có e cún giống với e bon bon nhà bạn,e nó đang muốn lấy chồng mà mình ko biết ở đâu có chú giông nào như vậy,bạn có thể giúp đỡ cho mình đc ko.Thanks bạn nhiều :D

tuanpham

Member
Mấy ngày nay được nhiều thành viên tới ủng hộ, xin đa tạ các Bác nhiều. Công việc bận rộn chưa hoàn thành được cái WEb nữa. Sorry các anh chi ở xa nhé.

Ka_sea

Member
Mấy ngày nay được nhiều thành viên tới ủng hộ, xin đa tạ các Bác nhiều. Công việc bận rộn chưa hoàn thành được cái WEb nữa. Sorry các anh chi ở xa nhé.
Cha dạo nầy lại có thêm shop nầy nữa hả Tuấn
Chúc mua may bán đắc nha :D:D

Khủng long

Active Member
Cái váy đầm này cún nhà cô mặc dễ thương quá con ơi . Nghe cô 59 nói con mới về hàng thêm , để hôm nào rảnh cô ghé qua con xem có món gì zứt thêm không nha $-), mà quá trời cái gì cũng dễ thương :love struck:, cái gì cô cũng muốn ' ZỨT " hết á ;;);;);;)......tham quá...=))=))=))

nh0kkUn

Member
Mấy ngày nay đi học chạy ngang qua Paradise...
Chậc...
Ấn tượng đầu tiên khi nhìn thấy Dog Paradise lần đầu tiên là "Sao nó hoành tráng quá vậy" kèm theo cái mỏ hình chữ O...
Vừa chạy xe, vưa ngoái lại nhìn, mém tý nữa đâm vào xe của người ta mất thôi...
Chú bán đắt nhá :X

HN thì chả có shop nào cho ra hồn cả, chán mớ đời, chúc mừng các thành viên trong HCM nhé

bebe6383

Member
Cô Khủng Long ơi con thèm quá đi mất giá mà con ở trong đó thì suốt ngày chạy qua nhà cô để tới shop của Tuấn rồi .Con chỉ biết đặt hàng nhà anh Sanchi thôi cô ạ hic hic.Con vẫn thèm cái mũ bảo hiểm cho thằng Beck nhà con mà không được hic con ghét cái tên Tuấn này rồi không quan tâm gì đến ACE ở xa gì cả.

Khủng long

Active Member
Cô Khủng Long ơi con thèm quá đi mất giá mà con ở trong đó thì suốt ngày chạy qua nhà cô để tới shop của Tuấn rồi .Con chỉ biết đặt hàng nhà anh Sanchi thôi cô ạ hic hic.Con vẫn thèm cái mũ bảo hiểm cho thằng Beck nhà con mà không được hic con ghét cái tên Tuấn này rồi không quan tâm gì đến ACE ở xa gì cả.
=))=))=))........Đúng đấy cô cũng ghét cái tên Tuấn này lắm, vì tội hắn sưu tầm toàn đồ cho cún cưng đẹp " bá cháy bọ chét " luôn . Bước chân vào cửa hàng của tên này cầm lòng không đặng . Và ....thế là ....chị ơi.......rụng bông hoa gạo ........=))=))=)) ..

sanchi

Member
=))=))=))........Đúng đấy cô cũng ghét cái tên Tuấn này lắm, vì tội hắn sưu tầm toàn đồ cho cún cưng đẹp " bá cháy bọ chét " luôn . Bước chân vào cửa hàng của tên này cầm lòng không đặng . Và ....thế là ....chị ơi.......rụng bông hoa gạo ........=))=))=)) ..
Đọc đoạn Và ....thế là ....chị ơi.......rụng bông hoa gạo ........=))=))=)) ..[/QUOTE] chịu hok nổi luôn á
=))=))=))=))=))=))=))=))=))=D>

Tuấn về rồii ah.mai mình sẽ ghé shop tham quan và sắm vài bộ cho thằng ku nhà mình.hihi

tuanpham

Member
Chua choa, giờ mới biết Topic của mình có nhiều comment như vậy!!! Xin lỗi bà con nhiều ạh, em thật là thiếu sót hi hi hih ihihihi....Sẵn đây thông báo với bà con bên em hàng mới về hồi đầu tháng 3 có rất nhiều quần áo và dây đeo cổ đẹp lắm ạh.

lienhoakiem

Cái váy đầm này cún nhà cô mặc dễ thương quá con ơi . Nghe cô 59 nói con mới về hàng thêm , để hôm nào rảnh cô ghé qua con xem có món gì zứt thêm không nha $-), mà quá trời cái gì cũng dễ thương :love struck:, cái gì cô cũng muốn ' ZỨT " hết á ;;);;);;)......tham quá...=))=))=))
Bé nhà cô đẹp quá trời, nhìn tiểu thư ghê lun, hí hí>:D<

lienhoakiem

Up cho shop này nè, bán đồ đẹp và đảm bảo là vào cái gì các bạn cũng sẽ muốn mua, chủ shop rất nhiệt tình dễ thương lun, mình thich vậy lắm, nhiều chỗ bán mà cứ như cho ấy