• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

tặng gấp 1 bé mèo

fujsakj

Member
mình có 1 bé mèo nhị thể trắng và mướp,mèo cái,mình cũng mới đem về hwa thôi thế nhưng mà ông bà phản đổi kịch liệt vì nhà đã có 1 bé và chỉ cho nuôi duy nhất 1 bé thôi.Haiz.Nên đành tìm chủ mới vậy.Mình xin lấy vía là 18k.Bạn nào có thể qua đón bé thì inbox mình cho địa chỉ vì đt mình đang hỏng nên ko gọi đc >.<.Nhà mình ở khu trương định nên ưu tiên bạn nào ở gần nhé

diingdoong

mình cũng ở ngay trương định bạn cho mình mang về nuôi nhé , đảm bảo đủ kô gian và thời gian 01666599657 , co ji alo mình

ameomeo

Member
bạn ơi cho mình xin d.c nhé. nhg mình cũng chỉ nuôi dc 1 bé nên mình xin bắt ẻm màu đen kia dc k ? nếu dc thì tl nhé :)

fujsakj

Member
bạn ơi cho mình xin d.c nhé. nhg mình cũng chỉ nuôi dc 1 bé nên mình xin bắt ẻm màu đen kia dc k ? nếu dc thì tl nhé :)
bạn ơi 2 em trên avatar là của mình nuôi,em trắng thì khó đẻ và sức khỏe yếu nên chết rồi,h nhà tớ chỉ cho nuôi duy nhất em đen thôi