• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

tặng mèo ald lai

caisyo

Member
mình không dài dòng nhiều.hiện tại mình đang ở trọ nuôi mèo.bh bị bà chủ dọa sẽ vứt mèo đnêius mình không mang đi chỗ khác.(nhà bà ý mới có em bé).vậy nên mình xin tặng 1 bé Ald lai (bố là Ald,mẹ là Ald lai).lúc mình mua mình không để ý,thì ra e nó bị đồng huyết.đuôi gãy..mèo là mèo đực,màu vàng vân áng,lông xù chân to.4 tháng tuổi.mình để vía là 400k.bạn nào có nhu cầu thì pm mình.01656105244(call nhé).đừng gọi để mặc cả vì tiền này chưa bằng tiền mình nuôi nó chứ chưa nói đến giá của e nó,mong có bạn nào yêu thương thì đón em nó giúp mình.

các bạn coi ảnh nó giúp mình trên đây nhé: http://www.facebook....pe=3&uploaded=3
thnk các pn

ek .................... mèo ald sao bạn ko qua yeuthucung.com bán có rất nhìu ng muốn đó ,,,,,,,,,,,,, giá bé này tầm triệu trở lên ,,,,,,,,,,,,,,,,,,,, 400k là chiện thường ...........nhưng mình ờ hcm .hihhiix ......uuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuppppppppppppppppppppppppppp

Ngoài những nghệ sĩ quen thuộc và gắn bó với chương trình như Chí Trung, Xuân Bắc, Tự Long, Quang Thắng, Vân Dung… Gala 2013 còn vui mừng đón chào sự trở lại của nghệ sĩ Thúy Nga và diễn viên Hiếu Hiền lần đầu tiên tham dự.
gala cuoi 2013 Nghe nhạc hay - Tải nhạc hot - Tìm nhạc vui - Chất lượng cao | nhacvn.vn
Ban Tin Online 07-05-2013
Ban Tin Online chat tay lay iphone
bang xep hang TV Show · Am nhac · Phim · Hoat hinh Nghe nhạc hay - Tải nhạc hot - Tìm nhạc vui - Chất lượng cao | nhacvn.vn
TV SHOW Nghe nhạc hay - Tải nhạc hot - Tìm nhạc vui - Chất lượng cao | nhacvn.vn
Am Nhac Nghe nhạc hay - Tải nhạc hot - Tìm nhạc vui - Chất lượng cao | nhacvn.vn
xem phim Nghe nhạc hay - Tải nhạc hot - Tìm nhạc vui - Chất lượng cao | nhacvn.vn
phim hoat hinh Nghe nhạc hay - Tải nhạc hot - Tìm nhạc vui - Chất lượng cao | nhacvn.vn
chuong trinh giao duc Nghe nhạc hay - Tải nhạc hot - Tìm nhạc vui - Chất lượng cao | nhacvn.vn
clip video the thao Nghe nhạc hay - Tải nhạc hot - Tìm nhạc vui - Chất lượng cao | nhacvn.vn
clip video hai huoc Nghe nhạc hay - Tải nhạc hot - Tìm nhạc vui - Chất lượng cao | nhacvn.vn
Tin Tuc su kien Nghe nhạc hay - Tải nhạc hot - Tìm nhạc vui - Chất lượng cao | nhacvn.vn
the voice season 4 Nghe nhạc hay - Tải nhạc hot - Tìm nhạc vui - Chất lượng cao | nhacvn.vn
gu family book-cuu gia thu Nghe nhạc hay - Tải nhạc hot - Tìm nhạc vui - Chất lượng cao | nhacvn.vn
video mr bean Nghe nhạc hay - Tải nhạc hot - Tìm nhạc vui - Chất lượng cao | nhacvn.vn
chuong trinh toi yeu viet nam Nghe nhạc hay - Tải nhạc hot - Tìm nhạc vui - Chất lượng cao | nhacvn.vn
xem gala cuoi Nghe nhạc hay - Tải nhạc hot - Tìm nhạc vui - Chất lượng cao | nhacvn.vn
vong loai Word cup 2014 Nghe nhạc hay - Tải nhạc hot - Tìm nhạc vui - Chất lượng cao | nhacvn.vn
tin tuc tong hop Nghe nhạc hay - Tải nhạc hot - Tìm nhạc vui - Chất lượng cao | nhacvn.vn

