• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thân Mời AE Đội Bóng Vietpet Hà Nội

truongson1188

Phó ban chủ nhiệm offline Hà Nội
Thay mặt Đội bóng Vietpet thân mời AE đã đăng ký tham gia đội bóng đúng 20h30 Chủ nhật ngày 12/2/2012 có mặt tại số nhà 03 Ngõ Cầu Gỗ (trong chợ Hàng Bè cũ) để bàn về kế hoạch, phương hướng hoạt động và phát triển của Đội bóng Vietpet Hà Nội

Rất mong AE có mặt đúng giờ để chương trình được tiến hành đúng giờ.

Các bạn có thể liên lạc với Anh Kỳ Cầu Gỗ 0983 84 1969 hoặc Sơn 0914 60 1188

Thân mời.

cuteo9999

Member
anh ơi chủ nhật em bận mất rồi em không đến được thì có được tham gia không anh 8->

truongson1188

anh ơi chủ nhật em bận mất rồi em không đến được thì có được tham gia không anh 8->
E cố gắng thu xếp đến, nếu bất khả kháng mà ko đến được thì a sẽ nhắn cho em hôm nào đội đá để e ra

cuteo9999

Member
vâng thế cũng đc anh ạ em sẽ cố găng thu xếp để cố găng đến để đc gặp mặt anh em >:D<

truongson1188

Xin thông báo tới toàn thể AE đội bóng Vietpet Hà Nội
Đúng 16h Thứ 4 Ngày 15/2 Đội sẽ có trận đấu ra mắt tại sân đất Chương Dương
Địa chỉ sân: Các bạn đi qua cầu Chương Dương, rẽ phải, đi thẳng đến bãi xe Song Thành bên phải đường (bên trái là nhà nghỉ Ấn Tượng) là thấy sân bóng.
Bạn nào đã biết sân hoặc nhà gần sân thì ra thẳng sân, nếu không thì tập trung tại số 3 Ngõ Cầu Gỗ (Chợ Hàng Bè cũ - Chỗ hôm qua họp đội) từ 15h - 15h30 rồi cùng đi sang sân.
Rất mong các bạn thu xếp thời gian, công việc tới thi đấu đầy đủ.
Nếu ko tìm thấy sân, đội các bạn có thể liên lạc với Anh Kỳ Cầu Gỗ 0983 84 1969 hoặc mình 0914 60 1188.

truongson1188

Thông báo khẩn: Do đội bạn bận nên trận đấu vào chiều mai sẽ bị hoãn lại, Đội sẽ tổ chức 1 trận khác trong tuần và sẽ thông báo tới toàn thể AE.

truongson1188

Xin thông báo tới toàn thể AE đội bóng Vietpet Hà Nội
Trận đấu ra mắt Đội bóng Vietpet sẽ được tổ chức vào lúc 16h Thứ 6 Ngày 17/2 tại sân cỏ nhân tạo An Dương
Địa chỉ sân: Các bạn đi qua cửa khẩu An Dương, đến ngã 3 rẽ trái đi đến ngõ 76 An Dương thì rẽ vào, đi 1 đoạn là thấy sân bóng.
Rất mong các bạn thu xếp thời gian, công việc tới thi đấu đầy đủ.
Nếu ko tìm thấy sân, đội các bạn có thể liên lạc với Anh Kỳ Cầu Gỗ 0983 84 1969 hoặc mình 0914 60 1188.