• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Tặng mèo Nga

Nobita-HN

Chị Thủy à (1983)!

Nhà mình đang cần tìm mua mèo vì bà ngoại mình đã cao tuổi (90) và ba mẹ mình đã nghỉ hưu, mình thì lại đi suốt nên muốn có 1 chú mèo để bầu bạn với mọi người. Mình cũng mới đăng kí ID trên 4rum để được vào đây comment nên cũng ko mong đợi gì ở phía chị (bản thân mình cũng ko đồng tình với việc triệt sản mèo)! Chỉ mong sao có ai biết chỗ mua mèo Anh lông dài hay ngắn, mèo Ba Tư có thể chỉ cho mình chỗ mua để có thể đem về 1 chú (cô) mèo càng sớm càng tốt cho bà ngoại và ba mẹ! Cảm ơn chủ Topic và mọi người!

lovesky

Member
mèo chị đẹp quá,hjx đâu fai cái gì cũng có thể đem quy đổi thành tiền được đâu,hồi bè chó mèo nhà e bị chết e khóc suốt,nên nuôi chúng nhìn chúng những lúc ngủ,những lúc chúng nó nghịch cảm thấy rất vui.nếu fai xa chúng nó thật sự cũng rất là buồn :(

Chi oi nha co nuoi cun dau chac la ko nuoi meo dc...dan dan cung wen thui..trc day nha e nuoi cun voi meo chung tui no cung yeu thuong nhau ma...