• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

tang cho fox cho girl o hai phong

tinhyeuhp

Member
:) minh ten Dung~ 22t o hai phong , nhà trật lại đi làm cả ngày lên ko có thời gian chăm sóc . mình muốn tặng cho những chị em nào ở hp, vì mình thấy con gái rất thích chó fox lên chăm xóc rất tốt lh với minh qua sdt 01654299120 (chỉ tăng cho girl thôi nhe' )

Đừng đùa rỡn như vậy!

Mình mới bị mất Em Bim Bim của mình, vào Diễn đàn để được chia sẻ và khi đọc được toppic này thấy Bạn đăng tin tặng chó và mình đã có nhã ý đón Bé về nuôi để bù đắp sự mất mát hẫng hụt trong lòng mình. Cho dù chả bao giờ mình quên được Em Bim Bim của mình đâu. Không ngờ đây chỉ là sự đùa rỡn của người đó. Thật buồn... vì họ vô tình khi lấy số ĐT của người khác mà đăng nên vì mình thấy chủ nhân của số ĐT này ăn nói rất tế nhị còn nhắn tin lại thanh minh với mình.

chokyu

Member
sao lại đùa giỡn vô duyên như thế. nhưng mà mình phải nói thật cái đứa đăng topic này lên cũng là một thằng ngu , viết sai chính tả tùm lum cả lên.=)) đã ngu còn thích làm trò này. thật ddangs xấu hổx-(

hanhjen

Member
Bạn ơi bạn viết sai chính tả nhiều quá >"< Đọc suýt nữa ko hiểu
Thế nhà bạn ở chỗ nào hp vậy

Mình rất vui vì đã liên lạc được với Chủ của mấy phoc con! Em ấy hứa sẽ tặng mình một bé phóc con và mình đang hồi hộp chờ tin của Em ấy. Mấy bé phóc giờ chưa mở mắt nên mình phải đợi. Cảm ơn Em nhiều nha, em dành cho Chị niềm vui mới... Chị vẫn rất nhớ Bim Bim của Chị mong là đón Bé phoc con về Chị sẽ được an ủi phần nào. Cảm ơn Em nhiều Dũng ah.