• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thành viên möi tham gia

em thì chưa có chó.nghe mọi ng nói ở VN có giống chó quí là chó PQ .em cũng đang tìm hiểu muốn mua nhưng em không biết ở đâu bán bác nào biết chỉ giúp em.giá hợp lý chút,tầm 5tr đổ lại chó đẹp chút thôi cũng được nhưng phải là PQ nhé.thaks các bác trước.

Muốn có chó PQ chuẩn đẹp thì bạn phải chịu khó lăn lộn trong vietpet, vietdog, dogsinvietnam v.v.. sau đó năng đến thăm nhà, thăm trại + bia bọt với các đại ca đang sở hữu những em siêu mẫu (hết nhiêu tiền thì khó nói lắm).

Với 5 triệu + may mắn thì bạn có thể xúc được 1 em tạm được trong các box mua bán của các website trên, ngoài ra còn có yeuthucung.com, beat.vn, raovat, muare v.v..

Chúc bạn sớm có cún đẹp (tớ cũng chưa có cún đẹp đâu, vẫn đang trong giai đoạn học thôi :D)

May mắn đầu tay, đầu năm, đầu tháng... có chó nuôi để thực nghiệm, trãi nghiệm rồi sẽ có kinh nghiệm. Chúc bạn thành công!