• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

tặng chó con

TRAI_HD90

GỬI THẰNG thai_td

mieng thui nhu cut ma noi nhieu...cho de may,,,
Cái con nồn mẹ nhà thằng thai_td này ăn nói như đấm vào buồi bố mày đấy, bully á tuổi nồn, thích so chó không ? người ta thích chó gì người ta nuôi chó đó, có con bully mà oai vn ra :))))))))))))))))))))))))))000000

Chill-chan

tặng 2 pé phú quốc lai.giới tính(cái) 2 tháng tuổi.cân nặng 3kg.thuộc giống chó phú quốc,lai chó ta.màu vàng lửa,mặt nạ đen,lông sát đuôi vót bốn móng đeo.cực thông minh luôn nha! và biết đi vệ sinh đúng chổ!
chỉ xin tiền lấy vía là 150k 1 pé để bồi dưỡng thêm cho chó mẹ thoi nha!
ĐT:08.666.03511
1 số ảnh của em nó nè!do mình chụp = điện thọai nên hơi nhòe,khyến khích các bạn tới nhà xem cụ thể hơn!
bạn ở HCM hay HN thế? mình ở HCM quận 11, nếu được thì cho mình xin 1 bé nhé,
mình đang cần tìm chó phú quốc, may gặp topic của bạn ~ ^^
mà tình hình là mình ko thấy hình đó ha, bạn update lại dc ko ~? =.="
150k cũng dc nha, mình đang cần nuôi 1 chú cún để tâm sự và chơi với bé ~ ^^
mấy bé cún ở chợ chó bên q10 nó lấy tới 1tr/1 em, mà còn ko phải chó giống, cứ bé nào xinh xinh 1 tí nó quất lên 1tr5, mắc dễ sợ ~ =.="
may mà có bạn đấy, nếu còn cho mình xin nha, mình muốn nuôi cún lâu rồi ~ ^^

tặng chó con ma xin 150k.nói bán mẹ nó đi cho rồi.....cái thứ súc vật....
bạn nói chuyện cũng phải lịch sự chứ, nhiều khi chó mẹ đang bệnh, cần tiền chữa trị thì sao? bạn có hiểu điều đó ko vậy?
chưa gì đã đi trách móc ng khác, thật vô văn hoá. Mình là mình ko muốn đếm xỉa đến bạn, mà tại thấy bài post của bạn nó chướng mắt quá thôi đó ha, làm ơn đi chỗ khác dùm. :)

Bạn ơi!! chó con còn không bạn? tiền vía 150k cũng ok lắm!!! nhưng bạn có thể up lại hình của 2 bé không? mình không xem được hình! Mình ở Q.8 HCM!!!

bachngoc280990

tặng chó con ma xin 150k.nói bán mẹ nó đi cho rồi.....cái thứ súc vật....
:)) Chỉ biết nghỉ về 1 phía. Không nghỉ cho người nuôi chó tí à. 150k đâu phải là nhiều. Chỉ là chút ít để chó mẹ tẩm bổ thôi mà cũng chữi người ta. Về đào hang chơi với dế đi. Nếu mà nói bán chó phú quốc với giá 150k bạn mua được à ?