• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

tattoo nhà mình

jenny_Q

Vietpet sponsor
sự thật thường hay mất lòng chú hùng ơi tất cả những gì hiệp nói là nguy biện đấy chú ơi %-(%-(%-(

my_lucky

Active Member
Chú bully nhóc đấy mà không được cái cô gì gì ý chăm thì còn lâu mới đẹp được như bố và ông nó như bây giờ, chứ cậu chủ nó chỉ được cái chém gió lúc có ai ngó tới chó của mình thôi%-(>:/:D:D

A Páo

Member
Thực sự để nói , e quá kết tattoo luôn , nhưng hiện giờ máu pitbull đang chảy khắp người lên chưa có ý định gì nuôi bully ....
Tại HN nói không phải tâng bốc , tầm tuổi tattoo e chưa gặp bé nào đẹp hơn tattoo cả , có thể kinh nghiệm e chưa có về bully , nhưng trong mắt em tattoo vẫn là đẹp nhất và e kết nhất ...
E sinh năm 90 thôi , anh hiệp xăm cứ gọi em bằng anh , e ngại lắm :D

Thực sự để nói , e quá kết tattoo luôn , nhưng hiện giờ máu pitbull đang chảy khắp người lên chưa có ý định gì nuôi bully ....
Tại HN nói không phải tâng bốc , tầm tuổi tattoo e chưa gặp bé nào đẹp hơn tattoo cả , có thể kinh nghiệm e chưa có về bully , nhưng trong mắt em tattoo vẫn là đẹp nhất và e kết nhất ...
E sinh năm 90 thôi , anh hiệp xăm cứ gọi em bằng anh , e ngại lắm :D
thank bạn nhé...cứ tìm hiểu rồi chơi dần dần cũng được bạn à...ae minh bằng tuổi thôi...

Nha Trang Bully Camp

Vietpet sponsor
ông em nhà mình dạo này thuốc lá phì phèo như người lớn ý nhỉ.chắc thằng anh cũng phải tập hút thuốc lá thôi.

jenny_Q

Vietpet sponsor
hút thuốc lá có hại cho sức khỏe sao lại nhiếu người hút thế nhỉ.