• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thành lập CLB GSD VietPet Hà Nội

MinhVL

Member
Còn 11 tiếng nữa là tới thời khắc tất cả ACE yêu Berger chờ đợi trong suốt thời gian qua rồi, ngày nào cũng chờ, cũng mong, ngóng, điện thoại hẹn gặp.... E vui mừng lắm các ACE ạ, E chúc các ACE trong ban tổ chức đầy nhiệt huyết này mai có nhiều sức khoẻ để điều hành câu lạc bộ, cầu mong thời tiết ngày mai ổn định để buổi khai trương CLB GSD Hà Nội được diễn ra thành công tốt đẹp về tất cả các khâu.... Đặc biệt là A TrungAC, trong thời gian vừa rồi cũng rất vất vả rồi, chắc cũng đã mệt mỏi, mai anh cố gắng nhé! Các A Kỳ, A Hoa, A Hoàn, A Khang cố gắng giữ sức khoẻ cho ngày mai nhé.... Chắc chắn ngày mai các ACE trong ban tổ chức sẽ vất vả lắm, cám ơn Ban tổ chức đã cho ACE yêu mến Berger một sân chơi, một CLB, và ngày mai còn có ý nghĩa là một Hội thảo - giao lưu nữa. Một lần nữa chúc các anh thành công, chúc CLB GSD Hà Nội ngày mai ra quân thật hoành tráng, thành công rực rỡ! Minh_Ciputra (0983 042 046)

trungcs

Member
Chà chà, ngày mai sẽ vui lắm đây. Tuy hơi muộn nhưng cháu cũng xin đăng ký là mai sẽ đi off cùng cả nhà.....chúc buổi off line dành được nhiều thành công. thành viên : trungcs xin được đăng ký.(tân sinh viên mong được mọi người chỉ giáo). Xin cám ơn.

dieuthuy

Phó chủ nhiệm CLB cuối tuần Hà Nội.
ý tưởng này hay đó anh KHIÊM àh. dễ em xem công việc thế nào , rồi anh em mình cùng tiến về HÀ NỘI nhé hehhehhêhh

Dạ thưa bà con HÔM NAY ĐÃ CÓ 1NHÂN VẬT ĐƯỢC MỌI ACE YÊU QUÝ, ĐÃ TIẾN VỀ HÀ NỘI LÚC 21H Ạ, ĐÓ LÀ ANH KHIÊM TÂY NINH, dạ xin cho anh 1tràng pháo tay vì SỰ CỔ VŨ, ĐỘNG VIÊN NHIỆT TÌNH CỦA ANH ĐỐI VỚI CLB GSD VIETPET HÀ NỘI Ạ=D>:party:=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>:beer::party:=D>=D>:beer

hoan_nc

Member
Dạ thưa bà con HÔM NAY ĐÃ CÓ 1NHÂN VẬT ĐƯỢC MỌI ACE YÊU QUÝ, ĐÃ TIẾN VỀ HÀ NỘI LÚC 21H Ạ, ĐÓ LÀ ANH KHIÊM TÂY NINH, dạ xin cho anh 1tràng pháo tay vì SỰ CỔ VŨ, ĐỘNG VIÊN NHIỆT TÌNH CỦA ANH ĐỐI VỚI CLB GSD VIETPET HÀ NỘI Ạ=D>:party:=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>:beer::party:=D>=D>:beer
Tuyệt vời rồi cả nhà ơi! chắc chắn ngày mai trời sẽ rất đẹp thuận buồm xuôi gió, có rất nhiều sự góp mặt của các Bác ở xa. Hà nội xin chào đón mọi người.:beer

TrungAC

<font color="Orange"><strong>Ban liên lạc GSD Viet
Không chỉ có vậy : đại diện Miền Trung là bạn Vinh_Quảng Nam tối muộn mới bay ra Hà Nội tối ( hiện đang ở Thủ đô rồi ). Bạn Giang Nam cùng 1 anh bạn và 1 chú GSD đã rời Nghệ An từ 20h00 tối nay bằng ô tô con dự kiến 3 h00 sáng sẽ đến Hà Nội.
Sáng sớm mai còn 1 bạn nữ trẻ trung,xinh đẹp vì đam mê GSD sẽ bay từ Đà nẵng kịp dự giao lưu với chúng ta.Ban phụ trách đang lo tìm 1 nhân vật nam xứng tầm để đón tiếp đây.Ai có thể ạ ???

