• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

TCD08(cái)-Hậu Duệ Đôla vs Putin cần bán

doberman_hn

Member
Thêm một vài tấm ảnh TCD01 a zai của TCD08 cho rực rỡ, bác nào nhận TCD08 về nuôi thì có thể yên tâm về khoản gen, giống, chúc em nó sớm có chủ mới

vu_gia168

Thêm một vài tấm ảnh TCD01 a zai của TCD08 cho rực rỡ, bác nào nhận TCD08 về nuôi thì có thể yên tâm về khoản gen, giống, chúc em nó sớm có chủ mới

Hôm nay mình đã đón em TCD08 về hải dương rồi , co điều nhìn tai em nó một bên dựng một bên không thấy lo quá không biết có dựng được không? có báo nào cao thủ xin chỉ giáo giúp với .
thanks

ghostcom

Member
nhưng bạn cắt tai chưa ? nhìn ảnh con này đã cắt tai đâu ,nếu chưa cắt làm sao mà dựng được

blue109

Member
chó đã về nhà mới chưa bạn??? e nó là đực hay cái đã cắt tai chưa??? cho mình xin cái giá vào inbox nhé thanks

vu_gia168

nhưng bạn cắt tai chưa ? nhìn ảnh con này đã cắt tai đâu ,nếu chưa cắt làm sao mà dựng được
Cám ơn bạn đac quan tâm .Tai của em nó đã cắt rồi , cho đến hôm nay em nó đã về với mình được 1 tuần rồi và sau khi mình bó tai cho em nó được 3 ngày , hôm qua mình tắm và tháo tai ra kiểm tra tai đã dựng được 80% rồi .
thanks

ghostcom

Member
cún mình thì sau cắt tai hơn 10 ngày nó lành vết thương rồi mình mới bó , cách bó tai thay băng thì bạn tham khảo trong forum , bó 5-7 ngày thay 1 lần , có con lên lại xuống bó khi nào nó lên thì thôi hi vất vả phết đấy , nhưng lúc nó dựng dồi vui phết ^^

vu_gia168

cún mình thì sau cắt tai hơn 10 ngày nó lành vết thương rồi mình mới bó , cách bó tai thay băng thì bạn tham khảo trong forum , bó 5-7 ngày thay 1 lần , có con lên lại xuống bó khi nào nó lên thì thôi hi vất vả phết đấy , nhưng lúc nó dựng dồi vui phết ^^
Cám ơn bạn . cún đã dựng tai được rôi nhưng vẫn còn yếu , khi chạy vẫn bị ngặt nghẹo nhìn buồn cười lắm .

thanks