• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Tặng mèo con đáng thương không lấy tiền vía.

Các bạn ạ, những bé mèo của Kưng nhà mình sinh ra chưa đầy 1 tháng đã mất mẹ, huhu, mình rất thương các bé nhưng cứ nhìn thấy các bé là mình lại nhớ tới Kưng. Mình đã mua sữa BIO cho các bé uống và các bé tham ăn lắm, nhìn rất đáng yêu mặc dù hơi gầy. Màu sắc của các bé thì chắc không được các bạn thích cho lắm, các bé màu đen tuyền hết, mặt rất lanh lợi, thông minh, quấn người và đặc biệt là quấn bình bú sữa như mẹ, rất thích người các bạn ạ, các bé hôm qua vừa tròn một tháng tuổi. Các bạn ai có tình thương với các bé thì nhận nuôi các bé giúp mình khi các bé được 2 tháng tuổi, mình sẽ chăm sóc các bé thật tốt cho tới khi các bạn tới nhận nuôi, không mình mang qua cho các bạn cũng được, mình không lấy tiền vía đâu các bạn ạ, mình chỉ mong các bé nhận được người chủ mới thật tốt, các bé sẽ rất giống mẹ, sẽ trung thành hết mực với chủ. đây là ảnh mẹ bé lúc còn sống.

giahan96

cị ơi chị ở đâu thế. nếu ở hà nội em xin nhận nuôi hết nhé. :)

Mèo lai Heo

Chị ơi chị up ảnh lên đi? Hay chị có fb có ảnh ko cho em xem với? Em đang muốn đón 1 em đực về ạ

Tình hình là bé Vẹo(đực) đang biếng uống sữa, hơi yếu, mình cho tách đàn rồi, mình nghĩ bé sẽ chết, hỏi bs thú y họ chỉ nói là cho nó uống nhiều sửa hơn, đọc thì chỉ bảo là ủ ấm, mình làm hết rồi. Tình trạng của bé là biếng ăn, không chạu nhảy hay kêu nhiều như mấy hôm trước, chưa thấy bé đi vệ sinh, chỉ nằm gục một chỗ, vẫn bú bình được một lượng sữa nhỏ. Ai biết bé bị gì thì giúp mình với.

pipi0303

Bạn còn bé nào không? Mình rất muốn xin or mua 1 bé về nuôi. Nếu còn thì inbox giúp mình, mình sẽ đến tận nơi lấy (mình ở HN, Nguyễn Du). Chúc các bé mau ăn chóng nhớn :)>:D<

Kevin Dzung

Tôi vừa mới nhắn tin cho bạn, tôi ở gần Đại Học Bách Khoa, tôi muốn nhận nuôi 1 bé. Khi các bé ăn đc cơm thì alo cho tôi nha. 0906886862.