• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thành viên mới của AkitaVietNam...Ukon's of Raging.. và Jolly of NKDrot..

Xin giới thiệu anh em yêu ROT 2 thành viên mới của mình.

Đầu tiên là Chàng Trai đến từ nước Nga...Ukon. Nhân đây xin cám ơn Anh An ( Dauga-giamen) đã trao lại quyền chăm sóc và chơi với Ukon cho Quý nhé. Ukon Về nhà mấy hôm nay đã làm quen với cả nhà và mọi người đã giám sờ đầu chơi trò ném bóng cùng em ấy. Có lẽ chưa quen với nhà mới nên đêm nào cũng Hú và biếng ăn nữa. Hy vọng tình hình sẽ cải thiện.

Một số hình ảnh củ bản quyền RR rot

Và đây lành hình ảnh tại akitavietnam

Thành viên thứ 2 là em Jolly of NKD rot của anh Doanhcauson

Hình lúc 6 tháng tuổi

Và bây giờ cô ấy đã thành thiếu nủ 13 tháng sắp đến tuổi cặp kê

Xin Cám Ơn anh em đã ghé thăm, Thân

doanhcauson

Vietpet sponsor
Hôm nay nhìn Jolly thay đổi nhiều quá, khung đầu và điểm stop rất ok ,nhưng bạn chụp thêm vài tấm khi Jolly đứng show nhé và khi chụp nhớ lấy banh hoặc đồ chơi mà Jolly thích để em nó tập trung thì sẽ có vài tấm hình đẹp hơn. Chúc mừng bạn đã sở hữu thêm em Ukon. Thân chào

bevy2002

Member
Chúc mừng Quý đã sở hữu được Ukons và Jolly.Mình thích''cặp đôi'' này lắm.

Hôm nay nhìn Jolly thay đổi nhiều quá, khung đầu và điểm stop rất ok ,nhưng bạn chụp thêm vài tấm khi Jolly đứng show nhé và khi chụp nhớ lấy banh hoặc đồ chơi mà Jolly thích để em nó tập trung thì sẽ có vài tấm hình đẹp hơn. Chúc mừng bạn đã sở hữu thêm em Ukon. Thân chào
Dạ chắc bữa nào nhờ Tiên Sinh chỉ giáo giúp em vài điều cơ bản về chụp hình quá hihi. Em Jolly có cái tật ngộ lắm anh ơi, có thả ra chảy đến chân mình là nó ngồi, nằm xuống đòi sờ đầu sơ ngực hihi...cứ đụng vào là nằm ngữa ra ah ak ak

senato

Vietpet sponsor
Chúc mừng bạn đã sở hửu được những em giống tốt ...

haiqui

Member
Chào Quý, mình cũng tên Quý, chúc mừng bạn đã có duyên sở hữu em Ukon. Còn mình thì chỉ kịp thời xin được "ít súng ống" của Ukon trước khi nó về với bạn. Một lần nữa chúc mừng bạn nhé.

vinhbn

Member
Cả hai đều thuộc loại dòng giống quý tộc cả
Chúc cho 2 em nó khỏe mạnh.
Chúc mừng ông chủ

Chào Quý, mình cũng tên Quý, chúc mừng bạn đã có duyên sở hữu em Ukon. Còn mình thì chỉ kịp thời xin được "ít súng ống" của Ukon trước khi nó về với bạn. Một lần nữa chúc mừng bạn nhé.
"ít súng ống" đã có tin vui gì chưa anh, chúc may mắn nhé

Cả hai đều thuộc loại dòng giống quý tộc cả
Chúc cho 2 em nó khỏe mạnh.
Chúc mừng ông chủ
Cám ơn lời chúc của anh quý tộc gì đâu a oi hihi, thấy a em hội Rot đông vui nên e cũng mom men làm tí phong trao cho vui thôi chứ dòng yêu thích đam mê và tập trung phát triển của em vẫn là American Akita. Chúc vui

Chào các anh em quan tâm Rottweiler. Thời gian sắp đến Trại AkitaVietNam chuẩn bị nhập về một số em American Akita . Vì khả năng chuồng trại cũng như tài chính có hạn nên mình đành tạm thời gác lại "NIỀM YÊU THÍCH ROTTWEILER" để nhường chổ cho " NIỀM ĐAM MÊ AMERICAN AKITA".

Anh em nào quan tâm thì gọi mình nhé đực UKON'S BEREGA TURI , một em đực 5 tháng con Ukon tên là Ucon hihi. Hai Em cái Andya Đã phối với Ukon được 24 ngày , và em Jolly phối với Ukon được 2 ngày ( 2 em này có gia phả...đều là con của Dakar nhà anh Doanh cầu Sơn). Và 2 em cái không giấy .