• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Tớ không biết em mèo đi đâu rồi ấy

nguyenthuy

Member
Tình hình là vụ em Heo nhà tớ ăn lươn bị ngộ độc lần trước nay đã khỏi nhưng....híc híc. Chẳng là tính từ bây giờ thì đã tròn một ngày em ý chưa về, ko biết em ý đi đâu nữa. Em ý không bị bệnh tật gì hết, ăn uống bình thường, tất nhiên là ko bị ai ngược đãi rùi (nhà tớ ai cũng yêu em ý). Heo là mèo đực, được 7 tháng tuổi, dạo này thấy có mấy con mèo lạ tới gào gần nhà tớ, ko biết có phải Heo nhà tớ bỏ đi rồi ko nữa, huhu. Ngày trước định thiến em ý nhưng tớ sợ em ý đau nên thui, với lại em ý còn bé quá. Híc, híc, Heo ui, em ở đâu, sao ko về. Các bác ơi, hay em ý bị bọn câu trộm chúng nó thịt rồi??? :(:)(:)(:)(:)((

Linhrin

Member
vậy thì em ý đi chơi với bạn gái rồi :D

chắc là bé sẽ đi về thôi :D

lần sau bạn nên kín cổng cao tường , trông bé cẩn thận nếu ko muốn bé bỏ đi mất :D