• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Tas flash Rouse - thế hệ trẻ triển vọng của Vnrottweiler

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
Xin giới thiệu thành viên trẻ Tas Flash Rouse của Vnrottweiler. có thể nói đây là bổ sung con giống quan trọng cho tương lai của Vnrottweiler. xin chi sẻ 1 số hình ảnh của Tas Flash Rouse và một vài thông tin về hệ gia phả.

Thành tích: CAC RUMA judge : Zizakov Vladim. TAS FLASH ROUSE young class V1

hình chụp lúc 13,5 tháng tuổi

hình chụp sau 2 tháng

Một vài thành viên trụ cột trong hệ gia phả

Cha: CH. Joni Earl Antonius

Bảng thành tích: ÖKV Bundesjugendsieger 2009, VDH Vice Bundesjugendsieger 2009, Bodenseesjugendsieger 2009,Ungarischejugendsieger 2009, ADRK Willi-Hedtke-Gedächtnisschau, ARKS Klubsieger Serbia, Italian Klubsieger 2010, ACH NAPOCA WINNER 2010, VICE ORLA Winner 2010, VDH-Europasieger 2011

Mẹ: Fibi Flash Rouse

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
Ông Nội: CH. Merlin Flash Rouse

Bảng thành tích: Young Champion BOSNIA , Champion CROATIA. VICE WORLD WINNER 09.

Ông Ngoại: World champion Gonnzo Earl Antonius

Bảng thành tích:

INTER.CHAMPION
VDH/SCGJ/SCG/BIH/CRO/VEJ-CH
F.C.I.Vice Europa Young
Champion
I.F.R. WORLD WINNER 2006
F.C.I. EUROPA Champion 2007
Benelux winner'04/07

FCI WORLD DOG SHOW DORTMUND 2003
EURODOGSHOW Bratislava 2003
ADRK KS 2004
F.C.I. International Show 2005
World Dog Show 2005 - Argentina 2005
IFR 2006
F.C.I. EuroDogShow 2007
IFR 2008
IFR 2009

dung_bth

Member
Trời, thằng cu này nhìn cơ bắp qua anh Sơn ơi, có cho đi tập tạ hay sao vậy? Em nhìn nó thấy sợ quá vì nó hùng dũng quá anh!

KimCuong

Active Member
Em nó đã về, chúc mừng anh. Hẹn sớm được thử diễn show cùng em nó.

Chúc vui./.

HuyDN

Member
Với gia phả như thế này thì tạo 1 thế hệ khủng ở VN.Chúc em nó anh Sơn khỏe :p Hẹn gặp lại đại ca sớm :D

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
Trời, thằng cu này nhìn cơ bắp qua anh Sơn ơi, có cho đi tập tạ hay sao vậy? Em nhìn nó thấy sợ quá vì nó hùng dũng quá anh!
nó là hậu duệ Lý Đức đó em..he..he..ráng chăm Ianna tốt nhé em sau này anh cho làm dâu Ku này..hi..hi..

Em nó đã về, chúc mừng anh. Hẹn sớm được thử diễn show cùng em nó.

Chúc vui./.
em nó đang trên đường về..he..he..khi nào về tới anh sẽ up hình nhé.

Với gia phả như thế này thì tạo 1 thế hệ khủng ở VN.Chúc em nó anh Sơn khỏe :p Hẹn gặp lại đại ca sớm :D
em này là 1 bổ sung rất quan trọng cho con giống bên anh vì vậy anh rất hy vọng vào bộ 3 Fighter, King và Tas.

Ok. hẹn gặp lại em sớm

BR

bevy2002

Member
chúc mừng sơn đã có tas.nhìn thằng ku này hiếu chiến đã quá...he..he.chúc cho thằng ku sau này có được những hậu duệ cực tốt.đễ ko phụ lòng ông cha của nó đê lại

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
chúc mừng sơn đã có tas.nhìn thằng ku này hiếu chiến đã quá...he..he.chúc cho thằng ku sau này có được những hậu duệ cực tốt.đễ ko phụ lòng ông cha của nó đê lại
cám ơn anh chị đã quá khen em nó. hôm nào rảnh em qua anh chị chơi sẵn tiện cho em honey vài pô nhé...anh chị nhớ cho honey ăn uống điều độ và vận động hợp lý nhé

BR

chinhhung

mấy con rott anh sơnnguyen pót anh len nhin ngầu quá , có gì anh sonnguyen chì giáo em nuôi con rott nhà em gầu nhu con rott của anh , e đang o bà điểm hóc môn ,

doanhcauson

Vietpet sponsor
Chúc mừng Sơn nhé. Em nó đã về VN chưa hay vẩn còn cho luyện công bên đó hả Sơn?Nhìn Tas đã quá ,khi nào về đấn VN hú anh 1 tiếng để anh qua ngắm em nó với nhé.Thân chào

chanphuong

Member
Chào Sơn,
Lâu quá không gặp, hôm nào vào Sài Gòn anh em gặp nhau tí nhỉ.
Chúc mừng Sơn có thêm thành viên mới bổ xung vào bộ sưu tập.

