• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Tặng mèo đây :D

hahaho

Member
tình hình là các em mèo nhà mềnh đã lớn cả, ăn đc cơm rồi, mà nhà bố mẹ chỉ cho nuôi 1 mèo thôi nên mềnh muốn tặng . Bạn nào thích thì lên lấy, tiền vía tùy tâm :D. Ah mà mai mùng 1 nên bạn nào hoặc nhà bạn nào kiêng mà muốn bắt thì chờ hết tuần sau nhá, còn bạn nào vô tư ko xoắn ( như mềnh, mèo mẹ nhà mềnh bắt về đúng hôm mùng 1 âm luôn =)) ) thì đến được lúc nào thì đến , mềnh vừa thi xong đang nghỉ ở nhà nên lúc nào cũng tiếp được :D
Đây là ảnh nhá

Đây là ảnh riêng từng em một

Có thể thấy cả 3 em rất giống nhau và rất giống mẹ =))
ai muốn bắt về thì liên lạc quá số 0982488855
yahoo: masterchiep123@yahoo.com.vn

hahaho

Member
quên mất , nhà mềnh ở Hà Nội nhá,địa chỉ 14 Lương Khánh Thiện, Tương Mai, Hoàng Mai. ai không biết đường thì cứ lên chỗ trường cấp 3 Thăng Long rồi mềnh sẽ dẫn về nhà :D.
p/s cả 3 em đều là mèo cái :D

dad1911991

cho mình xin 1 em nha, chắc chắn luôn :x mình nhắn tin lúc chiều đó (đuôi 6810 ý) mà chưa thấy hồi âm :( được thì ntin lại cho mình nha >:D<

linkmitu

Member
bạn ơi mình rất muốn nhận nuôi 1 bé mèo ( bé đực càng tốt bạn ạ ) Mình ở Lò Đúc, Hà Nội. Mình tên Linh, số đt 0945868899. chiều mình gọi cho bạn bằng số nhà đít 622 nhưng bạn ko nghe máy. Bạn ơi cho mình đặt gạch 1 em nhé. Mình sẽ chăm lo cho bé cẩn thận, nhà mình hiện có 1 bé mèo 2 tháng rồi, rất muốn thêm 1 cu nữa để chúng nó bầu bạn với nhau! >:D<>:D<>:D<>:D<>:D<
Mình là Linh, 0945868899. Mình xí 1 em nhé ! :D:D:D:D

linkmitu

Member
@hahaho: Bạn ơi bạn vừa gọi lại cho mình vào số đt bàn 622. Chiều chủ nhật 4h-4h30 mình qua lấy mèo, hẹn ở cổng trường thăng long nha.

meo_iu

minh nhan not 1 em, nhung minh ko qua truong thang long duoc
ban co the mang den cho nao khac cho minh ko?

hahaho

Member
minh nhan not 1 em, nhung minh ko qua truong thang long duoc
ban co the mang den cho nao khac cho minh ko?
thế bạn tiện đến được chỗ nào? bạn cứ đưa địa chỉ rồi mềnh dẫn bạn về nhà mềnh bắt mèo

phenmaleat

Active Member
đàn mèo nhà bạn xinh thật đấy,mình mà ở gần thì mình cũng phải đăng kí 1 em cho vui cửa vui nhà

hahaho

Member
2 em mèo ở ảnh 2 vả đã về với chủ mới :D. Hiện chỉ còn em mèo ở ảnh 1 bạn linkmitu nếu thích thì chiều chủ nhật mềnh dẫn về bắt nốt :D

hahaho

Member
Vì có mấy bạn hôm nay vẫn gọi điện đến xin mèo nên mềnh xin thông báo là 3 em mèo nhà mềnh đã về nhà mới hết rồi nhá:D. Xin cám ơn tất cả các bạn đã quan tâm gọi điện, nhắn tin và đến đón mèo về rất nhiều :D

hahaho

Member
haizzzzzzz mèo mẹ nhà mềnh đang kêu con khá thảm thiết đây này. Nghe mà não hết cả lòng :(

linkmitu

Member
bạn giả vờ làm mèo con đi, mua cái tai giả gắn lên đầu, kêu meo meo rồi rúc vào ti mèo mẹ cho nó đỡ nhớ =)):D:D:D:D

hahaho

Member
^ đùa chứ làm đc mềnh làm ngay ;)) bạn tài trợ cho mềnh cái tai mèo giả với;))