• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Tai chó Phú Quốc

Bennynguyen1212

Thân chào cả nhà. Số là bé gái nhà mình đã được gần 6th tuổi. Hôm trước mình có tham khảo vài topic nói về chuyện lên tai của em nó. Thời gian vừa qua mình cũng đã tích cực bổ sung tắm nắng + calcium cobiere được khoảng 7 ống rồi, nhưng sao tình hinh vẫn chưa có biến chuyển gì khả quan, tai vẫn chưa lên cứng được mà chỉ khoảng 80%, phần chót tai vẫn cứ cụp nhẹ nhìn cứ giống tai heo.
Vậy mong các bác cho mình thêm lời khuyên và cho mình hỏi thêm là uống canxi như vậy đã đủ, dư hay là còn thiếu?
Các bác giàu kinh nghiệm chỉ giáo em thêm được không.
Mong nhận được sự giúp đỡ của mọi người.

Cảm ơn và thân chào

Baphi

Tai cup

Thân chào cả nhà. Số là bé gái nhà mình đã được gần 6th tuổi. Hôm trước mình có tham khảo vài topic nói về chuyện lên tai của em nó. Thời gian vừa qua mình cũng đã tích cực bổ sung tắm nắng + calcium cobiere được khoảng 7 ống rồi, nhưng sao tình hinh vẫn chưa có biến chuyển gì khả quan, tai vẫn chưa lên cứng được mà chỉ khoảng 80%, phần chót tai vẫn cứ cụp nhẹ nhìn cứ giống tai heo.
Vậy mong các bác cho mình thêm lời khuyên và cho mình hỏi thêm là uống canxi như vậy đã đủ, dư hay là còn thiếu?
Các bác giàu kinh nghiệm chỉ giáo em thêm được không.
Mong nhận được sự giúp đỡ của mọi người.

Cảm ơn và thân chào
roi, vay la tai cup chu con sao nua, cho nha minh 2-3 thang la thang tap rui

pdtrung90

Member
Tắm nắng thôi chưa đủ đâu bạn ạ, còn chế độ vận động nữa
Theo cá nhân mình bạn nên dán tai cho e nó, cho uống canxi và phơi nắng vào buổi sáng kết hợp với cho chạy thể dục 1 tuần xem có chuyển biến gì k