• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thân mời toàn thể ACE Clb tham dự liên hoan Tất Niên

Thân mời toàn thể ACE Clb tham dự liên hoan Tất Niên 2012
Buổi Tất Niên được tổ chức vào ngày
Thứ Bẩy 2/2/2013. ( 22 tháng 12 Âm lịch ).
Thời gian 9h30 Sáng tại Nhà Hàng Hải sản:
Số 10 Trấn Vũ - Ba Đình - Hà Nội ( Đầu ngã ba Đường Thanh Niên với Phố Trấn Vũ ).

Chương trình : Chụp ảnh , giao lưu, liên hoan....
Kinh phí liên hoan: 150.000 đ/ người. Nếu phát sinh đã có Quốc vương Campuchia tài trợ.
Rất mong sự có mặt đầy đủ của ACE.
Trân trọng kính mời!
Clb American Bully Hanoi

Khu chụp ảnh giao lưu trước Nhà hàng Hải Sản:

golden-sr

Member
Chết rồi. Em mới nhận được tin sét đánh.. T7 cả nhà em về quê nội thắp hương cho ông bà :((

Đi thôi nào mọi ngườ ơi, cái gì chứ tất niên là phải đi rồi. Mình đề xuất 2 người nhé.

Khánh Nhữ

Active Member
Quan trọng là " máu lên não " đến đâu, anh em " bẹt tè lè nhè đi " " rực rỡ " lên ..!

Khánh Nhữ

Active Member
Nhưng nếu say rồi thì biết để chó ở đâu, và chở về bằng cách nào nhỉ
Anh em là cứ bẹt tè lè nhè đi, tống cả đống lên xe Taxi, xe máy gửi vào bãi hôm sau đến lấy " rực rỡ " lên anh em ơi ....!

Binh_Xoay_Thai

Vietpet sponsor
A cứ bẹt tè lè nhè đi, tống cả đống lên xe Taxi, xe máy gửi vào bãi hôm sau đến lấy " rực rỡ " lên a ơi ....!
không lên đem cún đi em a .có thế ae mới ngồi với nhau lâu.như thế vui mới chọn vẹn.chúc toàn thể ae chơi bully có một tất liên vui vẻ.thân thiên.hoành tráng.đoàn kết.để tiến tới một tương lai tươi sáng

Khánh Nhữ

Active Member
không lên đem cún đi em a .có thế ae mới ngồi với nhau lâu.như thế vui mới chọn vẹn.chúc toàn thể ae chơi bully có một tất liên vui vẻ.thân thiên.hoành tráng.đoàn kết.để tiến tới một tương lai tươi sáng
Em lưu tên a trong danh bạ là " a Bình nhầm số " được ko a ơi .....;)

Binh_Xoay_Thai

Vietpet sponsor
Em lưu tên a trong danh bạ là " a Bình nhầm số " được ko a ơi .....;)
đươc trứ.em thấy thích là được ok.anh hay để ý em trên diễn đàn thấy em rất tâm huyết lên hôm trước liu số của em.thì hôm qua ae bên bully ha nội mới tất liên lúc đó anh gọi đt báo anh khánh lại nhầm sang em hi

thiếu gì lúc mang chó đi of đâu anh cả năm chăm bẵm chúng nó rồi mãi mới có hôm tất niên nó phải để mình đi nhậu chứ :)) bây giờ không rực rỡ nữa mà phải tỏa sáng lên anh ạ :)))))

chekute

Member
Cả chó cả người đi luôn cho nó Rực rỡ luôn cả thể , em báo 2 xuất nhé hehe . yêu chó off mà không mang chó đi con gì không khí off nữa ....Tỏa sáng =))