• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Tas flash Rouse - thế hệ trẻ triển vọng của Vnrottweiler

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
Vâng thế thì để em bảo đệ đệ em vào SG gặp anh rồi ở lại làm công 3 tháng luôn anh nhé. Có gì anh chỉ bảo giúp em. Em cảm ơn anh trước. Hehehe
phải đích thân em vào anh mới chỉ nhé..cử người khác là ko xong rồi..he..he..

BR

dạ em cám ơn anh doanh đã quá khen ! về chụp hình thì em học từ sư phụ Sơn ly-giang..he..he..Tas nó mới ăn uống được khoảng 1 tuần nay..hồi mới về kén ăn quá.

mới uống bia hay sao mà kêu đã quá vậy..he.he..hôm off bên em vui thật...

cám ơn giáp...như đã nói nếu nói về chụp hình thì anh phải kêu anh sơn ly-giang là sư phụ..hi.hi..nhớ ngày nào còn hỏi anh Sơn về khẩu độ..rồi lại tốc độ..rồi lại Iso..nói chung là phức tạp

BR
Vậy có đk e cũng phải sắm cái máy và học hỏi cách chụp 1 chút hihi.. máy xịn giữ lại những khoảnh khắc đẹp cho cả gia đình nữa chứ.... Tash đã có vợ chưa bác Sơn ơi.....

TQTrung

Member
phải đích thân em vào anh mới chỉ nhé..cử người khác là ko xong rồi..he..he..

BR
Thế thì khó quá nhỉ. Nếu thu xếp được công việc thì mai em đã đích thân dẫn đệ đệ em vào gặp anh rồi. :)):)):))

Nếu em khuất phục được lion thì thứ 6 em sẽ vào gặp anh. Xin nghỉ việc nhà còn khó hơn xin nghỉ việc cơ quan anh à.

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
Vậy có đk e cũng phải sắm cái máy và học hỏi cách chụp 1 chút hihi.. máy xịn giữ lại những khoảnh khắc đẹp cho cả gia đình nữa chứ.... Tash đã có vợ chưa bác Sơn ơi.....
có gia đình rồi thì phải có cái máy anh tốt tốt 1 chút để làm vài pô cho mấy nhóc thì tuyệt..con thích, vợ khen thì còn gì bằng..he..he..

Thế thì khó quá nhỉ. Nếu thu xếp được công việc thì mai em đã đích thân dẫn đệ đệ em vào gặp anh rồi. :)):)):))

Nếu em khuất phục được lion thì thứ 6 em sẽ vào gặp anh. Xin nghỉ việc nhà còn khó hơn xin nghỉ việc cơ quan anh à.
vậy thì anh chờ em trổ tài nhé..ka..ka..

BR

rottw

bác này đúng là số 1 vn về Rott khi nào có dịp vào nam phải qua làm phiền bác này mới dc toàn hàng khủng thế này thì không ai có thể cương lai dc hix em bái phục bác rồi đấy

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
Xin update vài hình ảnh của Tas Flash Rouse sau gần 1 năm về với vnrottweiler kennel.

BR

anh ơi bồ kết quá không biết em OMO nhà em đươc bao nhiêu phần trăm của tas nhỉ chắc anh mới về viêt nam hả chúc gia đình anh mạnh khỏe và trai vnrottweiler của anh ngày càng lớn mạnh

Phamcu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Chắc bác Sơn lấy bàn trải giặt ra rửa mặt cho Tas phải không?? Nhìn mặt nó nhăn giống miếng giẻ quá :D:D:D:D:D

Tungu

Member
Chắc bác Sơn lấy bàn trải giặt ra rửa mặt cho Tas phải không?? Nhìn mặt nó nhăn giống miếng giẻ quá :D:D:D:D:D
em tính lấy bàn ủi ra là cho thẳng mà chưa thẳng nổi..he.he..em xin đính chính lại là cái trán nó nhăn chứ cái mặt nó không nhăn đúng không bác phamcu....hi..hi...

em tính lấy bàn ủi ra là cho thẳng mà chưa thẳng nổi..he.he..em xin đính chính lại là cái trán nó nhăn chứ cái mặt nó không nhăn đúng không bác phamcu....hi..hi...
bây giờ mới thấy bác TÙNG lên diễn đàn khỏe không ông anh ơi em ĐẠI ở QUẢNG NINH đây