TrungAC

Thông tin thời tiết cặp nhật lúc 7h00 sáng tại Hà Nội :

Thời tiết thủ đô Hà Nội thật là đẹp,nắng thu vàng nhẹ,hơi se lạnh.Thật lý tưởng cho mỗi chúng ta và các chú Berger tham gia buổi gặp gỡ,giao lưu sáng nay.
Nào,xin mời các bạn chúng ta cùng nhau đến sân vận động Quảng An,Hồ Tây để cùng kết nối đam mê thú cưng dưới 1 mái nhà chung VIETPET.

Chúc 1 buổi giao lưu Berger của CLB GSD Vietpet HN thật vui vẻ, thoải mái,gắn bó và ý nghĩa.

KimCuong

Active Member
Thông tin thời tiết cặp nhật lúc 7h00 sáng tại Hà Nội :

Thời tiết thủ đô Hà Nội thật là đẹp,nắng thu vàng nhẹ,hơi se lạnh.Thật lý tưởng cho mỗi chúng ta và các chú Berger tham gia buổi gặp gỡ,giao lưu sáng nay.
Nào,xin mời các bạn chúng ta cùng nhau đến sân vận động Quảng An,Hồ Tây để cùng kết nối đam mê thú cưng dưới 1 mái nhà chung VIETPET.

Chúc 1 buổi giao lưu Berger của CLB GSD Vietpet HN thật vui vẻ, thoải mái,gắn bó và ý nghĩa.

Chúc mừng sự ra mắt thành công của CLB GSD Vietpet Hà Nội!

Trời cực đẹp và cực kỳ thuận lợi cho ngày Hội GSD VPHN này. Ông trời đã có mắt và không phụ lòng công sức của Ban phụ trách CLB và nhiệt huyết của các thành viên yêu mến GSD Vietpet.

Hẹn gặp mặt tất cả mọi người sau 2h17" nữa nhé.

ANH KHIÊM àh, cố gắng cho hình ảnh buổi off về cho tụi em nhé, tiếc em ko thể bay ra đó cùng anh được, hẹn gặp nhau tại sài gòn nhé ,phải có GSD của sài gòn rồi
Cho gởi 2 thùng Heneiken anh Khiêm ơi ! chúc mọi người vui vẻ !

khanhtungbk

Member
Buổi off diễn ra thật hoành tráng , thành công tốt đẹp ngoài sức tưởng tượng , thời tiết rất đẹp .Rất ấn tượng với em Zonk , Lux , Zamp , Henry và nhiều em khác cũng rất đẹp .Hy vọng qua những buổi họp mặt , giao lưu như vậy , Phong trào GSD Hà Nội cũng như cả nước sẽ phát triển mạnh !

cuộc thi có thể nói thành công tốt đẹp, thật không phụ công của BCN và toàn thể anh chị em từ các tỉnh xa và anh em tại HN, cuộc thi đã thu hút được rất nhiều sự quan tâm của ACE trong diễn dàn và ngoài diễn dàn yêu thích GSD. E chắc chắn rằng cuộc thi lần sau sẽ còn thành công vang dội hơn nữa và ACE sẽ được thưởng thức nhiều màn trình diễn hấp dẫn và nhiều chú GSD tuyệt vời hơn nữa ( vì hôm này đã xuất hiện rất nhiều hảo hán trong làng chơi GSD đến chung vui và tham quan, nhưng họ hứa lần sau sẽ mang đến những chú GSD tuyệt vời). Chúc mừng buổi offline GSD HN đã thành tốt đẹp. Thân

