• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Tam Sờ Sắc nhà mình

mikat1989

Member
xinh quá anh ơi! mình cũng muốn có một bé quaaaaaaaaaaaaaaa!

xinh quá anh ơi! mình cũng muốn có một bé quaaaaaaaaaaaaaaa!:(:)(:)((

phamhuyhoang

Active Member
một chú tam sắc đẹp ^_^ chó đực ở hà nội đang hiếm bạn cố gắng duy trì tính đực cho nó thật tốt bạn nhé ^_^

hoangtkv

Active Member
Đề nghị bác chủ topic không được post ảnh sexy như thế nhé, anh em nào nuôi chó cái lại thèm chết đi được :D. Công nhận súng ống tốt, không biết đạn thế nào, bác có sản phẩm hậu duệ không post anh em xem với.

fantomax

Member
Chó đẹp thế, bác này nhiều chó thật ... có gì thì cho đăng kí 1 ẻm nhá .

đai kiện kiểu này có vẻ không được đảm bảo lắm, nhìn lòi hết cả hàng ra rồi kia kìa, thế này thì con gái ai dám nhìn ^^
Bởi vì nó nhìn thấy 1 em chó ta đang......nên muốn XYZ chứ bình thường thì không vấn đề gì!!!

qua dep anh ah,anh oi em cung dang muon tim 1 be ve lam ban,be nay anh mua o dau vay ah,a co the cho e so dien thoai de lien lac duoc ko
(sorry mod vi em onl bang di dong nen ko co dau,mod bo qua cho em lan nay nhe,thanks mod)

qua dep anh ah,anh oi em cung dang muon tim 1 be ve lam ban,be nay anh mua o dau vay ah,a co the cho e so dien thoai de lien lac duoc ko
(sorry mod vi em onl bang di dong nen ko co dau,mod bo qua cho em lan nay nhe,thanks mod)
Mình được cho bạn à!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Đàn pupies Bernese moutain _Tam sắc hà nội

gửi 1 số hình ảnh ace cùng xem về tam sắc hà nội

Prince_89

ôi đẹp quá bác ạ..sau này đi làm e cũng phải cố gắng phấn đấu có 1 em :D...e chúc mừng bác