• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thành lập CLB GSD VietPet Hà Nội

TrungAC

<font color="Orange"><strong>Ban liên lạc GSD Viet
Xin chào tất cả ae trong Câu lac bộ ,mình rất ham Gsd và muốn tham gia clb số đt của mình 0976818989

Bạn xem trang web của CLB : www.gsdv.vn trong đó có mục đăng ký thành viên và các thông tin liên quan. Chúc bạn luôn sở hữu 1 GSD ưng ý

penny_linh

hi em là thành viên mới cũng ở hànội.Em chưa có nhiều kinh nghiệm để chăm sóc cho em cún nhà em,rất mong được mọi người giúp đỡ

vusonsgs

Chào các bác CLB GSD Ha noi. Ban đầu em cũng chỉ có ý định nuôi 01 GSD để trông giữ nhà, nhưng sau khi nuôi được 03tháng em thấy rất thú vị. Hôm vừa rồi em có được 01 vé mời xem GSD DogShow toàn quốc tại C32, em thấy rất thú vị. Cảm ơn bác Trung AC đã thành lập CLB này để bọn em có j ko biết xin được chỉ giáo.