• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Teddy vom hochklasse

THIENHAN

Chào tất cả anh chi em diển đàn hôm nay nhân dịp đầu xuân Thiện xin đc giới thiệu bé male nhà mình bé dc 12 tháng tuổi sau đây là vai hình ảnh của bé xin chút nhận xét cua ACE cám ơn rất nhiều
trước hết hình chụp cách đây 1 tháng

và hình chụp tai công viên cách đây 2 tuần

và cuối cùng la hình mới nhất chụp chiều nay

cám on các ACE chúc tất cả năm mới an khang thịnh vượng vạn sự như ý

KimCuong

Active Member
Chào mừng em đã xuất hiện ở Vietpet! Gắng nuôi Teddy thật tốt vào nhé. Nhớ lời anh dặn khi cho Teddy đứng chụp em nha. ;)

Thân./.

còn này nhìn ok đấy bạn , nhưng tại góc chụp hay sao thấy mõm hơi dài và tớ thấy bàn chân nhìn đứng hơi bị hạ thì phải,
vài lời nhận xét không đúng bỏ qua;)

trantantai

Active Member
Đẹp đó Thiện, mặt mày tướng tá ok hy vọng sẽ cho đàn con dễ thương. 12 tháng mà nhìn cái mặt còn trẻ thơ lắm nha. Up ảnh thường xuyên nhé

THIENHAN

Chào mừng em đã xuất hiện ở Vietpet! Gắng nuôi Teddy thật tốt vào nhé. Nhớ lời anh dặn khi cho Teddy đứng chụp em nha. ;)

Thân./.
cám on anh em dang luyện cho Teddy như anh chỉ hi vong se đc tướng show dẹp như Eros của anh

THIENHAN

Đẹp đó Thiện, mặt mày tướng tá ok hy vọng sẽ cho đàn con dễ thương. 12 tháng mà nhìn cái mặt còn trẻ thơ lắm nha. Up ảnh thường xuyên nhé
Cám ơn anh đã khen Teddy nhà em hi vọng bé sẽ phát triển tốt gởi thêm anh vài tấm ảnh lúc teddy o trong nhà khi ngôi xin ăn

Mệt nằm dài giữa nhà

THIENHAN

còn này nhìn ok đấy bạn , nhưng tại góc chụp hay sao thấy mõm hơi dài và tớ thấy bàn chân nhìn đứng hơi bị hạ thì phải,
vài lời nhận xét không đúng bỏ qua;)
Cám ơn bạn nhận xét có lẽ dạo này trời mưa teddy an nhiều ma kg dc tập thể duc nen chân hơi hạ

THIENHAN

Hôm nay dc nghỉ làm trời nắng đẹp sao bao ngay mưa gió lạnh lẽo tắm rửa cho teddy xong hứng chí làm vai hình gởi các bác xem choi vì chup bang iphone nên hình kg đep với phần chỉ có 1 minh nen  kg thể show dáng cho teddy mong các bác đừng chê

Phamcu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Chào chú e!

A thích hai bức này lắm lắm!! >:D<>:D<>:D<>:D<

THIENHAN

Hôm nay trời mưa kg đi làm đc o nhà buồn dẫn teddy va bee ra làm người mẩu chụp vài tấm hình gởi đến ACE
  trước tiên la Teddy bé  tròn 13 thàng vào tuần sau

con day Bee sắp dc 14 tháng

THIENHAN

Hôm nay chủ nhật nắng đẹp cả nhà dẫn nhau di công viên tập thể duc sẵn làm vài bức ảnh teddy cho các bác xem chơi
  Đây vì bức ảnh teddy danh tập đứng show

Đây giây phút thư giãn của teddy va Humer(bulldog đực 3 tháng tuổi của bà xã)

chopper00

Member
anh THIỆN ơi ko sợ nó chơi mất cánh cửa con 4 bánh à. Thế 2 em mới về thê nào rồi chắc đẹp và khỏe mạnh cả chứ. CHÚC 2 EM NÓ HAY ĂN CHÓNG LỚN NHÉ