Kuppi

Active Member
Bây giờ thì hầu như toàn thể ACE Vietpet đều trông mong hình ảnh từ Buổi ra mắt đầu tiên của CLB GSD Vietpet Hanoi. Khâu chuẩn bị quá tốt, tiết trời cũng không phụ lòng anh em! vậy thì mình ảnh hoành tráng hãy leo lên hàng top của Vietpet nha! Mong....mong...mong......

ldhanoi

Member
Bây giờ thì hầu như toàn thể ACE Vietpet đều trông mong hình ảnh từ Buổi ra mắt đầu tiên của CLB GSD Vietpet Hanoi. Khâu chuẩn bị quá tốt, tiết trời cũng không phụ lòng anh em! vậy thì mình ảnh hoành tráng hãy leo lên hàng top của Vietpet nha! Mong....mong...mong......
Tôi cũng có 1 số hình ảnh về buổi ra mắt và thành lập của GSD Hanoi Club sáng nay, vì mê GSD quá nên mượn máy ảnh đi chụp cho đỡ nghiền, cũng muốn post lên nhưng sợ là chưa có trình độ biên tập nên chưa giám, chắc là phải chờ BQT mở topic mới đã. Hay là ACE nào chuyên biên tập hình ảnh cho mình xin email mình sẽ gửi toàn bộ hình ảnh mình chụp để biên tập và post lên cho mọi người cùng thưởng thức nhé.
Mong sụ đón nhận của BQT.
Thân ái.

TrungAC

Cho gởi 2 thùng Heneiken anh Khiêm ơi ! chúc mọi người vui vẻ !
Ban CN CLB GSD VP HN cảm ơn Locthovang nhé.Trưa hôm nay gần 30 ACE ngồi quây quần ăn và uống rất vui vẻ,có nhắc quà tặng này của em nhưng vì cuối buổi KhiemTN bị ép uống nhiều và vui trò chuyện nên quên chuyển quà Locthovang rồi.Thôi để khi nào em ra HN thì chúng ta khao nhau sau nhé.
Mong CLB GSD VP Sài gòn sớm thành lập để ACE ngoài Bắc được vào chia vui.

Thân mến

TrungAC

THÔNG TIN VỀ THỜI GIAN PHÁT SÓNG TRUYỀN HÌNH :

Chào các bạn thành viên VP và các độc giả của Diễn đàn VP,

Tôi vừa nhận được thông báo của Đài truyền hình TW VTV và Đài truyền hình Hà Nội về thời gian và thời lượng phát sóng đợt 1 về buổi giao lưu ngày 12/10 của CLB GSD VP HN

Thời gian phát sóng :

A./ Đài truyền hình Hà Nội 1 : thời lượng hơn 1 phút và bản tin cuối ngày 12/10 ( nghĩa là sau 22h tối nay,sau khi hết phim truyện )
Đài THHN đang xây dựng 1 phóng sự khoảng 7 phút để phát đợt 2, thời gian sẽ thông báo sau.

B./ Đài truyền hình Trung ương - ban truyền hình cáp :
Phát sóng tin và ảnh khoảng 2 phút trên VCTV3 ngày mai 13/10/2008
lúc 12 h45 '
lúc 19h45 '

Đài truyền hình TW đang cho xây dựng 1 phóng sự dài 4-5 phút dự kiến phát trên INFOTV. Khi dựng xong sẽ thông báo cho tôi thời gian phát sóng.

Nay CLB GSD Vietpet HN xin nhờ BQT VP :

1./ chuyển thông tin trên lên trang chủ ,để các thành viên được biết và theo dõi.

2,/ Về thông tin và hình ảnh giao lưu ngày 12/10 mà các bạn Thành viên sẽ đăng sắp tới vẫn tiếp tục trên topic này '' Thành lập CLB GSD Vietpet HN '' , tạm thời chưa lập topic mới, để mọi người tiện theo dõi, cho đên khi CLB bàn xong với BQT VP về việc cho phép Box của CLB GSD VP HN sẽ được sắp xếp lại trên trang Diễn đàn.
Xin cảm ơn.

