• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Từ Sơn - Bắc Ninh tìm chó vện bị lạc

chnhan79

Member
Chào các anh chị em trên diễn đàn. Em mới mất một em Phú Quốc vện 2 tuổi. Nhờ diễn đàn cho phép em được post tin tìm chó lạc nhà em, mong diễn đàn giúp cho.

Chó của em bị lạc ở khu vực Phù Lưu - Đông Ngàn - Từ Sơn - Bắc Ninh, bị lạc vào ngày 19/10/2014 đến nay chưa về. Ai biết chó của em ở đâu thì báo tin giúp em theo số 0943 483 696 hoặc email chnhan79@gmail.com, em xin chân thành cảm ơn và hậu tạ.

Dưới đây là mấy tấm hình em mới chụp con Phú Quốc vện nhà em:

Bạn ơi,nếu trên HN mất còn có cơ hội tìm được còn ở quê mình thì bọn câu chó lông hành nhiều quá,chắc khó có thể tìm được bạn à!!!Chia buồn cùng bạn.

chnhan79

Member
Bạn ơi,nếu trên HN mất còn có cơ hội tìm được còn ở quê mình thì bọn câu chó lông hành nhiều quá,chắc khó có thể tìm được bạn à!!!Chia buồn cùng bạn.
Nếu trên HN thì có thể tìm ở những địa chỉ nào, bạn chỉ giúp để mình thử qua mấy chỗ đó xem sao. Mình nuôi hơn 2 năm trời, bao nhiêu công sức mà bây giờ mất thấy buồn quá. Thanks.

xauxau

A không biết nói j thôi còn nước còn tát e chịu kho mấy hôm tim no nhe´.thôngtin quần chúng thật rộng may ra có kết qủa.mong e sớm tìm lại được e no

xauxau

Hà nội.ngo hồng mai ở đường bạch mai+hoàng hoa thám.e thu suong đó xem sao ?