• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Tặng mèo đen

tonduongPQ

Member
Mình nuôi cả chó và mèo, nhưng hiện nay vì bận công việc không chăm được mấy em nó, nên có ý định tìm chủ mới cho 2 em mèo :
Mèo Mẹ màu đen tuyền
và một chú mèo Lai Ai cập rất đẹp, (mèo đực)
Điều kiện nhà mới phải là người chủ yêu quý mèo thực sự, mới có thời gian, tình cảm và có điều kiện chăm sóc tốt nhất dành cho các em nó. (vì mèo đã trưởng thành và rất quấn chủ nêu yêu cầu đề ra hơi khắt khe...=)):)) bạn nào hội tủ đủ các yếu tố trên thì liên lạc với mình nhé... tel:01234389222 Nhà mình ở khu đô thị mới Xa La - Hà đông)

linkmitu

Member
Mình nuôi cả chó và mèo, nhưng hiện nay vì bận công việc không chăm được mấy em nó, nên có ý định tìm chủ mới cho 2 em mèo :
Mèo Mẹ màu đen tuyền
và một chú mèo Lai Ai cập rất đẹp, (mèo đực)
Điều kiện nhà mới phải là người chủ yêu quý mèo thực sự, mới có thời gian, tình cảm và có điều kiện chăm sóc tốt nhất dành cho các em nó. (vì mèo đã trưởng thành và rất quấn chủ nêu yêu cầu đề ra hơi khắt khe...=)):)) bạn nào hội tủ đủ các yếu tố trên thì liên lạc với mình nhé... tel:01234389222 Nhà mình ở khu đô thị mới Xa La - Hà đông)
Bạn ơi, theo mình bạn ko nên để topic là "tặng mèo đen". Vì mình sợ mấy kẻ xấu thấy tặng mèo đen là hay rình rập dòm ngó xong giả vờ xin để bán lấy thịt bé lắm.
Chúc bé tìm đc chủ tốt nha! Uppppppppppppppppppppppppp

leloc

Member
Phải chi bạn ở gần trong này thì đi rước liền, mong em nó mau có chủ mới

Shizuku

Member
Bạn ơi, theo mình bạn ko nên để topic là "tặng mèo đen". Vì mình sợ mấy kẻ xấu thấy tặng mèo đen là hay rình rập dòm ngó xong giả vờ xin để bán lấy thịt bé lắm.
Chúc bé tìm đc chủ tốt nha! Uppppppppppppppppppppppppp
Đúng đó! Em là thành viên trong yeudongvat hiện giờ cần tìm chủ cho rất nhiều mèo trong đó có cả các bé mun nên rất lo lắng về chủ mới. Chúc bé sớm tìm được người yêu thương......:x:x:x

tonduongPQ

Member
Cảm ơn các bạn. Mình sẽ chon mặt gửi mèo cưng , không để kẻ xấu lợi dụng. nếu ai đó có ý đồ xấu thì cũng đừng liên lạc với tôi nhé, ( Tôi yêu chúng nên cũng biết ai yêu chúng...:-ss. ) Mình sẽ chọn ại ở gần với mình vì cũng không muốn xa chúng...

anh ơi.nhà em ở đầu cầu chương dương.nhà có sân cho bé chạy nhảy.em là sinh viên năm cuối,giờ chỉ ở nhà làm luận án là nhiều thôi nên có thời gian rảnh để chăm sóc cho em mèo.xin anh để lại bé cho em được không ạ.nếu được anh sms qua số 0904626720 cho em nhé.em cảm ơn

linkkaka

Member
Nhà mình đang có 3 nhóc rồi, mình làm việc ở nhà thôi nên lúc nào cũng chăm các bé được, nếu Bạn muốn tìm cho các bé một tổ ấm yêu thương thì mình ko ngại nhận nuôi, còn nếu Bạn sợ mình nuôi nhiều quá ko chăm đc thì cung ko sao, điều đó mình hiểu và thông cảm, mong các Bé sớm đc về nhà mới :)

tonduongPQ

Member
Cảm ơn các bạn đã quan tâm. Miu nhà mình đã về nhà mới:
Chủ mới của miu đen là: Bạn Thúy và Trần Kiều
Chủ mới của Miu Vàng là: 1 thành viên gạo cội của Vpet Anh QuangUK.
Chúc cho các chú mèo đều đuọc ở trong vòng tay yêu thuong của gia chủ.

quangUK

Member
mèo nhà A.Dương

Trời hôm nay mưa quá và nơi ở của 2 miu hơi xa , nhưng với tấm lòng mong muốn được làm bạn , làm chủ của các em đó nên tôi và 1 em gái đã có mặt tại nhà A.Dương vào buổi sáng .Em vàng đã về tới nhà mới lúc 12h15 . Lần nữa xin cám ơn A.Dương và diễn đàn của chúng ta .

Cảm ơn anh Dương về em miu đen mà anh đã tặng. Hôm nay về tới nhà dù bị xích nhưng em nó vẫn cố sục sạo khắp nơi,thật đáng yêu.Cảm ơn anh rất nhiều

tonduongPQ

Member
Cảm ơn anh Dương về em miu đen mà anh đã tặng. Hôm nay về tới nhà dù bị xích nhưng em nó vẫn cố sục sạo khắp nơi,thật đáng yêu.Cảm ơn anh rất nhiều
.
Em đùng để nó bị tuột dây nhé, dễ mất lắm đấy....:-h. giả sử nhé... nếu nó đi thì sẽ nó tìm về nhà anh, có một lần nó đã tìm về nhà như vậy đấy. hy vọng em nó được yêu thương và chăm sóc cẩn thận

tonduongPQ

Member
Trời hôm nay mưa quá và nơi ở của 2 miu hơi xa , nhưng với tấm lòng mong muốn được làm bạn , làm chủ của các em đó nên tôi và 1 em gái đã có mặt tại nhà A.Dương vào buổi sáng .Em vàng đã về tới nhà mới lúc 12h15 . Lần nữa xin cám ơn A.Dương và diễn đàn của chúng ta .
.
Anh à! tình hình chú mèo vàng thế nào rồi? có lạ nhà không? cho ăn có ăn không?