Hôm nay anh Sơn đi đón tas đây, thông tin bằng hình ảnh ngay nhé. Chúc mừng Trại chủ, tâm nguyện đã dần dần thành hiện thực!!!!!!!!!!

bevy2002

Member
nhìn dòng dõi và gia phả của thằng ku này thấy ớn lạnh quá...ka...ka. khi nào thằng ku này nhập trại Sơn nhớ post hình ngay nhé

KimCuong

Active Member
nhìn dòng dõi và gia phả của thằng ku này thấy ớn lạnh quá...ka...ka. khi nào thằng ku này nhập trại Sơn nhớ post hình ngay nhé
Chủ trại hiện giờ đang phê vì đã được nhìn tận mắt và sờ em nó từ lúc đầu giờ chiều hôm nay, nên chắc chưa thể có đầu óc để cầm máy ảnh được đâu. :D

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
Chúc mừng Sơn nhé. Em nó đã về VN chưa hay vẩn còn cho luyện công bên đó hả Sơn?Nhìn Tas đã quá ,khi nào về đấn VN hú anh 1 tiếng để anh qua ngắm em nó với nhé.Thân chào
cám ơn anh Doanh ! em nó đã về VN an toàn hôm thứ 3 rồi anh...thú thật là đã xem hình nó rồi nhưng khi nhìn ở ngoài em thật sự ấn tượng mạnh với nó...dạo này bên anh có tin vui liên tục em tính lên chúc mừng anh mà Nick của em không post bài bên CLB rott vp được chẳng hiểu làm sao nên mới nhắn tin chúc mừng anh..he..he...

Chào Sơn,
Lâu quá không gặp, hôm nào vào Sài Gòn anh em gặp nhau tí nhỉ.
Chúc mừng Sơn có thêm thành viên mới bổ xung vào bộ sưu tập.
chào anh Phương ! hôm nào vào SG thì cứ hú em 1 tiềng là em có mặt liền..chúc mừng anh đã sở hữu em Anka nhé. (em không post bài bên đó được)

Hôm nay anh Sơn đi đón tas đây, thông tin bằng hình ảnh ngay nhé. Chúc mừng Trại chủ, tâm nguyện đã dần dần thành hiện thực!!!!!!!!!!
cám ơn anh ! em cũng mong mọi việc sẽ như ý em mong đợi

chào anh Mỹ & chị Vân..em này có xứng đáng làm chồng honey không ?..he..he..

Chủ trại hiện giờ đang phê vì đã được nhìn tận mắt và sờ em nó từ lúc đầu giờ chiều hôm nay, nên chắc chưa thể có đầu óc để cầm máy ảnh được đâu. :D
he..he..nói cứ như đúng rồi ấy...

BR

ly-giang

Chuyên gia Bulldog
Dear Sơn,
Chúc mừng em có thêm một con giống đẹp. Tas có 1 cái đầu ấn tượng, stop đẹp, tỷ lệ mõm và đầu cân đối màu lông tương phản rõ ràng, No cao bao nhiêu vậy Sơn?

Một lần nữachúc mừng em,

Thân,

chanphuong

Member
chào anh Phương ! hôm nào vào SG thì cứ hú em 1 tiềng là em có mặt liền..chúc mừng anh đã sở hữu em Anka nhé.

Chào Sơn, anh có hỏi Ljuba, chủ trại Earln Antonius về Tas Flash Rouse, cậu ấy nói đó là một Male tốt và có biết Tas, nó là con của Joni Earl Antonius nên Ljuba biết khá rõ.
Chúc mừng một lần nữa nhé!

rotnd

Member
Anh Son oi cho em hoi em muon mua rot mua o dau anh Son? Em o Nam Dinh, tim mua ma kho qua

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
Dear Sơn,
Chúc mừng em có thêm một con giống đẹp. Tas có 1 cái đầu ấn tượng, stop đẹp, tỷ lệ mõm và đầu cân đối màu lông tương phản rõ ràng, No cao bao nhiêu vậy Sơn?

Một lần nữachúc mừng em,

Thân,
cám ơn anh Sơn đã chúc mừng ! lâu lắm mới thấy anh Sơn lại hứng thú comment về rott như lần này..he..he..chắc em này lại gây cho anh ấn tượng gì đây..theo giấy tờ thì em này cao 66cm và em cũng thích size này...

BR