• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Tặng mèo ta

thaiha

Member
Nhà tôi ở phố thái hà trước nuôi 1 con mèo vàng rất to được hơn 5 tuổi là mèo ta do hàng ngày cho nó ăn thức ăn khô của mèo nó bị suy thận tiêm và chuyền được 2 tuần thì nó ra đi.Cũng đang muốn tìm một con thay nó vì bà ở nhà cũng quý mèo bà hơn 80 rồi có con mèo quanh quẩn cũng vui nếu bạn muốn tìm người yêu mèo thì mình xin về cho bà và các em chăm sóc(mình hơn 40 tuổi)

Nhà tôi ở phố thái hà trước nuôi 1 con mèo vàng rất to được hơn 5 tuổi là mèo ta do hàng ngày cho nó ăn thức ăn khô của mèo nó bị suy thận tiêm và chuyền được 2 tuần thì nó ra đi.Cũng đang muốn tìm một con thay nó vì bà ở nhà cũng quý mèo bà hơn 80 rồi có con mèo quanh quẩn cũng vui nếu bạn muốn tìm người yêu mèo thì mình xin về cho bà và các em chăm sóc(mình hơn 40 tuổi)
Anh (chị) pm hoặc nt cho em số đt liên lạc nhé! Tks.

nguyenlien93

em cũng đang muốn tìm một em mèo về nuôi, ngày trước nhà em cũng nuôi mèo con đen trắng thế kia, nhưng đến một hôm, nó chạy ra đường bị xe oto chạy qua cán bị liệt mất 2 chân sau, cuối cùng bố mẹ em phải bán đi, em buồn lắm :((. giờ em ở một mình, em thích con mèo đen trắng đầu tiên, chị có thể cho em xin con đấy về nuôi. em ở Kiều mai, Phú Diễn, Từ Liêm, HN, sdt của em: 01658942804. cảm ơn chị.:)