• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Tặng mèo cho ai yêu thú cưng

txh1403

Senior Member
chuồng mèo đẹp quá à,up up cho các bạn yêu mèo :X:X,chú tam thể kia đuôi xù quá ...

thanhtunglk

kì quá ha,thấy có mục cho chó hay mèo là ai cũng dành,vậy mà giờ nghe triệt sản là ko thấy ai lên tiếng hết,chắc toàn dân kinh doanh ko quá

thực ra tớ muốn xin lắm ^^

nhà có 3 chó - 2 mèo là đủ sĩ số rồi, nếu xin 1 trong 2 bé trên chắc không kham nổi.

bạn thanhtunglk nói vậy sao bạn không mang 1 bé về nuôi? bạn đừng có nói kiểu đấy, không ai thích bị "vơ đũa cả nắm" nhé!

nếu nuôi được người ta mới mang về, chứ đâu phải cứ đăng là mọi người ào ào nhảy vào??? mà thực ra chẳng ít người xin mèo về rồi đem nó đi triệt sản đâu (tớ là 1 trong số đó :)| )

lonely29

Member
8-> em xù là mèo lai kìa! up cho bạn nào đang cần!
Chỉ lo mấy đứa rơi vào tay lái mèo thì khổ :(
Mà nói thật, topic này đổi tên là tặng mèo Tây hay mèo lai sẽ được chú ý nhiều hơn đấy =))

meonho124

Member
Cả 2 đứa trông đều mệp mạp béo khỏe ghê :D

Nhìn cái chuồng mèo nơi chúng nó ở đã biết sự chăm sóc cẩn thận dành cho các em mèo thế nào rồi :D

Lạ ở chỗ các em béo đẹp , bé xù cũng mèo Tây đó mà công nhận chẳng thấy ai xin ngay :D , nguội hơn hẳn mấy topic kia .