• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Talking Hà Nội cần mua bulldog english

iris164

Member
e muốn mua 1 cún bulldog tầm 3 4 tháng tuổi, lớn hơn chút cũng được ạ, thuần chủng sức khỏe tốt, ko cần đẹp lắm đâu ạ ( mấy e đẹp toàn 10tr e ko đủ tiền ạ ) , e sv nên muốn mua 1 e làm bạn, giá tầm 4 -> 5tr , ai có cún muốn bán thì cho e xin ảnh + địa chỉ + đt e sẽ liên lạc ạ, cảm ơn mọi người đọc topic , ai qua up phụ e với ạ , máu lắm rùi hehehehe

victor

bạn ơi, giá đó không có thuần chủng được đâu. tiền nào của đó. Chúc bạn sớm tìm được một em ưng ý.;)

iris164

Member
thank bạn, ý mình thuần chủng là cả bố và mẹ đều là bulldog là ok rồi, chó bố mẹ cũng ko cần phải giành giải nọ giải kia đâu, mình mua vì yêu chó thôi chứ ko mua về để mang đi thi hehehe

Chính vì cả bố và mẹ đều là bulldog thì mới gọi là thuần chủng đó bạn,

Thưc sự giá đó giờ khó mà mua dc 1 e thuần chủng lắm, thôi thì cũng chúc bạn sớm tìm dc 1 bé ưng ý