nhung tinh khuc ns phan hung Nghe nhạc hay - Tải nhạc hot - Tìm nhạc vui - Chất lượng cao | nhacvn.vn
ban tin 113 online Nghe nhạc hay - Tải nhạc hot - Tìm nhạc vui - Chất lượng cao | nhacvn.vn
da tim duoc cach quen em Nghe nhạc hay - Tải nhạc hot - Tìm nhạc vui - Chất lượng cao | nhacvn.vn
cai luong Nghe nhạc hay - Tải nhạc hot - Tìm nhạc vui - Chất lượng cao | nhacvn.vn
ban tinh 113 Nghe nhạc hay - Tải nhạc hot - Tìm nhạc vui - Chất lượng cao | nhacvn.vn
tuyen tap cac bai hat hay nhat cua quang le Nghe nhạc hay - Tải nhạc hot - Tìm nhạc vui - Chất lượng cao | nhacvn.vn
cac bai hat hay nhat cua ho quang hieu Nghe nhạc hay - Tải nhạc hot - Tìm nhạc vui - Chất lượng cao | nhacvn.vn
to hong se duyen Nghe nhạc hay - Tải nhạc hot - Tìm nhạc vui - Chất lượng cao | nhacvn.vn
tuyen tap cac nhac khong loi hay nhat Nghe nhạc hay - Tải nhạc hot - Tìm nhạc vui - Chất lượng cao | nhacvn.vn
giai dieu tinh que Nghe nhạc hay - Tải nhạc hot - Tìm nhạc vui - Chất lượng cao | nhacvn.vn
nguoi dan Nghe nhạc hay - Tải nhạc hot - Tìm nhạc vui - Chất lượng cao | nhacvn.vn
tuyen tap cac bai hat kpop hay Nghe nhạc hay - Tải nhạc hot - Tìm nhạc vui - Chất lượng cao | nhacvn.vn
Nhac Hot Viet Nghe nhạc hay - Tải nhạc hot - Tìm nhạc vui - Chất lượng cao | nhacvn.vn
Nonstop Collection Nghe nhạc hay - Tải nhạc hot - Tìm nhạc vui - Chất lượng cao | nhacvn.vn
2 dua gian nhau Nghe nhạc hay - Tải nhạc hot - Tìm nhạc vui - Chất lượng cao | nhacvn.vn
thanh tam kinh phat Nghe nhạc hay - Tải nhạc hot - Tìm nhạc vui - Chất lượng cao | nhacvn.vn
chua dai bi Nghe nhạc hay - Tải nhạc hot - Tìm nhạc vui - Chất lượng cao | nhacvn.vn
lay phat quan am Nghe nhạc hay - Tải nhạc hot - Tìm nhạc vui - Chất lượng cao | nhacvn.vn
tuyen tap nhac-khong loi-hay nhat Nghe nhạc hay - Tải nhạc hot - Tìm nhạc vui - Chất lượng cao | nhacvn.vn
nhung bai hat hay nhat Nghe nhạc hay - Tải nhạc hot - Tìm nhạc vui - Chất lượng cao | nhacvn.vn
nhac so Nghe nhạc hay - Tải nhạc hot - Tìm nhạc vui - Chất lượng cao | nhacvn.vn
nhaccuatui Nghe nhạc hay - Tải nhạc hot - Tìm nhạc vui - Chất lượng cao | nhacvn.vn
zing mp3 Nghe nhạc hay - Tải nhạc hot - Tìm nhạc vui - Chất lượng cao | nhacvn.vn
bui anh tuan Nghe nhạc hay - Tải nhạc hot - Tìm nhạc vui - Chất lượng cao | nhacvn.vn
cao thai son Nghe nhạc hay - Tải nhạc hot - Tìm nhạc vui - Chất lượng cao | nhacvn.vn
ho quang hieu Nghe nhạc hay - Tải nhạc hot - Tìm nhạc vui - Chất lượng cao | nhacvn.vn
cam ly Nghe nhạc hay - Tải nhạc hot - Tìm nhạc vui - Chất lượng cao | nhacvn.vn
chau khai phong Nghe nhạc hay - Tải nhạc hot - Tìm nhạc vui - Chất lượng cao | nhacvn.vn
bang cuong Nghe nhạc hay - Tải nhạc hot - Tìm nhạc vui - Chất lượng cao | nhacvn.vn
quang le Nghe nhạc hay - Tải nhạc hot - Tìm nhạc vui - Chất lượng cao | nhacvn.vn
Khac viet Nghe nhạc hay - Tải nhạc hot - Tìm nhạc vui - Chất lượng cao | nhacvn.vn
hanh trinh pha an Nghe nhạc hay - Tải nhạc hot - Tìm nhạc vui - Chất lượng cao | nhacvn.vn
Nhacvn Nghe nhạc hay - Tải nhạc hot - Tìm nhạc vui - Chất lượng cao | nhacvn.vn

vananhdh11a6

bạn ơi, mình muốn mua và nuôi em nó, nhưng mà ko có phương tiện nên qua bạn lấy mèo thì xa quá! hic bạn có thể giúp mình ship mèo tới nhà mình ko? =( mình ở Hào Nam - Đống Đa - Hà Nội

bạn ơi, mình muốn mua và nuôi em nó, nhưng mà ko có phương tiện nên qua bạn lấy mèo thì xa quá! hic bạn có thể giúp mình ship mèo tới nhà mình ko? =( mình ở Hào Nam - Đống Đa - Hà Nội
muốn nui mèo mà ko có thành ý đón pé ,,,,,jay thì khỏi nui đi

Bao Linh 85

Member
Trời đất, ngta đã có lòng tốt tặng rồi, nếu bạn thích mún xin, hay thuơng lượng j cứ chủ động gọi đt thẳng cho ngta!
Mình ở tphcm,k bít đường nhà bạn nó xa ntn, nhg k có phuơng tiện,mà mún có mèo thì bạn cg phải bỏ chút tiền đi đường để đón mèo chứ!

yoon_cat

Member
h toàn ng cmt vu vơ trên mạng được thì đc k đc thì thôi chứ chả thấy tí thánh ý nào

ôi giống xúc xích nhà mình quá :( nhớ xúc xích ghê :( bé Bim nhà mình mà gặp bé này hôk bít có nhầm tưởng em xúc xích về hôk nhỉ 8->

phuong226

Member
mèo nhận biết nhau bằng mùi hương riêng của mỗi đứa. chắc ko nhầm đâu bạn ạ

mèo nhận biết nhau bằng mùi hương riêng của mỗi đứa. chắc ko nhầm đâu bạn ạ
uk, chắc vậy :D nhưng từ khi xúc xích nhà tớ mất Bim nó hay sang nhà bà tớ bên cạnh chăm chút chơi vs mèo vàng nhà bà tớ :(( khổ thân, nó gầy sọp sau khi mất em xúc xích :((