• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Tặng mèo... tặng mèo...

Thiết Ngưng

Em có 6 em mèo con tất cả... cần tìm nhà gấp gấp... các bạn có nhu cầu gọi cho em số 0985246966....<:p<:p
cảm ơn các bạn đọc tin

lonely29

Member
bạn nên ghi rõ ở TP HCM hay HN :-??mình search số điện thoại của bạn thì ra địa chỉ 17A ngách 46/521 ngõ 521 Trương Định, HN :D
các bạn ở HN cần xin 1 em mèo nhào vô nhanh nào :))

hienhoang

Hì, cảm ơn bạn quan tâm, mình đã đón được 1 bé rất đáng yêu nhà chị biode rồi. Cảm ơn bạn nhiều nhé!

ngocanhdb

Member
ắp..........................đề nghị [you] thank bài này
?????????????à bảo sao nhìn vào thấy tên của mình đc đề nghị thank hóa ra ai đăng nhập mà nhìn vào cũng thấy tên của mình hết, cách này hay nhưng hơi gây khó hiểu ban đầu

Linhmu_93

Active Member
=)) anh txh ơi! A cứ trêu các bạn ấy làm gì, cái trò này thì e biết lâu rồi, nhưng nhiêug người k biết lại tưởng anh nhắc đến tên các bạn ấy!
Lần trc có người còn tương mình bị chửi nên phát cuồng lên cơ =)) bỏ phim 15+ rồi à ;;)

txh1403

Senior Member
=)) anh txh ơi! A cứ trêu các bạn ấy làm gì, cái trò này thì e biết lâu rồi, nhưng nhiêug người k biết lại tưởng anh nhắc đến tên các bạn ấy!
Lần trc có người còn tương mình bị chửi nên phát cuồng lên cơ =)) bỏ phim 15+ rồi à ;;)
hix,bài viết dc 1 ngày rồi nên ko sửa nổi nữa em ạ,mấy người cứ pm hỏi,cái code này nó gây rắc rối quá,chắc ko dám dùng nữa >.<,cái này mà tương vào mấy cái topic nóng bỏng thì chắc câu thank vô đối quá...

Linhmu_93

Active Member
hix,bài viết dc 1 ngày rồi nên ko sửa nổi nữa em ạ,mấy người cứ pm hỏi,cái code này nó gây rắc rối quá,chắc ko dám dùng nữa >.<,cái này mà tương vào mấy cái topic nóng bỏng thì chắc câu thank vô đối quá...
E có việc muốn nhờ a mà k pm đc vì a để private :( a inbox cho e xin cái ya hú với sđt nhé :) cám ơn anh ạ!