• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thành lập american pitbull club.

TungKon

Member
Có cả vụ ra điều kiện với Dương hả Tùng ơi..........thế ko có socola như anh thì có được tham gia một chân không em ???? hi hi
Được anh ah,rất vui chào đón anh vào pitbull club,he he :D

KimCuong

Active Member
Rất vui khi một Câu lạc bộ của những người yêu thích một trong những dòng chó trên thế giới sắp được thành lập dưới Mái nhà Vietpet. Lần này là CLB pitpull với những nét nổi bật của cá tính dòng chó này.

Chúc các anh em yêu thích dòng chó này sớm kết nối và cùng phát triển mạnh mẽ trong Mái nhà Vietpet.

Chúc mừng anh em! Thân./.

tai123

Member
Rất thích Pit nhưng ko biết mua ở đâu ko biết có đc tham gia ko ạ,>>????

cocker.fan

Active Member
Thưa toàn thể anh em trong CLB Pitbull,bác KimCuong đã lên tiếng rồi thì anh em mình hãy nhanh chóng hoạt động đi nhé! :-bd

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Rất vui khi một Câu lạc bộ của những người yêu thích một trong những dòng chó trên thế giới sắp được thành lập dưới Mái nhà Vietpet. Lần này là CLB pitpull với những nét nổi bật của cá tính dòng chó này.

Chúc các anh em yêu thích dòng chó này sớm kết nối và cùng phát triển mạnh mẽ trong Mái nhà Vietpet.

Chúc mừng anh em! Thân./.
Cảm ơn ông anh đã có lời động viên cho CLB FANS PITBULL , em hy vọng là anh em trong CLB sẽ cố gắng hết sức để duy trì phong trào sao cho thật bền vững , ngày càng làm đẹp thêm cho mái nhà Vietpet...!!!:-bd

TungKon

Member
Cảm ơn ông anh đã có lời động viên cho CLB FANS PITBULL , em hy vọng là anh em trong CLB sẽ cố gắng hết sức để duy trì phong trào sao cho thật bền vững , ngày càng làm đẹp thêm cho mái nhà Vietpet...!!!:-bd
Anh tùng ơi,xem như thế nào cho anh em ra off cái nhi?he he.:) anh là lười đi với hội lắm đấy nhé.

cocker.fan

Active Member
Hay CHủ nhật này làm buổi off ở Cung Thanh niên đi,chỗ đấy mát lắm các anh à! aha,anh Tuấn có con Bully Beo tham gia Forum với anh em mình rồi kìa :-bd

_DIAMOND_1984

Anh tùng ơi,xem như thế nào cho anh em ra off cái nhi?he he.:) anh là lười đi với hội lắm đấy nhé.
hì hì.... anh nhất trí thôi em, tháng tới em nhé, đợt này anh cũng bận quá thành ra hơi lơ đà ...:D:D

cocker.fan

Active Member
hì hì.... anh nhất trí thôi em, tháng tới em nhé, đợt này anh cũng bận quá thành ra hơi lơ đà ...:D:D
Tháng tới là tháng 6 này luôn đó hả a? :thingking: để chủ nhật này hoặc cn tuần sau off 1 buổi pit bull club là đẹp :D

mr.tuan93

Member
Tháng tới là tháng 6 này luôn đó hả a? :thingking: để chủ nhật này hoặc cn tuần sau off 1 buổi pit bull club là đẹp :D
hihi thế là pitbull club sắp off rồi, vui thật :) thế này thì còn gì bằng....

HUY_X135

Member
Mình cũng xin ủng hộ CLB pitpull cả hai tay. Chúc ý tưởng thành hiện thực và phát triển tốt đẹp.

_DIAMOND_1984

Anh Huy ơi, hay anh thửa 1 con PIT về chơi cho CLB đông anh em cho vui,để thi thoảng CLB PIT còn tổ chức đi ăn mảnh nữa chứ ...:D:D

cocker.fan

Active Member
Anh Tùng ơi,AM Bully Club thông báo off rồi kìa, AM PitBull CLub cũng thông báo off đi chứ anh,a là chủ tịch CLB mà :-bd

_DIAMOND_1984

Anh Tùng ơi,AM Bully Club thông báo off rồi kìa, AM PitBull CLub cũng thông báo off đi chứ anh,a là chủ tịch CLB mà :-bd
Mấy anh em sổi nổi vì phong trào PITBULL quá.....hì hì hì, mọi thứ vẫn còn rất nhiều ở phía trước, còn rất nhiều việc nên làm và cần phải làm em ah, thời điểm ban đầu này anh nghĩ chưa phải là thời điểm tốt nhất đê tổ chức OFF PITBULL riêng em ah, trứơc mắt hãy cũng hô hào thật nhiều anh em đang nuôi và đam mê PITBULL đi đã em nhé

TungKon

Member
anh tùng ơi,con pit về nhà côn đồ lắm,nó phang con bắc kinh nhà em rụng hết lông rồi kìa.hihi,bữa nào em sẽ up ảnh em vàng lên.hehe.

my_lucky

Active Member
Anh em mà chơi pit để " chiến " kiểu này thì khi off thì có mà đeo cho mỗi con 2 cái rọ mõm à ???? hi vọng con của anh chỉ ham lốp chứ không ham " blood ", ka ka

TungKon

Member
ha ha.ham lồp hay ham blood là do mình mà anh,còn đâu bản năng thì con pit nào mà chả ham blood,nói chung là mình khắc phục được là ok anh ah.hihi,chúc bé lớn nhanh anh nhé.he he,anh em mình cùng cố gắng.