• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

... Thành viên mới trong gia đình RemyMartin :) ...

remymartin

2 em Remy - Martin nhà mình vừa cho ra 1 lứa "John Xanh John Đỏ" ^^
Các em thật biết chọn ngày,6h sáng mẹ mình cuống cuồng gọi mình dậy để đưa em Remy ra bv thú y đẻ,và 7h sáng ngày 7 tháng 7,trong vòng hơn nửa tiếng đồng hồ 3 em phốc sóc con xinh xắn đáng yêu lần lượt ra đời.
Rất may mắn là mình đưa ku em đi thi ĐH 2 khối A và B,giữa thời gian thi 2 khối đó đc nghỉ ngày mùng 6 và mùng 7.Em Remy vỡ chum rất chuẩn,không để ảnh hưởng đến công việc của mọi người trong nhà :D
Và đây là hình ảnh 3 thành viên mới (Con cái là chị cả,2 em đực ra sau,em đực màu lông vàng đậm nhất là em út)

Bonus thêm vài ảnh 2 em Remy + Martin mới lên chức :)

Remy:

Martin

Remy-Martin

soul

Member
đẹp quá mình cũng đang muốn mua 1 bé . Martin có dáng người mẫu quá nhỉ chụp làm dáng ghê ;;)
. up cho các bé chóng lớn và khỏe mạnh nào:x

foxsoc_trang

Active Member
không có bé nào vàng hả bạn :( đang định kiếm 1 bé vàng cho đàn fox sóc nhà mình :x

remymartin

không có bé nào vàng hả bạn :( đang định kiếm 1 bé vàng cho đàn fox sóc nhà mình :x
cả 3 em đều có màu kem.
Em cái chị cả thì có chân trắng,mặt xinh,giống mẹ nhất,mẹ mình đang muốn giữ lại nuôi.Em đực thứ 2 thì màu kem nhạt nhất,gần như sang màu trắng của bố,em này hiếu động,to khỏe nhất :D Còn em út thì xinh xắn,màu lông vàng đậm nhất,nhưng chưa sang màu vàng nâu hẳn như mẹ,vẫn là màu kem,và màu lông đều,mịn,đẹp nhất đàn.
Sẽ update thêm ảnh dần dần ^^ Hnay các em ý đã đứng được bằng 4 chân,đi lại khá vững,tuy thỉnh thoảng vẫn ngã lăn chổng vó:) em đực thứ 2 còn nhún nhảy rồi,rất đáng yêu.

remymartin

Hôm này là đầy tháng các em cún nhỏ ^^ (7/7 - 7/8)
Update thêm ảnh,các em h đã đứng khá vững và chạy nhảy nô đùa trên sàn gỗ trơn đc rùi :) Đang tìm cách up clip lên youtube,sẽ sớm chia sẻ với mọi người :)

remymartin

Update thêm Clip đầu tiên về em cả trong đàn ^^
[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=puQltbdY4Wo[/YOUTUBE]

Mình đang muốn nuôi 1 e phốc sóc con. Bạn có để cho mình 1 e đc k. Nếu đc thì bạn bảo mình nhé, hoặc nt cho mình số dth 0906060665. Cảm ơn bạn nhiều

remymartin

... Update Clip mấy nhóc đang bắt đầu mọc răng nên ngứa răng cắn chân cắn tay chủ suốt ^^ ...
[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=DCXlMGp6kQ0[/YOUTUBE]

remymartin

Mình đang muốn nuôi 1 e phốc sóc con. Bạn có để cho mình 1 e đc k. Nếu đc thì bạn bảo mình nhé, hoặc nt cho mình số dth 0906060665. Cảm ơn bạn nhiều
Đàn này nhà mình có 1 chú bạn bố mình đặt bắt 1 con.Chú đấy chắc chắn lấy,hẹn chó khoảng 2,5 tháng tuổi sẽ qua bắt.
Còn 1 cô bạn mẹ mình đặt từ lúc chó chưa chửa có bnhiêu con xin bắt tất.Mẹ mình chưa liên lạc lại vs cô đó nên chưa chắc chắn.Có gì mình sẽ pm lại bạn :)
P/S: Mình ở Hà Nội :)