• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Tặng chó Phú Quốc Vàng ( Không Xoáy ) !

Thoaiquan

Member
Tôi muốn tặng cho bạn nào Yêu chó bản địa Việt Nam . Nuôi làm Pet.

Điều kiện nhận chó : thương yêu chó , có điều kiện nuôi dài lâu , không mau Chán vì là chó không Xoáy . Nhà ở khu vực Gò Vấp , Bình Thạnh , Phú Nhuận , Q12 . ( để gần gần tôi qua thăm nó )

Thông tin chó con : Đực vàng , không có xoáy lưng , anh em trong bầy có Giấy F1 VKA. Hiện tại 4 tháng đúng ( cân nặng 7 > 8 kg ) đã tiêm ngừa đầy đủ , chó mạnh khỏe .

Hình ảnh chó con ( cách đây 2 tháng , con bên phải ) Lông sát , đuôi thẳng , tai đẹp , đầu mặt và Cặp mắt rất Đẹp .

Các bạn chỉ cần nhắn tin cho tôi thông tin của các bạn : gồm tên tuổi , nhà của các bạn , là Nam hay Nữ , có chấp nhận nuôi chó dài lâu hay không ???

Thông tin liên lạc : 0908891558 gặp Quân . Địa chỉ : 805 phan văn trị f7 quận Gò Vấp .

haigadon

Member
tiếc quá..chó cái thì dc nhà đang dư cơm htịt gà,heo,tôm,bò quá tời chó ăn ko hết..chó cái thì nuôi giùm dc chó đcự mốt nó lớn cắn nhau tùm lum

Thoaiquan

Member
Cái gì miễn phí cũng nhanh lắm. hàng này miễn phí mà còn xịn nữa....
Hình như em của Phóng có gọi. Lúc gọi Q đang đi đường. Mà cứ nói em của anh Thắng vlxd đức toàn. Q nói tôi ko quen ai tên Thắng cả. Kêu anh Thắng gọi lại cho tôi.

ừ, thằng cu em gần nhà thôi, nó chạy xe ba gác, nhà có nuôi 4 con chó mà cách đây 2 tháng, trộm đánh bả chết 3 con, chết kèm 1 con của hàng xóm, còn lại có 1 con , mấy hôm sau nó đến lấy mất luôn cái ba gác máy !!! nếu còn chó tặng nữa... Quân cho nó cơ hội nhá:d

Thoaiquan

Member
ừ, thằng cu em gần nhà thôi, nó chạy xe ba gác, nhà có nuôi 4 con chó mà cách đây 2 tháng, trộm đánh bả chết 3 con, chết kèm 1 con của hàng xóm, còn lại có 1 con , mấy hôm sau nó đến lấy mất luôn cái ba gác máy !!! nếu còn chó tặng nữa... Quân cho nó cơ hội nhá:d
Q sẽ ko dám tặng. Vì sợ chó của mình bị thuốc chết. Buồn lắm !

hiepdd

Member
Tôi muốn tặng cho bạn nào Yêu chó bản địa Việt Nam . Nuôi làm Pet.

Điều kiện nhận chó : thương yêu chó , có điều kiện nuôi dài lâu , không mau Chán vì là chó không Xoáy . Nhà ở khu vực Gò Vấp , Bình Thạnh , Phú Nhuận , Q12 . ( để gần gần tôi qua thăm nó )

Thông tin chó con : Đực vàng , không có xoáy lưng , anh em trong bầy có Giấy F1 VKA. Hiện tại 4 tháng đúng ( cân nặng 7 > 8 kg ) đã tiêm ngừa đầy đủ , chó mạnh khỏe .

Hình ảnh chó con ( cách đây 2 tháng , con bên phải ) Lông sát , đuôi thẳng , tai đẹp , đầu mặt và Cặp mắt rất Đẹp .

Các bạn chỉ cần nhắn tin cho tôi thông tin của các bạn : gồm tên tuổi , nhà của các bạn , là Nam hay Nữ , có chấp nhận nuôi chó dài lâu hay không ???

Thông tin liên lạc : 0908891558 gặp Quân . Địa chỉ : 805 phan văn trị f7 quận Gò Vấp .

mình ngoài BẮC cũng muốn xin bạn 1 con nếu được . mình chịu chi phí ship ra ngoài . Cám ơn bạn