• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thân mời offline American Bully lần 4 cùng VBKC

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
Mong các Mods cho em xin đăng bài ở đây để anh em tiện theo dõi. Cám ơn!

Chỉ còn vài tuần nữa là Tết đến, thân mời tất cả anh chị em đam mê American Buly cùng tham dự offline lần 4 cùng VBKC

Địa điểm: Cổng sau công viên LÊ THỊ RIÊNG - tại hội quán của hội cá cảnh công viên.
Thời gian: 9 giờ sáng, ngày Chủ Nhật 23-01-2011

Thân mời.

King of bulls

Vietpet sponsor
Vậy là off bully trước khi ăn tết, đợt này làm hoành tráng và liên hoan nha!

Thân chào,

Cho em đăng ký 1 chân với tuy không có bully ^^! Như vậy bữa đó mấy ae có đem chó ra show luôn hông nhỉ :D

Bác nào tên gà bưa đó tất niên là lết về luôn nhen bác.....:)):))....em đăng kí 1 vé luôn :nerd:

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
To Bím Trắng: Offline cũng có mang Bully ra chứ em, cũng là dịp để cho mấy cún đi giao lưu mà.

To NAM: Nam uống với anh Dũng chưa ?? Nghe nói đại ca uống cũng được lắm đó hehehe

To Bím Trắng: Offline cũng có mang Bully ra chứ em, cũng là dịp để cho mấy cún đi giao lưu mà.

To NAM: Nam uống với anh Dũng chưa ?? Nghe nói đại ca uống cũng được lắm đó hehehe
Uống rồi anh....được vài ve là y như quan công à...:)):))

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
Chia sẽ vài hình ảnh trong máy mình chụp sáng nay, anh em nào có chụp xin vui lòng up lên chia sẽ cùng mọi người nhé.

Biz Clone nhà mình

Dollar nhà mình

Heart của anh Tèo

Juicy của anh Sơn

Remy của anh Sơn

Bé cái của Trung

Bé cái Gotti của Khang

Và sau cùng là những anh em đi off sáng nay.

ai-armani

Member
Hình đẹp quá anh Sơn.....em thích kiểu chụp hình mờ dần dần ra phía sau....ước gì em có cái lens như của anh :(:)(:)((

King of bulls

Vietpet sponsor
đẹp quá trời, nhất là em anh chụp được hết nép của em luôn, Mập thù lù , xấu trai quá đi hehhehhehe

Thân chào,

daugagiamem

Vietpet sponsor
Chúc mừng phong trào A.M phát triển mạnh mẽ.......................Toàn hàng "chiến"...............

Super_Gà

Active Member
Sáng giờ về nhiều việc quá, giờ mới rảnh xin phụ thêm anh em . . . . . . .
Quang cảnh xung quanh :

Super_Gà

Active Member
Tiếp theo mình xin miễn chú thích ( hầu hết những tấm này đã chú thích ở phần trên rồi).