CLB GSD VP HN

Trung AC

Ban CN CLB GSD VP HN cảm ơn Locthovang nhé.Trưa hôm nay gần 30 ACE ngồi quây quần ăn và uống rất vui vẻ,có nhắc quà tặng này của em nhưng vì cuối buổi KhiemTN bị ép uống nhiều và vui trò chuyện nên quên chuyển quà Locthovang rồi.Thôi để khi nào em ra HN thì chúng ta khao nhau sau nhé.

Thân mến
Thay mặt ACE và toàn thể khách mời và quan khách đến tham gia cám ơn anh Trung, anh Hoa, anh Khuong, anh Khang, anh Khiem, chi Thuy và các anh trong BCN đã tổ chức thành công sự kiện hôm nay. em đang háo hức chờ đến 18h30 để xem tin ko biết trên kênh truyền hình HN 1 hay là 2 nữa bác TrungAC ơi. Thân

lmnam2003

Member
Anh em Hưng Yên, xin cám ơn anh Trung, anh Hoa, anh Khang và toàn thể các anh em trong BTC, VPHN : anh Kỳ, chị Giang, Diệu Thuý,........đã nhiệt tình chu đáo đón tiếp các anh em từ các tỉnh lên giao lưu, chia vui trong ngày đầu ra mắt CLB GSD, mong rằng chúng ta sẽ lớn mạnh, cùng nắm tay nhau xây dựng CLB ngày càng phát triển, vươn lên một tầm cao mới.

P/S: Có nên chăng tên CLB GSD VPHN được đổi thành CLB GSD VP Miền Bắc thì quy mô hơn ạ.

dieuthuy

Thân mến
Kiểu này sắp tới ra mắt CLB GSD VietPet Miền Nam, thì anh locthovang khỏi phải ra HN gửi thùng beer nữa mà kiểu gì SẼ CÓ NGƯỜI GỬI TIẾP 1THÙNG BEER NỮA:beer, GÓP CÙNG ANH CHUNG VUI VỚI ACE TRONG ĐÓ RỒI Ạ.

Xem lại danh sách của GSD VP Hà Nội thấy có tên anh, thế mà anh kg ra được:shame on you: thì phải phạt thế nào đây ạ??:)):-@:time out:, DẠ XIN CÁC ANH CHỊ EM CHO Ý KIẾN Ạ:D:thingking::-$:-bd

Kiểu này sắp tới ra mắt CLB GSD VietPet Miền Nam, thì anh locthovang khỏi phải ra HN gửi thùng beer nữa mà kiểu gì SẼ CÓ NGƯỜI GỬI TIẾP 1THÙNG BEER NỮA:beer, GÓP CÙNG ANH CHUNG VUI VỚI ACE TRONG ĐÓ RỒI Ạ.

Xem lại danh sách của GSD VP Hà Nội thấy có tên anh, thế mà anh kg ra được:shame on you: thì phải phạt thế nào đây ạ??:)):-@:time out:, DẠ XIN CÁC ANH CHỊ EM CHO Ý KIẾN Ạ:D:thingking::-$:-bd
Người đâu THÂM THUÝ chị DIỆU THUÝ
Má đỏ môi hồng chị xài kem ?!
Thôi thì tự xử ai đợi hỏi ....
Mình đây xin Ý 10 thùng KIẾN ( ý kiến )
Tay quờ đãi chị cùng anh quyên đường quề ! hề hề hề !

dieuthuy

Người đâu THÂM THUÝ chị DIỆU THUÝ
Má đỏ môi hồng chị xài kem ?!
Thôi thì tự xử ai đợi hỏi ....
Mình đây xin Ý 10 thùng KIẾN ( ý kiến )
Tay quờ đãi chị cùng anh quyên đường quề ! hề hề hề !

Bác ơi em chưa hiểu câu cuối là gì bác ạ??......:DEm chậm hiểu, vậy bác cứ từ từ giải thích ạ:D, ANH LÀ ANH nào ạ?? QUỜ là quờ gì ạ?:(:)(:)((

* Mà các bác trong đấy sớm ấn định ngày ra mắt CLB đi ạ, cho ACE cả nước còn mừng ạ:-bd